ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอน 7

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 26, 2021, 07:38:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

ทำไมยูอิถึงทำแบบนี้
มันต้องมีเหตุ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Su345

ส่งสัยจะออกมาไม่ทัน น้องนางโดนไปชะเต็มลำแล้วละ

thanad.tetra

โบ๊ะบ๊ะแน่งานนนี้ กะมาเซอไพร์ซ เจอเซอไพร์ซกว่า 

ampolza02

::Elder:: กรรมตามสนองพระเอกซะแล้ว ตอนนี้ มาถึงขนาดนี้ ยูอิไม่น่ารอดนะ เพราะเคยโดนมาแล้ว  ::Confident::

อ่าวหงอยเลยทีนี้นึกว่าจะไปห้ามสุดท้ายก็สำนึกผิดที่ตัวเองทำไปซะงั้น  ::Me?::

Natakorn

เดาว่าทันนะ

ทัน  แล้วจะเป็นงัยต่อล่ะทีนี้

everythink

เอาแล้ว พระเอกตรูจะคลั่งตายไหมเนี่ย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

bakuryuo

เอาล่ะสิ กะแล้วว่าต้องมาแบบนี้ คงตื่นมาทันแต่ไม่ห้ามล่ะ สไตล์พระเอก

kpnttn

อ้าวคุณแฟน ไปฉลองกับคนอื่นเฉย

เศร้าจัง กลับไปหาสาวๆ ที่หอแทนนะ

vigo

ต้องมีอะไรบางอย่างที่ทำให้นางเอกยอมใส่ชุดนี้ พระเอกจะตื่นมาเจอหรือเปล่าหรือจะไม่ทันได้ทำอะไรกันก็ได้นะ 

จะโกรธนางก็ไม่ได้เพราตัวเองก็มีอะไรกับคนอื่นเหมือนกัน

khonsyd

พระเอกตื่นทันแล้วมาช่วยซ้ำมั๊ง ขำๆนะครับ แต่มันเหมือนจะมีอะไรหรือเปล่า รุ่นพี่เป็นคนเปิดซิงยูอิมั๊ย ลุ้นๆกันไม่อยากให้ยูอิโดนครับ ::Shy::

BabyFace

เฮ้ยมัวแต่หลับอยู่ได้  ยูอิกำลังโดนแล้วนะมึง  ใครก็ได่ปลุกมันที  ::Touchy:: ::Angry::

tangja04

สงสัยจับได้แน่เลยแล้วไปให้พวงคุณน้าปรอบ

กรรมตามทันพระเอกเราสะหละแต่เป็นผมไปทางนั้นดีกว่าเยอะสงสัยว่าใครจะเป็นคนปลอบพระเอก

delta941

เศ้ราจังเลยตอนนี้ พระเอกเราจะทำไงต่อดีละ ไม่รู้ตอนต่อๆไปจะมีตัวละครลับมาดามใจไหม

ขอบคุณมากครับ

typhoon4152

แฟนนอกใจอย่างงี้ กลับไปหาฮาเร็มที่อพาร์ทเมนท์ดีกว่า
.
สงสารพระเอกเหมือนกันน่ะนี่ แต่ก็จริงไปเอากะคนอื่นก่อน แฟนนอกใจว่าอะไรไม่ได้

phatsa

น่าจะโดน แล้วก็พระเอกแอบดูอยู่ สุดท้ายก็เลิกกันไป

Edit พระเอกเศร้าเลย กรรมามสนองแล้ว