ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาทตอนที่2

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 14, 2021, 07:57:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NM04

เดาถูกด้วย คนที่ 2 ต้องเป็นข้างห้อง  ::Fighto:: สุดท้ายตามด้วยเจ้าของแน่เลย

สถาพร

เสียงทำร้ายจิตใจข้างห้อง104อย่างร้ายแรง คงอยากมีโมเม้นแบบนั้นบ้าง

mindza2212

ไอเจ้าหมอนี่มีแฟนอยู่แล้วแต่ยังไปล่อสาวอื่นอีกหรอแต่ตอนนี้ดูแล้วคุณครูน่าจะอดใจไม่ไหวแน่ๆ

โถ่อาจารย์ติดใจดุ้นเจ้าหนุ่มนี่ซะแล้วต้องมีสาวอีกซักกี่คนเนี่ยที่ติดใจเจ้านี่

Max23

เสียงขนาดนั้นครูก็อยากเรียนหรืออยากสอนเพิ่มนะเนี่ย

ddcc

อะไรวะเนี่ย เขาจะไรก็เรื่องของเขา เจ๊นี่อะไรลากเข้าห้องแถมยังชวนดื่ม ไปร้องเรียนเจ้าของ หรือเตือนก็พอ เจ๊นี่อยากเต็มที่เลยสิ สาวแว่นที่ไม่สวยเท่าไรก็เงี้ย 555555 แต่แฟนไอหมอนี่เด็ดจริง
เมาแล้วคนละคนเลยเว้ย ว่าแต่ไปเรียกเขาครู ไม่รู้สึกแปลกๆมั่งหรอ

biggiggog

ก็เล่นเอาคุณครูเครียดอยู่ทั้งวัน
ต้องมีการไถ่โทษกันซักหน่อย

ตกลงพระเอกมันเมาแล้วเซ็กส์จัดนี่หว่า
แต่ตอนไม่เมามันก็ยังเซ็กส์จัดอยู่ดี จะตกใจทำไม
ต่อไปใครดีหล่ะ
ขอบคุณครับ

knightmoon

พาแฟนมาจัดกันจนข้างห้องมีอารมณ์ พระเอกเราต้องรับผิดชอบด้วยสิแบบนี้ แต่แฟนพระเอกแจ่มจริงครับ
ได้จัดอาจารย์แน่นอนตอนนี้ รอตอนเจ้าของหอพักเลยครับ

ท่าทางจะติดใจด้วยแบบนี้ มีทิ้งโน๊ตไว้ด้วยแบบนี้

akine

::HeyHey:: เหอๆ ใกล้ตัวก็ต้องรีบคว้าซินะแหม่ แล้วคุงน้าจะมาเมื่อไหร่เนี่ยแต่ละตอนตัดไวเหลื้อเกิน  ::Shy:: คุงครูทนฟังไม่ได้แล้วซิน๊าาา
edit ยันเช้าเลยจ้าแหม่ถึกจริงนะพ่อหนุ่มพลังม้า

13igboss

หลังจากอ่านตอนแรก คิดว่าสาวคนต่อไปน่าจะเป็นครูสาวแว่นข้างห้อง แต่ที่พีคคือพระเอกมีแฟนอยู่แล้วด้วยนี่สิ

สาวคนต่อไปจะเป็นใครน้า...พระเอกน่าจะเป็นคนที่ยิ่งเมายื่งมีอารมณ์ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย

BabyFace

::Snap:: เอาแล้วไง  ช่วยครูหน่อยนะ  ครูสอนมาเหนื่อยช่วยนวดข้างในครูที  ::Bloody::
แล้วเจ้าของอพาร์ทเม้นก็จะเตือนเธอทำอย่างนี้ไม่ถูก ฉันให้เธอย้ายออก  มาอยู่ห้องฉันแทน 555  ::Foo::

plusultra

tazasss01

มาถึงห้องแล้ว เสร็จครูแน่นอนเลย

ตอนต่อไปคิวเจ้าของหอ หรือป่าวนะ

thaiman1986

พระเอกมีชีวิตแสนโชคดีจริงๆ ส่งคนหนึ่งเสร็จ แวะทักทายเพื่อนบ้าน ได้ดื่มเบียร์ซะงั้น คาดว่าน่าจะโดนคุณครูสอนนอกรอบชัวร์ 5555

joulez

โดนครูขึ้นแน่ เมาละเงี่ยนตามสูตร

สามสาวแล้วนะ จะมีสวิงหรือป่าวเพราะแม่งนอกใจแฟน น่าจะยาด อ. จะเอามุกไหนมาเล่น