ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 58 : อรัญญา & เดือนดารา

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 16, 2018, 02:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียของลุงพล คุณคิดว่าใครเซ็กส์จัดพอที่จะรับมือกับลุงพลครับ

ใบเฟิร์น
69 (16.7%)
โดนัท
22 (5.3%)
พิมมี่
128 (30.9%)
นาถลดา
87 (21%)
หมอพลอย
100 (24.2%)
ยัยอุ๊
8 (1.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 414

panu98765panu

ลุงพลพักรักษาสุขภาพบ้างนะครับ อยากดูวีรกามลุงนานๆ

Emmy

ลุงพลงานหนักแน่ๆ 
เมียแต่ละคนทั้งสาวทั้งสวย

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

PD

peter8145

ในบรรดาเมียทั้งหลายของลุงพล น้องพิมมีน่าจะสุด X สุดแล้วครับท่าน น้องพิมมี่คงจะจัดหนักลุงพลโทษฐานเจ้าชู้  ::KO::
อุ็บ หรือ น้องพิมมี่จะโดนจัดหนักแทน  ::Horror::

pipatpee

สู้ลุงพลเค้าให้ได้นะ พิมพาพรรณ อย่าให้เสียชื่อที่โหวตให้ครับ

babbom

ชอบพิมมี่ที่สุดครับ น้องเค้ารู้การรู้งานดีครับ แถมดูจะรักลุงพลมากพอๆ กันกับน้องนาถซะด้วย

rimwarin

อยากทราบอะครับว่าลุงพลได้พรอะไรมาถึงถึกอึดทน

meowmeng

ลุงไปเอาเรี่ยวแรงมาจากไหน ซักวันคงได้ตายคาอก

oui

deedee123

peddo

เรื่องนี้​เป็น​เรื่องที่ผมชอบมากเรื่องหนึ่ง แต่ที่พิเศษคือ ผมชอบไล่อ่านคอมเมนท์ด้วย ส่วนึงคงเป็นเพราะความอินเติอร์แอคทิฟกับผู้อ่าน และพบว่า เม้นของผู้อ่านนี่สร้างสรรค์มาก พิมมี่นี่น่าจะอยู่คู่ลังที่สุดแล้ว เพราะลีลาพอฟัดพอเหวี่ยงกับลุงก่อนอัพเกรด แต่หลังจากคืนนี้ เธอจะคิดได้ว่า การหาสาวอื่นมาช่วยผ่อนแรงจะเป็นวิธีที่ดี เพราะลุงแกเล่นเอาแบบนอนสตอป  ขอบคุณ​ครับ​

เฒ่า

นางเอกของลุงอีกคนกลับมาแล้วดีใจสุดๆลุงอย่าทำให้น้องเขาเสียใจอีกนะแต่ตอนนี้ลุงจัดให้หนักเลยนะอิอิ

solosealer

นี่สินะ ที่เรียกว่า แหย่หนวดเสือ
น้องพิมมี่ ไม่รุ้ซะแล้ว ว่า ลุงพลไปอัพเกรดมาแล้ว

งานนี้ มีฟ้าเหลือง แน่นอน

game2539