ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou] Slutification Tips สูตรลับฝึกสาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 16, 2019, 07:42:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggerz biggerz

เจอโคนมแบบนี้ต้องซัดรวบให้หมดเต้า

Edit : เจอม้าพยศแบบนี้สิถึงเอามันส์

Soulsteal Attapon

อือหือ แค่ตัวอย่าง อินโทร เรื่องหน้าก็ชวนติดตามละครับ ถ้าคุณแม่สายM มันจะมีถ่ายทอดมาให้พวกลูกๆบ้างมั้ยละ
(ส่วนไอ้ที่สงสัยว่าทำไมน้องสาวไม่สนใจผู้ชายอื่นก็ เพราะ ดุ้นเอ็งไงไอ้หนุ่ม ทำน้องสาวติดใจ  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::)

วกมาเรื่องหลัก สาวห้าวอย่างนี้เจอไปไม่กดเกมส์ละ กดสาวทรงโตแทน คงจะกดมันส์กว่าเกมส์เยอะ 5555555

edit : สาวเจ้าดันติดใจซะงั้นไม่กดละมั้งเกมส์ 55555

Ke2l3e2oS

ตอนแรกขัดขืน หลังๆ เชื่องเป็นแมวเลย

ติดใจซะด้วยยย

เรื่องตัวอย่างนี่ จัดทั้งบ้านเละแหะ

tadds

ฝึกให้เชื่องไปเลย
เรื่องตัวอย่างภาพสวยมาก ท่าทางได้ฝึกให้ทั้งบ้าน
edit : งานนี้ท่าทางจะติดใจคงได้ฝึกกันอีกยาว

aminoclan

โดน Intro หลอก 555แหม่คิดว่าจะได้อ่านเรื่องรีวิวสะอีก ฮาเร็มครอบครัวนี่น่าอ่านมากต้องมาติดตามแล้วหละว่าเนื้อเรื่องจะเดินยังไง กลับมาที่เรื่องน้องทอม ซึ่งดูจากหุ่นไม่น่าจะเป็นทอมนะเนี่ย ตอนจบก็จะกลายเป็นสาวเต็มตัวแน่นอน ::Shy::

Edit เจอแบบนี้ใครจะอดใจไหว ตอนนางซึนแตกนี่หน้าอย่างได้

mummebufa

คอรสเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอลงวันนี้ฟรีผัวและลูก ติดต่อเลยครับ

มือไวหมัดหนักกะปลี่ยนเป็น เอวไวจัดหนัก จบหลักสูตร

pfrankz

นางเอกมือไวหมัดหนักแบบนี้ไม่มีแฟนไม่แปลกใจเลยย

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอcompleted

เรื่องตัวอย่างน้องสาวไม่ต้องสนคนมาจีบเลยมีให้จัดในบ้านได้ตอดเวลา

prite10540

best0011

เนื้อเรื่องแนวนี้น่าจะเป็นชื่อเรื่อง  สอนทอมให้เป็นเธอนะครับ 

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Edit

สอนแค่ยกเดียว เชื่องสะละ
::Yes!::

เดินผ่านมาเฉยๆ

เพื่อนนมขนาดนี้มาเล่นเกมที่บ้าน แถมจะสอนอะไรให้อีก พระเอกโชคดีไปและนะ
.
.
สุดท้ายก็ยาว ยักไม่เพชรเลยอะถ้าเป็นกุ5555555 ส่วนเรื่องตัวอย่างตอนต้นโครตน่าอ่านเลยคับ 3 สาว 3 สไตล์ ภาพก็สวย

badkitty

เม้นเพิ่มคะแนนตอนต่อไปก่อนเลยได้ไหม ชาย1เดียวในบ้านที่มีแม่สายm พี่สาวสายโซ และน้องสาวที่ติดดุ้นพี่ชาย เป็นเรื่องที่มีครบรสมาก
เรื่องนี้นางเอกโดนฝึกเป็นลูกแมวน้อยแน่นอน โดนเข้าไปทีมีหรอจะห้าวต่อได้

edit พยศนางดู ตอนแรกๆเหมือนรำคลานจะไล่ให้กลับ ต่อไปคราวนร่คงได้เหนื่อยทุกวัน

Cake'Z

สถานการณ์​แบบไม่น่ารอดได้อ่ะ รอดมาได้ไงตั้งนมนาน แถมผช.มีแฟนแล้วก็ยังมาอีก เอ... เหมือนหวังไว้รึเปล่าาาา

ชอบแบบ ผญ. ใช้ขายึดไว้มากกกกก มันดูพุ่งพร่านสุดๆ ถึงปากบอกไม่อยากแต่ร่างกายมันไม่สนใจละ 5555555

treerasitnut

เรื่องหน้าอะ ดูน่าสนใจมากครับ ภาพสวยมาก ชอบน้องสาวมากสุด

นางเอกเรื่องนี้ดูอ่อยพระเอกนะครับ มาเล่นเกมที่ห้องทุกวัน นมใหญ่ หน้าตาน่ารัก ใครๆกะชอบ55

พระเอกกรุ เอาสะคุ้มเลย เค้ายอมน่อย ใส่สุด สบายตัว แตกในตามระเบียบ55

tazasss01

พยายามเข้าน่ะ เพือนใจเริ่มมีอารมณ์แล้ว แต่ระวังเจอหมัดน่ะ

เรื่องต่อไปน่าอ่านมากครับ ทั้ง แม่ พี่สาว น้องน่า นี่หุ่นดีหมดเลย น่าจัดมากครับ

ติดใจอย่างนี้ก็สบายเลยสิน่ะ ติวบ่อยๆ เดียวก็เป็นผู้หญิงเองละ