ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamabi] Gal to InCha no Kousai Shuukan : ยัยตัวร้ายกับนายเจี๋ยมเจี้ยม

เริ่มโดย oswald, เมษายน 19, 2021, 02:13:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

50 หน้า อ่านกันยาวๆ ครับ
เรื่องนี้เคยมีคนแปลมาแล้ว อันนี้เวอร์ชั่นของผมละกันนะ

Note : ชื่อไทยยืมมาจากหนัง My Sassy Girl ก่อนละกัน ไว้ถ้าคิดชื่อใหม่ดีๆได้จะมาเปลี่ยนอีกที

ถึงคนที่อ่านตั้งแต่ต้นจนจบจริงๆ ขอบคุณมากๆครับ

noohun

เรื่องนี้เน้นเล่าเรื่องสุดๆ ประทับใจมากครับ อ่านเนื้อเรื่องไปเพลินๆ ถ้าไม่มีฉากซั่มกันนี่ก็คือมังงะรักone-shot ดีๆนี่เอง
ปล.ซัทสึกิจังผมสั้น น่ารัก  ::Bloody::

แมงโก้ส้นตีน

13igboss

อ่านแล้วชอบเรื้องนี้มาก นางเอกสาวแกลน่ารักสุดๆ ยิ่งตอนตัดผมสั้นแล้ว ยิ่งน่ารักขึ้นไปอีก ขอบคุณเจ้าของโพส รอติดตามผลงานเรื่องต่อๆ ไปนะคับ

oyoyo

การดำเนินเรื่องดีมากๆเลยอ่ะ มันทำให้ผมรู้สึกติดตามลุ้นว่าความสัมพันธืของทั้งคู่จะพัฒนาไปอย่างไร
คือมันไม่ใช่โดจินแบบที่เปิดมาก็ตั้งหน้าจะอัดฉากอย่างว่ามาตั้งแต่แรก แต่นำเสนอความสัมพันธืที่ค่อยๆซึมลึกๆ จนฝ่ายหญิงยากจะถอนตัว
ผมชอบเรื่องนี้นะ เน้นนำเสนอ progression ของความรักมากกว่าเน้นไปที่ sex service
และสุดท้าย พลังแห่งความรักก็ทำให้คนเราเปลี่ยนไปได้จริงๆ

MooOon

อันนี้พูดจากใจเลยครับ ขอกราบเเบบ งามๆ ตอนเเรกผมดีใจที่เรื่องนี้

มีแปลไทยจากเว็ป doujin-thai.com นี่เเหละ เเต่ดันเอามาเเค่ช่วง1-25 หน้า

เเรก ส่วนอีกครึ่ง ดันไม่ลง ผ่านมาจะอาทิตย์ละ ลงเเดงมาก ท่าเหมือนมาโปรด

เอาละกลับเข้าเรื่อง จริงๆของคนเเต่งคนนี้ผมชอบทุกเรื่องเลยนะ ที่ชอบหนักๆเลย

ก็เรื่องล่าสุด เพื่อนสมัยเด็กที่มีแปลไทย เเละอีกเรื่อง ชอบอ่านวนมากคือสาวที่เล่นดนตรี 

อยากให้เรื่องนี้มีตอนต่อมากๆ เเละสุดท้ายก็เรื่องสาวเเกลเรื่องนี้ อ่านเเล้วดีต่อใจมาก

ขอบคุณมากๆครับที่แปลเรื่องฮิลล่งให้ได้อ่าน จริงๆ อยากให้เรื่องนี้มีโอกาสทำตอนที่2

ต่อนะ อยากเห็นตอนช่วงมหาลัย อะไรเเบบนี้บ้าง หรือไม่ก็สาวนักดนตรีก็ดี ^^

จักรภพ อุดมสิน

ภาพสวย เรื่องดี จบแฮปปี้ งานนี้เยียวยาหัวใจมากๆ ขอบคุณจริงๆครับ
ตอนแรกนึกว่าจะมีบทตบะแตกอะไรแบบนั้น ออกมาแบบสวยงามเฉยเลย ธรรมดาๆก็จริงแต่ออกมาดีอ่ะ

alaaum

เรื่องน่ารักอ่านได้ยาวๆดีครับ

ตัดผมใหม่แล้วน่ารักขึ้นเยอะเลย

wunman

ชอบมากเลยครับกลายเป็นสนุกจริงๆเนื้อเรื่องออกแนวน่ารักมากๆด้วย ถ้าำเป็นอนิเมะท่าจะสนุกดีครับ

iammek

ชอบเรื่องนี้มาก เรื่องราวน่ารัก อยากให้มีต่อ
ชื่อเนรื่อง Sassy girl ดูแล้วคิดถึงหนังเรื่องนี้เลย

sarawut13

::YehYeh::ออกแนวน่ารักหวานๆดี
ชอบอ่ะอ่านได้เพลินๆเลย

allapon

สาวเกล เจอกับหนุ่มแว่น ไปๆ มาๆ ดันชอบกันจริงๆ น่ารักดีนะครับ

fallenversa

ชอบความฟีลกู๊ดแบบนี้จริงๆ 
คนเราจะยอมรักสาวแกลได้สุดใจแบบนี้ไหมนะ
ส่วนสาวแกลอาจจะแฮปปี้เพราะได้พบคนที่รักอย่างใจจริง ♥

Creader