ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 14

เริ่มโดย Doomha, กันยายน 17, 2017, 02:54:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pattrick13

เขียน บรรบายเห็นภาพ ได้อารมณ์ตามเลยครับ

M60A3

โอย ในที่สุดหนูฟางก็โดนเป็นรอบที่สอง แบบเอาตัวมาให้กินเลย เหลือหนูแก้วหละ น้าเดชจะทำยังไงค่อยได้กิน กุบๆ

yasa_ud

ปูเสื่อนอนรอหนูแก้วแถวหน้าเลยครับ

mcazzz

จัดการคุณหนูฟางแล้ว
ไม่ช่วยคุณหนูแก้วมั่งเหรอ

kookai

ลุ้นมากๆเลยครับ เป็นอีกเรื่องที่ติดตามอยู่ตลอด แต่ยังไงก็อย่าให้คุณแก้วหลุดมือนะครับ พี่เดช...ขอบคุณครับ

niceanglev

แบบนี้ต้องทำกับแก้วด้วยอย่างเสียเปรียบ

mongk

กว่าจะกล่อมหนูฟางให้หลับได้ เดชน้อยก็หมดแรง
ว่าแต่ไม่ผิดกลิ่นกับหนูแก้วบ้างรึ

yoot2499x

แต่งได้รู้สึกฟินมากครับ...ลุ้นตามจนเกร็งเลย..วันนี้เข้ามาดูมีมาเพื่มสองตอนเลย..ฟินครับฟิน ขอบคุณคร้าบ

yoshitoki

เซี้ยเซี้ย ขอบคุณครับ รอนานนึกว่าไม่มาซะแล้ว มาเสียวกันต่อ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

janara

มากัยแบบเต็ม ๆ ในอารมณ์จริง ๆ ขอบคุณครับ

kabyala

คอแห้งผากเลยเกินคำบรรยายไดๆทั้งสิ้นครับ (พี่เดชทำไมทำกับฟางเพื่อนแก้วแบบนี้ละค่ะทำไมไม่ทำให้แก้วบ้าง ) พี่เดชเตรียมตัวรับโทษจากแก้วสะดีๆ ขอบคุณครับ

mygunko

สมกับที่รอมานาน เล่นเอาคุณหนูแทบขาดใจเลย

aaa45

ขอบคุณครับ อ่านทุกตอนเสียวทุกตอน เหมาะกับคนรักเด็กครับ (ทำได้แต่ในจินตนาการ อิอิ)

tonhom1

พี่เดชนี่แผนสูงตลอดเวลา ถ้าเป็นเรื่องจริงนี่น่าอิจฉามาก

suriyamahajit

ชอบจริงๆเลยอ่านซ้ำจะมีตอนต่อไปอีกไหม