ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TANABE] Sono Kanrinin-san, Inki ni Tsuki เจ้าของหอผู้หม่นหมอง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 28, 2021, 07:09:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายไข่ย้อย

น่ากลัวโคตรๆ กล้าอยู่ไปได้ยังไงแบบนี้  ::DookDig::

แรกๆน่ากลัว หลังๆน่าอย่างอื่น  ::JubuJubu::
อิอิอิ

l2aito

โดนเจ้าของหอจู่โจมแทนโจรเข้าแล้วล่ะ  ::Oops::

รีดกับเจ้าของหอจนแห้งแน่นอน อีหรอบนี้
ทำให้เจ้าของหอหายมืดมนได้แล้ว นับว่าแจ่มไปเลยฮะ

Wichana

จงทำให้หายหม่นหมองซะด้วยของลับ

Edit หายหมองแล้วสินะ เป็นผัวเจ้าของหอไปแล้ว ชีวิตดี้ดี

joulez

จัดการเจ้าของหอไปเลยจะได้อยู่ฟรีไม่เสียค่าเช่า ลุยๆ

อ้าว ใจตรงกันนิ อีกคนจะเอาเป็นเมีย อีกคนก็อยากเป็นเมีย 55+

ntsystem

หรือว่าไอ้โจรคนนั้นมันรู้ว่าเจ๊เจ้าของหอมีของดี เลยกะมาข่มขืน

พระเอกเลยได้ของดีแทน เพราะความกล้า แม่งเอ้ยยย อิจฉาจริงงง  ::JubuJubu::

akine

::Bloody:: เอ่อบิ๊กบึ้มมากเลยน๊าา ไม่ได้ขี้เหร่ด้วยอะ งือออ ถ้าเจอจะปลอบทั้งคืนอะแบบนี้ นิสัยก็ดีด้วยนะ
edit : โอ้ยยยน่าร้ากอะ แถมหนุบหนับน่าจิ้มทั้งตัวเลยอะเป็นเราก็ขอแต่งอะบอกเลออ

gclub1976

ipor

เปิดหน้ามาที่สาวซึน ทึบๆ คาดว่านางคงเก็บกดแน่นนอน .ปล.ยังอ่านไม่จบ เดี๋ยวค่อยมาอ่านต่อนะครับ
กลับมาอ่นแล้วเรียบร้อย

ผลปรากฎว่า ท่นางน่าลัวเพราะนางไม่รู้วิธีปฏิบัติต่อผู้อื่นนี่เอง ส่วนนายคนเช่านี่โชคดี ที่เจอเพชรแท้

phatsa

เจ้าขอหอซ่อนรูปมากๆ

Edit​ แบบนี้ไม่ต้องจ่ายเงินค่าเช่าแล้วววว

siwapeeza

แบบนี้น่าจะได้ปรับทุกกันทั้งคืนนะ แต่ว่าถ้าได้จัดแล้วจะหายหม่นหมองไหมนี่

พักฟรีตลอดแน่นอนเลยแบบนี้ แต่ว่ามาโดนปลุดแบบนี้น่าจะได้หลับต่อนะนี่ 555

Peter Taowating

555  ถึงเจ้าของหอหน้าตาจะไม่สะสวยมาก  แต่นมนี่มาอันดับหนึ่งเลย งานนี้ไอ้หนุ่มถูกแจ้คพ๊อตแระ  ::Glad::

ว๊าวว ที่แท้สวยพอได้ ไอ้หนุ่มโชคดีสองชั้นเลยงานนี้ ::HeyHey::

myfino262903

::Cold::อันที่จริงเจ้าของหอก้อไม่ได้น่ากลัวเท่าไรนะผมว่า แถมน๋มน้มก้อใหญ่อีกด้วย ผมว่าเทอน่าจะซ้อนของดีไว้อีกแน่ๆ ลูกบ้านคนไหนจะได้ขยำก่อนนะ นาคิด ::Thinking::

sarawut13

คิดไปไกลเลยพระเอก...เขาแค่จะมาอาบน้ำ

จริงๆสวยนะเนี่ย....อยากให้มาปลุกแบบนี้บ้างจัง

mindza2212

เจ้าของหอพักแหล่มขนาดนี้พวกเองกลัวกันไปได้ยังไงฟะแบบนี้เสร็จพระเอกเลย

อยู่ๆก็ได้เมียเป็นเจ้าของหอสบายเลย

biggiggog

เจ้าของหอไม่เห็นจะน่ากลัวซักหน่อย
สวยดีออก

พระเอกมันตกใจปุ๊ป ก็ล่อเลยปั๊ป
งานนี้ยาวไป
ขอบคุณครับ