ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiliu] Niizuma no Arai-san Camp e Ikou! ชวนเมียใหม่ไปตั้งแคมป์! [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 16, 2021, 08:17:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ว่าจะลงเรื่องที่แล้วต่อ แต่ท่าทางไม่สนุก(ผมก็ว่างั้น แถมตัวผู้หญิงไม่สวยด้วย เรื่องนี้ก็เหมือนกัน) คนอ่านน้อยเลยลงเรื่องใหม่เลยดีกว่า
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

phatsa

โดนเพื่อนล่อในเต็นท์... แล้ว​กว่าจะกลับไม่รู้ว่าจะโดนอีกกี่รอบ

Edit​ ท้องแน่นอน​แต่ทำไมสามีไม่ตื่น

ืnamnan609

::DayDream:: เล่นในเต้นท์เลย ยสตน. ด้วย ฟินสุดๆๆๆ ::Shy::

ดุ้นใหญ่ ลีลาดี ติดใจเลยคุณนาย ::DookDig::

MooOon

เอาตรงๆ เป็นผม ผมก็เข้าใจว่านายอ่อนให้นะ กางเกงมันจะหลุดง่าย

ไรขนาดนั้น 555+ เเถมยังยอมอยู่กัน 2-1 อีก คือ ขนาดนี้เเล้วถ้าผู้ชาย

คนไหนไม่บุกก็สงสัยตัวเองเถอะว่าเป็นเกย์ไหม เดาเอาคงมีเเอบเอากัน

หลังผัวเพราะติดใจละมั้ง

-------------------------------------------------------

เอาจริงๆเเอบเสียด้ายนิด อยากให้มีฉาก เมียเเอบเอายาหรืออะไรก็ได้ เหล้าก็ได้

ทำให้ผัวเมาเเล้วหลับอะ คือเเบบนี้เอากันข้างๆเเม่งก็ไม่ตื่น ผัวก็สมควรโง่จริงๆ 55+

เเต่นางเอกนี่ปากบอกอย่าๆ เเต่จัดทุกนาที? ถ้าจะทำตอนต่อก็ทำได้สบายๆเลย

shamanzaa

l2aito

นี่มันคนรีบเดินเกม
ชอบเล่นเกมเร็วก็ไม่บอก ติดใจแหงคุณนาย

เรียบโร้ย
คุณสามีจบเกมล่ะ

ipor

งานนี้นายต้องแทงให้เสร็จเร็วๆแล้วนะ เพราะสามีนางตามหาแล้ว

คุณนายก็นะ แป๊ปๆก็ถอดซะแล้ว นี่ยังมีต่อกันอีกเห้ออออ

CoolNook Thangsakul

นาง ก็ไม่มีขัดขืนอะไรเลยนะ สงสัยจะเบื่อผัวแล้วละมั้ง แต่ต้องทำให้เสร็จเร็วๆนะ ผัวเริ่มตามหาละ

CoolNook Thangsakul

ผัวแม่งหลับลึกเร็วแท้ กระหน่ำใกล้ขนาดนั้น ไม่มีสะดุ้งซัดแอะ 5555

bigboy001

::Thinking::
มาเป็นแนวสาวอวนอั๋นแอบนอกใจสามีซะง้าน
กางเต้นท์ดีๆก็จับสแวงแกงกันแบบดื้อๆ
ไม่กลัวโดนจับได้เหรอไง อย่างว่าแหละ
คือแนวNTR มันก็จะออกนอกกรอบอยู่แล้ว
เดี๋ยวนางเอกก็คงติดใจ นัดให้หนุ่มหัวโล้น
มาจัดหนักนอกรอบแน่ๆเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

CheekyDream

ผมอ่านแล้วก็ขำ 55555 ปกติไม่ต้องถอดสมองขนาดนี้

bomkungneo

ทำไมภาพมันเหมือนข้ามฉาก อ่านแล้วงงๆ มันไปโผล่ตรงนี้ได้ยังไง

แต่มันก็เสียบไวเกิ้น ของจริงมันไม่ได้เข้าง่ายขนาดนั้น ยิ่งถ้าไม่มีอารมณ์มากก่อนนี่หมดสิทธิ

Peter Taowating

ดูแล้วนางเป็นสาวอวบที่อินโนเซ้นส์  งานนี้มาตั้งแคมป์ คงโดนรุมกระหน่ำแน่เลย 555 ผมคงเอาไปโม้ให้เพื่อนฟังเยอะ  ::Sobad::

555 สงสัยจะติดใจ ไอ้เพื่อนผัวนี่ก็หื่นเหลือเกิน  ::Ahh::

Summermay

หุ่นแม่พันธุ์ขนาดนี้ แต่ดูใสซื่อแฮะ งานนี้โดนลงแขกโดยเพื่อนผัวแน่นอน

โดนคนเดียวแฮะ แต่โดนหนักหน่วงจนนางติดใจ เรื่องเวอร์ๆนิดนึงแต่ก็สนุกดี

Alanbool

เห็นหน้าปกภาพแรกก็ชวนให้ติดตามแล้วครับ จะลองอ่านดูว่าจะได้อรรถรสอย่างไรบ้าง ชอบแนวๆ นี้ดีครับ