ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartmentอพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอนที่5

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 21, 2021, 07:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Hoshino Ryuichi] Yuuwaku no Toshiue Apartment | A Seductive Older Womans Appartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอนที่ 5: น้าเอริและครูสาว [แปลไทย By HypN♥s]

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

siwapeeza

พระเอกกกก ไใ่ต้องทำลำบากใจหรอกมั้งง ลึกๆนี่ชอบอยู่แล้วนี่ 5555

อ่าววโดนรุ่นพี่งอนซะแล้วว ตอนแรกนึกว่าแฟนจะเข้ามาเจอ

kenata

ขอทาย ว่า กะลัง 3p กันอยู่แล้ว แฟน บักพระเอก วน กลับมา เจอ แน่ๆ 555+

edit : เหอ เหอ ทาย ถูก แต่ผิดคน แฮะ รอบหน้า รุ่นพี่ เอาแฟน พระเอก มาด้วย แหงๆ

::Oops::

ipor

งานนี้จัด ควบ 2 แน่นอน แต่ๆๆๆ คงไม่มีไครมาขัดจังหวะนะครับ
ผมนี้ลุ้นผู้จัดการอพาร์ทเม้นตัวแทบขาด

นี่ยังดีนะที่เสร็จแล้ว ไม่งั้นอาจจะมีจัดเพิ่มอีกคน

nowhereman

แทนที่จะได้กินแมค สุดท้ายกินแซนวิสใส่นมคู่แทน งานนี้พระเอกจะแตกที่ใคร

พระเอกฝีมือดีขึ้นนะเนี่ย สองสาวสลบคาดุ้นแบบนั้น  รุ่นพี่มาเจอ แล้วบอกว่าไม่กลับมาอีกเลย นี่คือนัดไปเจอข้างนอกแทนหรือเปล่าเนี่ย

Jakkrit Detchdad

และก็มาถึงตอนที่ ห้า น้าและครู
ว่าแต่จะมีถึงกี่ตอน และ สรุปแฟนเจ้าหนุ่มนี้จะรู้เรื่องมั้ย
ติดตามยาวๆไปครับ

เอ๊า งานงอก จ๊ะเอ๋พอดี
รุ่นพี่มา ทำไงละทีนี้ งอลซะด้วย

mindza2212

เอาแล้วตอนนี้ได้ทำ3Pแต่แฟนสาวไม่มาหาบ่อยๆไอพระเอกจะไปติดใจสาวอื่นนะ

อ้าว1ในฮาเร็มของพระเอกงอนซะแล้วแบบนี้แต่แฟนพระเอกนี่บทจืดจางมากๆ

Yanwang

พลาดจากแฟน แต่ที่ห้องไม่พลาดแน่ แถมมาแข่งกันโชว์ขนาดนี้ ผมยอมนะถ้าจะแย่งผมกันขนาดนี้

halosex

แฟนไม่ว่าง ก็มีครูกับน้ามาช่วย แบบนี้จะเอาน้ำที่ไหนไปใส่แฟนล่ะเนี่ยพ่อหนุ่ม

wazzup25

เดทแมชกันแบบนี้น่าจะมันส์ ขอเดาว่าเสมอ หมดแรงเสร็จทั้งคู่ เหนื่อยพระเอกหน่อยนะงานนี้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

เอาจริงๆ นี่มันในฝันชายโสดเลยนะ พระเอกตัดสินใจไม่ได้เเทนที่

จะเลิกยุ่งกับพระเอกเเม่งดันจะมาเเข่งกันเอาพระเอกซะงั้น 555+

รอดูตอน ntr เเฟนพระเอกละกัน ^^

----------------------------------------------------

ผมมาตอบช้าไปสินะ 555+ ขอโทษด้วย เอาจริงๆผมชิบเเนวเเบบไม่ผูกมัดดีนะ

เเต่ถ้าเรื่องจริงมันก็เสี่ยงโรค เว้นเเต่สาวๆทุกคนของเราไม่ได้มั่วกับใคร เเบบนั้นผมกล้าสดหมด

แอบไปดูก่อนหรือไงครับ

ยังครับ เเต่เดาเอาไว้เเบบนั้น จากประสบการณ์ที่อ่านเเนวนี้มาอะนะ ยังไงดีละ

ผมเดาเอา เเต่ยิ่งมีฉากบอกว่าเเฟนไม่ว่างติดงาน มันไม่ใช่ตามเเนวปกติอะครับ

จากที่ผมดูถ้าเปงเเนวหวานๆไม่มี ntr ไม่ว่าเเฟนจะงานเยอะเเค่ไหนก็จะหาเวลามาหา

หรือไม่คนเเต่งก็จะไม่ใส่ฉากเเนว เเฟนไม่ว่างจะมาหานอกจาก อยู่กับอีกคนหรือกิ๊กอะไรเเบบนั้นอะ

heromomo

ชีวิตช่างดีจริงๆมีสาวๆมาให้เอาถึงบ้าน

Edit  อ้าวรุ่นพี่มาเห็นพอดีอดได้รุ่นพี่เลย แต่คงไม่ซีเพราะมีหลายคนให้เลือก

tummanz

ควบเลยทีนี้

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน90วัน

xtazy

รถไฟชนกัน นายสถานีก็รับเคราะห์ เป็นเรื่องธรรมดา

ยิ่งกว่าชนกันอีก สงสัยต้องซื้ออีกสิบฉบับแล้ว สายเปย์ต้องมา

andycarton

อ้าวดันมาพร้อมกันงานนี้ไครดีไครได้นะเนี่ยพระเอกนี่สุดจริงๆทั้งน้าทั้งคุณครู ::DookDig::Edit:สรุปเลือกทั้งคู่แต่รุ่นพี่มาต่อประกันเจอพอดี อดเลยรุ่นพี่ไม่มาอีกแล้วน่ะ ::DookDig::