ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอนจบ

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 31, 2021, 07:12:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Hoshino Ryuichi] Yuuwaku no Toshiue Apartment | A Seductive Older Womans Appartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอนที่ 9: แดนสวรรค์(ตอนจบ) [แปลไทย By HypN♥s]
ตอนสุดท้ายแล้ว
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร????

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
2. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร????

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Ragnarok

eiaws

น่าจะจบด้วยดีนะครับ สองคนที่เข้ามานี่เข้ามาช่วยพระเอกใช่มั้ย

สรุปจบอย่างนี้คือดีใช่มั้ยครับ

nuunung

สองคนนี้เข้ามาปั่นจัดเลย โดนรีดน้ำอีกแล้ว

จบแบบนี้ก็แย่งกันตายสิครับ

thaiman1986

ผ่ามม พ่ามมม และแล้ว ทั้งแฟน มวลมหาประชาสาวใหญ่ และเจ้าของบ้าน ก็มาพร้อมกัน ซึ่งดูแล้ว มีแนวโน้มว่าทุกคนน่าจะลงเอยกันได้ และคงจบแบบ happy ending นะครับ ... สู้ๆ นะ ยูซึเกะ

siwapeeza

มาแบบนี้น่าจะจบแบบสมยอมทุกๆฝ่าย สุดท้าบพระเอกนี่ฟินจัดๆแบบนี้

555 พระเอกกระอักกระอ่วนเลยแบบนี้แต่ถ้าผ่านไปได้ก็สวรรค

kenata

คุณน้าาาาาา จะปลอบ หรือ จะป่วน เอาสักอย่าง สิ

edit : เหล่า สาวๆ น่าจะร่วมมือกัน รีดให้ แห้งไปเลย 555+

::Oops::

mindza2212

จะว่ายังไงดีพระเอกมันก็นอกใจแฟนมันก็นอกใจเหมือนกันจะโกรธก็โกรธยากแต่ถ้าคืนดีแบบนี้ในอนาคตจะมั่นใจได้ยังไงว่าแฟนพระเอกมันจะไม่กลับไปหารุ่นพี่อีกหว่า

เป็นฮาเร็มที่พระเอกไม่แฮปปี้เลย5555 แต่เรื่องนี้ถ้าแฟนพระเอกไม่นอกใจด้วยจะแฮปปี้สำหรับผมมาก

MooOon

เอาตรงๆหลายเรื่องเลยนะที่มึนๆ งง เเล้วมาตัดสินกันว่า ใครจะทำให้ผู้ชายเเตกก่อน

คือถ้าเจอในชีวิตจริงๆเเบบนี้ผมฮามากกว่าหื่นนั 555+ เเต่รอดูตอนจบละกัน ผมหวังว่าพระเอก

จะตัดใจจากเเฟนตัวเองได้นะ คือเป็นผมลองมาคิดดูถึงนางจะโดนเหล้าปั้นอะไรก็จริง

เเต่ดูจากท่าทางคงมีหลายครั้งเเล้วมั้งที่เเอบมาเอาที่ห้องนางอะ สำหรับผมถ้าเจอเเบบนี้

เเค่คิดว่าจะคบต่อก็เเย่เเล้วอะ ถ้าไม่ใช่คนที่มีรสนิยมชอบให้เเฟนหรือคนรักโน ntr

คงไม่ไหว เวลาผมทำ ภาพตอนนางเอากับคนอื่นขึ้นมาในหัวเเน่ๆ หดเเน่ๆ เดาว่าพระเอกน่า

จะบอกเลิกกับเเฟนละกัน.. เเต่มาดูตอนนี้เริ่มคิดว่าจบปลายเปิดซะละมั้ง

-------------------------------------------------------------------

สุดท้ายพระเอกก็ยังยอมกลับมาคบกับ ยูอิ สินะ.. หลายคนคงชอบที่จบฮาเร็ม

เเบบนี้ละมั้ง เเต่สำหรับผมติดใจเเค่ ยูอิ นี่เหละ ถ้ามันวางขายจริงๆก็คงไม่ซื้อ..

ยังไงดีละ เเบบที่น้าหรือครูสาวบอก นอกใจเขาเเล้วยังจะมาทำตัวเองเจ้าของ

ถึงพระเอกมันจะทำเเบบเดียวกันก็เถอะ ยิ่งฉากที่ ยูอิ ขึ้นคร่อม พระเอกเเล้วบอก

ว่าอิ่มๆอะไรเนี่ย ฉากนี้ผมโครตฮา คือเหมือนนางตอเเหลเเบบสุดๆ ไม่เชื่อลองกลับ

ย้อนไปดูตอนที่นางเอากับไอ้ผมทองดูก็ได้ ให้อารมณ์โครตเเตกต่าง ตอนเอากับพระเอก

เหมือนฝืนๆตัวเองเเละพูดให้พระเอกดีใจไปเเบบนั้น เเตกต่างจากตอนที่เอากับผมทองเลย

เเต่ยังไงก็ขอบคุณมากๆที่แปลกให้จนจบครับ ถึงจะเสียด้ายที่สุดท้ายพระเอกจะไม่ได้เลิกกับ ยูอิ ก็เถอะ

เป็นผมย้ายหอไปอยู่กันสองคนผัวเมียดีกว่า
แต่อย่างว่า อีนังแฟนไม่รู้ว่าจะนอกใจเราเมื่อไรนี่ซิ

nowhereman

พระเอกตกที่นั่งลำบากหละ ตอนจบให้เดา คาดว่ายูอิ คงย้ายเข้ามาแล้วพระเอกก็มีฮาเร็ม

เป็นไปตามคาด แต่ผิดคาดตรงรุ่นพี่ก็ย้ายมาด้วย งานนี้ พระเอกเราจัดตารางลำบากแน่ๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เอาล่ะสิยูอิตามมาง้อยูซึเกะพร้อมเปิดใจและเล่าเรื่องให้ฟัง กับบอกว่ารักยูซึเกะคนเดียวไม่ได้รู้สึกอะไรกับผู้ชายคนนั้น ทำให้ยูซึเกะดีใจมาก แต่คุณน้ากับคุณครูข้างห้องก็เข้ามา ห้องของยูซึเกะประตูล็อคไม่ได้ใช่ไหมใครต่อใครถึงได้เปิดเข้ามาได้ตลอด ว่าแต่สองสาวมาท้ายูอิแข่งขันทำรักให้ยูซึเกะใครทำให้ยูซึเกะแตกได้คนนั้นชนะ คิดว่าไม่ว่าผลจะเป็นอย่างไรยูซึเกะก็คงจะเลือกยูอิอยู่ดี น่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งนะ อพาร์ทเม้นท์นั้นคงจะกลายเป็นฮาเร็มของยูซึเกะไป.....5555
    เฮ้ออออ....ยูอินะยูอิยังไงก็ไม่ยอมให้ยูซึเกะแตกในหอยอยู่ดีอ่ะ ว่าแต่มีเมียห้าคนอยู่ในอพาร์ทเม้นท์เดียวกันนี่คงจะเป็นทั้งนรกและสวรรค์แน่ๆเลย....5555
    5555.....อ่านข้ามช็อตเลยคิดว่ายูอิไม่ยอมให้แตกในหอยกลายเป็นว่า นอกจากได้แตกในหอยของยูอิแล้วยังได้แตกในถ้ำทองของเจ้าของหออีก จะโชคดีอะไรขนาดนี้

keatmano

นึกว่าจะดราม่า กลายเป็นแบบนี้ไปแทน แต่ก็จบแบบแฮปปี้ดี ... สาวๆ ต่างพากันแย่งเจ้าหนุ่มน้อย ทั้งสาวน้อยสาวใหญ่ เจ้าของหอ ... ต่างก็รุมกิน (โต๊ะ) เจ้าหนุ่มน้อยของเรา ... แห้งตายสนิทแน่ๆ ... เป็นวิธีที่ดีในการขจัดความหมางใจกัน อาจจะเป็นแผนของสาวใหญ่ทั้งสองก็ได้

แหม โลกของโดจิน อะไรก็เกิดขึ้นได้ ... จบแบบนี้ก็ดี

NM04

คิดว่าได้จัดตั้งฮาเร็ม  ::Ahoo::
ขอดูตอนจบก่อนนะว่าเป็นจิงไหม

[EDIT] เป็นอย่างที่คิดจิงๆด้วย เป็น sereis ที่ลายเส้นดี และสนุกดี   ::Glad::

bunhelupu

กลับมาจบแบบฮาเร็มได้เนียนหน่อยๆ

อย่างงี้ต้องเหมา 555 เนื้อเรื่องเพลินดีครับสนุกทุกตอน

ns52800189NS

คดีพลิกเนาะ...นึกว่าจะแย่งกันที่ไหนได้
มาแข่งกันเฉยเลย

ชอบฮิโตมิคราบ
อิจฉาพระเอก
ตั้ง 5 คน
ไม่น่ารีบจบเสียดาย...
น่าจะมีภาคต่อ