ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Ai no Kotoba : ถ้อยคำแห่งรัก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 05, 2021, 11:16:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

5 ก.ย. 2564 : แก้คำผิด+แกะเซ็นเซอร์แล้ว

อ้างจาก: CoolNook Thangsakul เมื่อ กรกฎาคม 08, 2020, 12:14:43 ก่อนเที่ยง
เอิ่ม รอดูน้องผิวแทนคนเดียวเลยจ้า

ไม่รู้ว่ายังรออยู่รึเปล่านะครับแต่ในที่สุดตอนใหม่ของสามสาวก็มาแล้ว...หลังผ่านไป 1 ปีจากตอนแรก

Secret Garden : สวนซ่อนรัก <<< คลิกเพื่ออ่าน

คราวนี้เป็นเรื่องของสึกุมิ สาวชมรมว่ายน้ำ กับความสัมพันธ์ที่ต้องเก็บซ่อนเอาไว้

ป.ล. ตอนของโนอาหวังว่าคงไม่ต้องรอถึงปีหน้าเน้ออาจารย์

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus

เรื่องใหม่ที่ยังไม่ได้ลงรวมเล่ม
Secret Garden : สวนซ่อนรัก
Bye-Bye Sister : เจอกันนะพี่
Ai no Kotoba : ถ้อยคำแห่งรัก <<<คุณกำลังอ่านเรื่องนี้

Hajirai Break
Bird Cage : นกน้อยในกรง

Kyuuai Étranger : กู่รักจากดวงใจ >>>> Click เพื่ออ่านรวมเล่มเต็มๆ ได้ที่นี่
ภาพสีจากรวมเล่ม 
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

Renai Sample
Fuyu no Kemono : Winter Beast
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!!
Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥
Natsu no Kemono/Summer Beast : สัตว์ร้ายหน้าร้อน
Shikinkyori Renai : รักกระชั้นชิด

siwapeeza

มาแบบหวานๆเลย ใสๆตามแบบฉบับหนุ่มสาวขี้อายเลย 655

eiaws

เรื่องนี้อ่านแล้วดีครับ ไม่หนัก รักใสๆ ตอนแรกคิดว่าจะมีหักมุม แต่จบแบบนี้ก็น่ารักดีครับ

l2aito

รอมานานเลยแฮะเรื่องนี้ น่ารักกันทั้งแก๊งเลย
คุณเพื่อนก็อวยกันใหญ่

alaaum

สาวนักว่ายนํ้าน่ารักจริงๆ ฝีมืออาจารย์ homunnculus ไม่เคยตกเลย

รอดูคนที่สามนะครับ หวังว่าจะไม่ต้องรอถึงปีนะครับอาจารย์

terebii145

สมกับที่รอคิวของของเธอมานานเป็นปี อ.โฮมุ การันตีคุณภาพจริงๆ

หวังว่า คนที่สามจะไม่ต้องรออีกปีนะ ว่าแต่ถ้าแฟนครบแก๊งค์คงได้ขิงแฟนใส่กันแน่

lp640

ขอบคุณมากคับ ติดตามเสมอทั้งผลงานของ homunculus และท่าน oswald ในตำนานทั้งคู่เลยจิงๆ

MooOon

ขอบคุณที่แปลตอนใหม่ให้มากๆครับ เเต่.. นี่เป็นครั้งเเรกที่ผมอ่าน

ของอาจารย์วาดคนนี้เเล้วไม่สนุกเลยจริงๆ ยังไงดีอะ มันโครตเรื่อง

เหมือนพวกเเนวย ntr เลย คือ ไม่บอกใคร ไม่มีเเฟน สุดท้ายมีคนมาเเอบถ่าย

เเละขู่จับกดนางเอก 555+ ผมคงดูเเนวนั้นมากไป เดียวรอดูของสาว

ผมเหลืองว่าจะเป็นยังไง เเต่ขอให้พระเอกดูเเตกต่างกันบ้างก็ดี

นี่ผมดูเหมือนมันลอกกันมาเลย นึกว่านางเอกสองคนมีเเฟนคนเดียวกันซะอีก

เอาจริงๆยังชอบเรื่องก่อนหน้านี้มากว่านะ ที่พระเอกไปอยู่หอ เเล้วกลับมาได้กับพี่สาว

ยังชอบเรื่องนั้นมากกว่าเรื่องนี้อีก อยากให้เรื่องนั้นมีตอนที่2จริงๆ ว่าเเต่

ถ้าผมจำไม่ผิดมันมีภาพสีของตอนนี้อีกรูปนึงหรือป่าวครับ เหมือนคุ้นๆ

-----------------------------------------

ใช่อันนี้รึเปล่าครับ มันมาจากหน้าแนะนำตัวในนิตยาสารเมื่อสองปีก่อนละ

โห จริงด้วย ขอโทษด้วยจริงๆครับ เเต่ไม่คิดว่า.. อาจารย์เเกจะวาดไว้นานขนาดนั้น นี่..

2ปีเเล้ว ยังไม่ครบทุกคู่เลยอ่ะ ไม่อยากคิด คู่สุดท้าย จะออกอีกทีปลายปีนี้หรือป่าว 555+

เเต่เอาจริงๆตอนนี้ผมเสียด้ายมากนะ อยากให้มีมุมมีสาวๆมาคุยกับพระเอกบ้าง จะได้ต่างคน

ต่างกังวลใจ ^^

keatmano

สาวขี้อายกับหนุ่มน้อยที่ตามใจแฟน ... หวังว่าเจ้าหนุ่มน้อยคงไม่เปลี่ยนใจง่าย ๆ นะ ... สาวน้อยปล่อยตัวไปหน่อยหรือเปล่าเนี่ย

psycho-field

อยากเห็นจัดหนักสาวขี้อายกลางสระจังเลยครับ สะใจแน่ๆ

ampolza02

::Fighto:: กราบงามๆ 1 จอกครับ ผมชอบผลงานของ Homunculus มากๆ

แต่..... คุณแม่ นั่นแฟนลูกนะ  ::DookDig::

----------------------------------------------------------------------

คุณแม่? คนไหนน่ะ...หน้าสุดท้ายนั่นเพื่อนนะครับ

Ke2l3e2oS

ภาพเนียนกริ๊บบเหมือนเดิม จารย์คนนี้  

Mumei Otoko

งานวาดอย่างสวย เนื้อเรื่้องยังคงหวานใสๆอย่างเคย แต่ชอบผู้หญิงผมยาวแบบฮานาบิมากกว่าแหะ ::Shy::

uta01

อ่านหน้าแรกๆๆ กลัวจะ nTr สุดๆๆ

แต่พออ่านจบไอ้หนุ่มนี่มันสู้กว่าที่คิด ครั้งแรกก็เบิ้ลเลยนะเอ็ง

bigboy001

::Bloody::
พระเอกดูเขินๆแรกๆ
แต่พอฉากอิโรติกแหมะ
เป็นงานแถมเล่นท่าซะด้วย
สาวเจ้าก็ยังเขินๆแรกๆตอนหลัง
มีขอเบิ้ลท่าหมาอุบ๊ะไม่ธรรมดา... ::DookDig::