ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 8 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 12, 2020, 06:02:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuunung

แค่เดินทาง ซื้อของ สาวๆก็โดนละ 2 คน สงสัยก่อนถึงค่าย คงวนกันได้ครบทุกคน

นึกว่าจะหมดแล้ว กลับมีตัวละครใหม่สวยๆเข้ามาอีก แบบนี้จะจบที่กี่คนนะ

hentaiknight

นึกว่าจะไปจัดหนักตอนไปเข้าค่าย นี่เอาตั้งแต่เตรียมของเลยเหรอ

Edit
มีแนวโน้มว่า จะเพิ่มสาวเข้าฮาเร็มอีกแล้ว

hiwatarikai2

บอกได้แค่ว่า อิจฉา

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

mindza2212

ชีวิตพระเอกนี่มันสุขสันต์ดีเหลือเกินอยู่กับสาวแบบฮาเร็มไม่มีตีกัน

จะมีตัวละครใหม่เพิ่มมาอีกแล้วหรือครับเนี่ย

ops123

ล้วงในรถไฟเลย. อยากลองที่บ้านเรามั่ง. มีใครเคยทำมั้ย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูๆไปอย่างกับผลัดกันไปเดทเลยแหะ   ว่าแต่ใส่บรายังไงหว่าถึงหลุดง่ายอย่างงั้น 

เดี๋ยวๆๆ  ที่มีอยู่ยังไม่เยอะพออีกหรอ  ยังมีตัวละครอื่นมาอีก  แห้งตายซะมั้ง

t567353

กลายเป็นชอบโชว์ไปได้

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน90วัน

xtazy

ซื้อของเตรียมตัวนี่ถือว่าอุ้นเครื่องนะ แล้วในค่ายจะได้ซ้อมกันหรือเปล่า แตะตัวปั๊บจัดกันปุ๊บ

คนใหม่นั้นคือใครกัน ได้ทั้งชมรมแล้วยังจะมีมาเพิ่มอีกน่าอิจฉายิ่งนัก

kazu36

ตอนก่อนนี้รู็สึกชอบครูตัวแม่เลยอะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tdestiny

แทคทีมกับเอาท์ดอร์เฉยเลยตอนนี้

ลุ้นแทนพระเอกจริงๆครับ

ตัวละครใหม่เตรียมเข้าฮาเร็มเพิ่มสินะ

phatsa

กว่าจะถึงที่ซื้อของคงน้ำแตกกันไปหลายรอบ แน่นอน

Edit : มีตัวละครใหม่มาอีกแล้วววว

alaaum

กว่าจะซื้อของเสร็จ นํ้าแตกกันครบทีมแน่ๆ

Edit นึกว่าจะจบ มีตัวใหม่โผล่มาอีก เรื่องนี้ยาวๆไปแน่ๆ

kpnttn

เข้าค่ายจะได้ซ้อมกีฬาจริงเหรอเนี่ย ได้วิงหมู่กันไปยาวๆ ล่ะไม่ว่า

ยังจะมีมาเพิ่มอีกเหรอเนี่ย ทำบุญมาดีจริง

latipk

พระเอกเริ่มลากมวลชนลงท้องถนนและพื้นที่สาธารณะแล้วครับ

เอ้าดอร์น่าจะมาในไม่ช้าแน่ๆ

knightmoon

ไปๆมาๆชอบสาวจอมมโนแล้วเนี้ย คิดไปเรื่อยจริงๆ 5555
ยูนะก็น่ารัก เรียวจังภายในห้องน้ำอีก แถมมีตัวละคนลับมาเพิ่ม เด็ดจริง