ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปากหมา by Koog Google (NTR) 2

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 28, 2020, 05:05:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nkpower

ค่อยๆดอดทีละนิดเดี๋ยวก็แอบแซ่บ

Pong Tee

555 แอบลุ้นตอนนี้มันจะเสียวกันยัง แต่เดาว่าทำผมหล่อนะ

aiekuy

ท่านก็ชอบดักจังหวะนะนี่

เพื่อน ๆ เมียเราไม่เสียตัวง่าย ๆ หรอก

La Pt

พี่ชัยนี่แหละคนดีของจริง

ent490

พี่ชัยน่าจะช่วยจัดร้านให้ใหม่ แน่ๆ ::Hmmm::

pato07

ชัยทำงานที่ร้านแน่ๆงานนี้

warin89

เป็นอีกเสียงที่ขอให้เมย์ได้กับชัย ให้เมย์เป็นฝ่ายเริ่มไปเลย เอาให้ท้องกับชัยเพื่อนผัวที่รักไปเลย ตอบแทนที่ผัวปากหมาสมชื่อ แต่ก่อนที่จะไปถึงตรงนั้นคงสนุกได้อีกนาน เพราะชัยตอนออกจากคุกก็ไม่ได้ว่าวเลย น้ำเชื้อคงมีปริมาณมากและขาวข้น ผู้โชคดีที่ได้ก็คงไม่พ้นเมย์เมียเพื่อน น้ำเชื้อทั้งหมดของชัยเมย์จะรับไว้เอง งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา เมื่อชัยต้องย้ายออกและมีเมียเป็นของตัวเอง แต่หารู้ไม่ว่าตอนที่พลาดท่าให้เมย์เมียเพื่อนนั้น ได้ทำให้เมนต์ตั้งท้องมีลูกกับชัย ตามกับชัยที่เป็นเพื่อนรักกันเหมือนพี่น้อง บัดนี้ลูกของพวกเขาได้เกิดเป็นพี่น้องกันจากผู้หญิงคนเดียวกัน

morekung

ชัยจะจัดการเมียเพื่อนยังงัยดีนะ

pooloop

ช่วงเวลาที่ต้นไม่เห็น ไม่รู้ตัว มันต้องมีอะไรแน่ๆเลย จะมีเฉลยไหมนะ

ttbb777

เรืองนียังเดาไม่ออกเลย แต่ผมว่าน่าะผญเป็นคนเริมนะ

tapakron22

::Cold::มีให้ลุ้นให้ตื่นเต้นตลอด เมื่อไหร่จะได้เสียวสักทีใจจะขาดดดด

ตับหวานจ้วย

มีให้ลุ้นตลอดเลย...ดีครับ... ::Hmmm::

ovident

เหมือนชัยจะเป็นคนดีมาก ไม่ทำให้เพื่อนเสียใจ ละลำบากใจ. แต่เพื่อนนี่สิ คงเสียแฟนให้ใครสักคนสักวันแน่ๆเลย

Topp458

RennY

เอ๊ะเพราะอะไรนะพี่ต้นถึงตกใจ คงไม่หรอกมั้งเมไม่ใช่คนใจง่ายนี่เดาๆ ชัยน่าจะทำงานอะไรสักอย่างให้เมแน่ๆอิอิ ไม่อยากคิดไม่ดีเลย