ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuji Footaro] Nokoru Mono ni wa Fukukuru [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 02, 2021, 07:13:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

เพื่อหัวหน้าที่ทํางานหนัก ลูกน้องต้องช่วยผ่อนคลายแล้ว

เป็นลูกน้องที่น่ารักจริงๆ

mindza2212

เห็นดุ้นหัวหน้าแล้วติดใจหรือไงเนี่ยถึงอ่อยให้ซะขนาดนี้5555 หัวหน้าสบายเลยจากจะชักว่าวกลายเป็นจะได้สาว

เป็นสาวที่รุกหนักมากกกกก อยู่ๆก็ได้มีเมียแบบงงๆ

ns52800189NS

ไม่โดนลูกน้องแจ้งความนี่ถือว่าโชคดีสุดๆ

phatsa

เป็นหัวหน้าที่ดีต้องดูแลลูกน้อง... คราวนี้ลูกน้องขอดูแลหัวหน้าบ้าง

Edit​ มีลูกน้องแบบนี้รักตายเลย

joulez

ชักกลางออฟฟิศเลยแฮะ ไม่ระวังตัวอีก ลูกน้องคงมีใจแหละ จากชักเป็นได้แทง

จากลูกน้องเวลอัพเป็นเมียเลย

jarabaman

อ่อยแล้วว นี่มันอ่อยแน่ๆๆ

นี่คือลูกน้องในฝันชัดๆเลยครับ

bomkungneo

ชักว่าวที่ทำงานมันไม่ได้ป่ะวะ

ได้ลูกน้องทาสกามเฉยเลย

ipor

มีหัวหน้าในฝันแล้ว งานนี้ลูกน้องที่ดีต้องตอบแทนให้เต็มที่เลยนะครับ

จัดไปครับคุงหัวหน้า คืนนี้อีกยาว

Kit.m555

เหนื่อยงานมาก อยากระบาย ดันมีสาวมาเห็นอีก  ::DookDig::
EDIT : หัวหน้าช่างซื่อสัตย์เหลือเกิน
ได้สาวมาช่วยทุกคืนแ้วคราวนี้ ::Fighto::

ukihira123

การได้นอนหนุกตักนี่มันคือความฝันของผมเลยนะเนี่ย

Tdestiny

หัวหน้าก็ทุ่มเทดี ลูกน้องก็แสนดี

น่ารักจริงๆคู่นี้ ชอบคาแรคเตอร์ของตัวละครคู่นี้จัง

penguinzz

พี่มานั่งสาวกลางออฟฟิศเลยเหรอ ถ้าโดนรปภ.เห็นแทนลูกน้องสาวคนนี้ ซวยเลยนะ

อื้อหือ จัดกันจนแทบไปทำงานไม่ทันเลยเหรอ

Creader

หัวหน้าช่างเสียสละ
__
สงสัยเล็งกันมานานแล้ว

cookiewithjam

แตกคาตัก
ครับ วาดสวยมากเรื่องนี้

kazu36

อ้าวความลับเปิดเผยแล้ว จะต้องปิดปากซะ
เดี๋ยวมาต่อว่าปิดปากด้วยอะไร

อ้าวสงสัยปิดคนละปาก