ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอน 8

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 28, 2021, 07:30:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

ได้อยู่หอฟรีล่ะคราวนี้

มารู้ความจริงตอนนี้ จะแก้อะไรทันมั้ย

vigo

เจ้าของหอก็โดนมาแบบเดียวกันที่นี้คงจะปลอบกันยันเช้าแน่

จะจบยังไงนะแฟนออกไปเจอดอกไม้ที่ระเบียงแล้วจะตามไปง้อมั้ยนะ

eknow

เจอแบบนี้เข้าไป คนเจอเรื่องเดียวกันมา มันลงรอย เลยคลิ้กกัน แต่เผลอเรียกผิดคนนี่ไม่ไหวเลยนะ เดาว่าปรับความเข้าใจกันแล้วจัดกันต่อแน่ ::DookDig::

นั่น เดจาวูเลย

mspeed

ทั้งสองคนอารมณ์เดียวกัน
ช่วยปลอบกันทั้งคืนแน่เลย

เห็นดอกไม้แล้วน่าจะรู้ตัวและรีบตามไปคุยรึเปล่านะ แต่จะคืนดีกันได้ไหม

BabyFace

ก็เพราะอย่างนี้ไงเลยโดนลงโทษ  ใกล้ผญ.ก็เอาดะเลยนะ  ::Hunger::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โดนเรื่องเดียวกันในเวลาเดียวกัน   มีเหล้าเป็นพ่อสื่ออีก  จะไปเหลือรึ

เอาแล้ว  จะกลับมาหาพระเอกเราไหมนิ

khonsyd

ได้เวลาเจ้าของหอออกโรงแล้วสินะ บรรยากาศตอนเริ่มเหมือนmvสมัยก่อนเลย กระดกใต้สายฝนอีกคนก็น้ำตาไหลในสายฝนแล้วเราสองคนก็ค้นหากันจนเจอชิมิ แล้วแฟนพระเอกรู้ตัวหรือยังว่าพระเอกอยู่ในเหตุการณ์ตอนนั้นด้วย ตื่นเต้น..ตื่นเต้นแล้วเมื่อเห็นดอกไม้แล้วจะตามมาหามั๊ย ::Dizzy::

tangja04

โดนเหมือนกันเลยเจ้าของหอสงสัยได้ปลอบใจกันเองแล้ว

อยากรู้ละว่าจะจบยังไงไปกับแฟนหรื่อคุณเจ้าของหอ

delta941

ในที่สุดก็ตาเจ้าของหาแล้ว เริ่มเดสเรื่องไม่ถูกแล้วนะเนี่ย พระเอกเราจะดามใจโดยใคร

ขอบคุณมากครับ

typhoon4152

คนเสียใจเหมือนกันมาเจอกัน ปลอบกันให้สนั่นหอไปเลยครับ

phatsa

เมาหนักจนคิดว่าเจ้าของหอ​เป็นแฟน... ตอนจบคงสนุก

Edit​ แฟนพระเอกเจอดอกไม้ที่แอบวางไว้แล้ว​ ต่อไปจะทำยังไงดี

potenza

microwave

โดนนอกใจกันทั้งสองคนเลย แบบนี้คงช่วยกันปลอบใจอีกฝ่ายสินะ