ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartmentอพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอนที่4

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 19, 2021, 07:30:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc

อะไรกันครับนี่ มาบ่อยขนาดนี้ แถมยังเปิดประเด็นแบบนี้ แผนหล่อนสินะ ว่าแต่ทำไมผญมันเข้าหาพระเอกกันจังฟระ
รุ่นพี่น่าร้ากกกก เอาประกันมาเป็นข้ออ้างหรอ หรือว่าชอบพระเอกตั้งแต่แรกแล้ว?
ปล.รูป2หลังซ่อนข้อความกับรูป3จากท้ายช่องคำพูดหายปะครับ

biggiggog

งานนี้คงต้องเหนื่อยกับการรื้อฟื้นความสัมพันธ์ซะละม้าง

แบบนี้ค่าเบี้ยประกันคงต้องผ่อนจ่ายแล้วหล่ะ
แต่จะจ่ายกันกี่งวดดีหว่า
ขอบคุณครับ

akerue

แฟนตัวจริงรู้เข้ามีหวังสูญหมดนะ

อ้าว สุดท้ายก็ขายประกันด้วย

ืnamnan609

ว้าวววว มีรุ่นพี่มาให้สอยอีกละ เก็บสแปร์ในหอยังไม่หมด มีข้างนอกมาเสริมอีกสุดยอด ::Shy::

เจอลิ้นเข้าไปรุ่นพี่เสียวเลย แต่พอมา69 แล้ว ยสตน. โดนซื้อประกันเลย ::DookDig:: แบบนี้น่าจะมีแบบขาประจำต่อแน่ๆ ::Shy::

tokennu

13igboss

ทำมายพระเอกเราโชคดีจัง ทำบุญด้วยอารายถึงมีสาวๆ เข้าหาตลอด รุ่นพี่สาวคนนี้ก็หาทางยั่วยวนเก่งอุตส่าห์มาหาถึงที่ ไม่รู้ว่าจะมีเพื่อนสาวสมัยเรียนมาเพิ่มอีกมั้ย พระเอกน่าจะเปิดฮาเร็มเลยดีกว่ามั้ย แต่ก็ห่วงพระเอกว่าจะขยันส่งการบ้านได้ครบหมดทุกคนรึป่าวน้า...555

สุดท้ายรุ่นพี่สาวก็ได้ลูกค้าใหม่เพิ่มอีกราย...สงสัยคงจะต้องมาเก็บค่าเบี้ยประกันเองทุกเดือนซะแล้ว

Onlift

จู่ๆก็มีตัวละครใหม่มาซะงั้น สาวในอพาร์ตเมนต์คงหมดแล้ว เลยพารุ่นพี่มาแทน มาหาตั้งหลายวัน พระเอกยังทนไม่ทำอะไรไหวได้ยังไง

akine

::Hmmm:: เป็นตอนที่ รู้สึกถึงความเหนื่อยของการทำงานขายประกันยังไงไม่รุ
::Shy:: คือแบบ อีตานี่สกิลตอแหลเนียนมากทำเหมือนคนไม่เคยอะ รุ่นพี่ก็สวยเอ็กขนาดนี้อะนะแต่แบบรู้เลยว่าเหนื่อยกะการทำงานจริงๆอะแอบสงสาร555

halosex

::Bloody::มาเสนอถึงบนเตียงขนาดนี้แล้ว ไม่จัดก็ไม่ไหวแล้ว

tummanz

wardfury97

มีสาวคนใหม่มาหาถึงห้องอีกแล้ว  พระเอกมันทำบุญที่ไหนมาเนี่ยสาวมาไม่ขาดสายเลย

ตอนจบยังปิดจ๊อบขายประกันสำเร็จด้วยตัวก็เสียให้พระเอกแต่ไม่เสียฟรีนะ อิอิ

ipor

นายนี่มันจริงๆเลยนะ เจอสาวสวยไม่สามารถปฏิเสธได้เลย งานนี้เก็บไว้ในคลังอีก1

นายโดนหลอกให้ซื้อประกันแล้วหล่ะ

Jakkrit Detchdad

ติดตามมา 3 ตอนแล้ว
วันนี้เห็นมาอีก2 ตอน
ว่าแต่ ตอน4 จะจัดใครนะ
น้า ครู เพื่อนน้า ก็จัดมาแล้ว
อ่านแปบ เดี๋ยวกลับมา สปอย 55
ขอบคุณสำหรับผลงานที่มีมาต่อเนื่อครับ

ตอน4 จัดรุ่นพี่ครับ
ตั้งใจมาขายประกันหรือมาอย่างอื่น
ไปจร้าาา ตอนที่5 จะเป็นอย่างไร พร้อมอ่านสุดๆ

Yanwang

นึกว่ามีแต่คนใน คนนอกก้อมารุ่นพี่ตามมาให้จัดซะงั้น โดนแน่รุ่นพี่มารุกถึงห้องขนาดนี้ไม่น่าพลาด

heromomo

ดวงดีจริงๆเลยไอ้หนุ่มนี้มีคนมาให้เอาถึงที่

Edit  สบายตัวไปอีกหนึ่งวัน ต่อไปจะเป็นใครนะเจ้าของห้องป่าว