ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] 1 ON 1 de Mechakucha H Shita Hanashi ตัวต่อตัวเพราะเธอคิดไปเอง

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 09, 2020, 01:48:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tangja04

เรืองนี้นางเอกเข้าใจผิดจนงอนพอรู้ความจริงแล้วบอกรักน่าไปเป็นกาตูนมังงะมากกว่า

ถ้าไม่มีฉากsexไปเป็นกาตูนโรแมนติกได้เลย

iammek

นางเอกน่ารัก หลังจากนนี้คงมาซ้อมด้วยกันหลังโรงยิมทุกวัน

แข่งครั้งนี้น่าจะแพ้ เพราะไม่ได้ซ้อมบาส ซ้อมในห้องลับอย่างเดียวเลย

Kit.m555

เอาฝีมือเป็นมาหลอกหลวงท่าท่างบาสนะเธอ ::Angry::
EDIT : วัฒนธรรมอเมริกาแปลกๆแหะ เยกันปกติเลยเหรอ ::Cheeky::

alaaum

เอ้อ จะจัดกันกลางโรงยิมเลยรึเปล่าเนี่ย

Edit ผมว่าที่อเมริกา มันก็ไม่น่าจะเป็นเรื่องปกตินะ

kckungz

ก็คือหึงพระเอก555555 แต่นี่มันกลางโรงยิมเลยนะเห้ยยย

Edited: นางเอกซึนมาก น่าร๊ากกกก เรื่องนี้โรแมนติคมากๆ หวานละลายเลยแหละ

mrsilver

ที่ไหนได้นางก็ชอบพระเอกนี้เอกพอบอกว่าไปน้องสาวหน้าตาเปลี่ยนเลยได้กันแน่ ::HoHo::

สรุปสุดท้ายก็ขอคบกันแต่อยู่ด้วยกันมาตั้งนานแต่ทำไมไม่รู้พระเอกมีน้องสาววะ

ddcc

โอ้ แบบนี้ต้องใช้มีม กล้ามากนะที่คิดจะมาสอนหนู 5555 เอาจริงเห็น kater เมนชั่นผมในกระทู้น้อยใจ(ฮา) แต่ผมไม่ได้ตอบขออ่านในกระทู้นั้นซะนี่!! สารภาพตรงนี้เลย555 ผมชอบนะเวลามี preview ให้ดูก่อน ถ้าชอบจะได้ขออ่าน แต่เรื่องนั้นไม่โดนจริงๆ แงงง มาเรื่องนี้ผมชอบมากๆ ชอบตั้งแต่เห็น raw ยัน official eng ของเว็บหนึ่ง เรื่องนี้เป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้ผมสนใจงานของอ.ท่านนี้เลยล่ะ แต่กลายเป็นเรื่องอื่นดีไม่เท่าเรื่องนี้แหะ5555 แนะนำสำหรับหนุ่มที่ไปซื้อของกับพี่สาวน้องสาว ทำหน้าให้มันเบื่อโลกซะ จะได้ไม่โดนเข้าใจผิด จากคนที่ไม่มีพี่สาวน้องสาว(จะได้ผลไหมฟระ) พูดถึงเรื่องบาสบ้าง ถึงจะแข่งกันเล่นๆ แต่พวกเอ็งฟาวล์กันเละเทะเลยว้อย
พออ่านแปลไทยยิ่งดีเลยวุ้ยย สุดจริงเรื่องนี้ แต่ติดใจนิดหน่อยที่บอกไม่เป็นไร ดุ้นคนญี่ปุ่นไม่ใหญ่เท่าไร แต่เธอชอบพระเอกไม่ใช่เร้อออ ไปพูดแบบนี้เดี๋ยวอดแดรกหรอก ดีนะพระเอกอยู่ในจุดหงี่จนไม่สนอะไรแร้วว555
อ่อตรงหน้าปกเรื่อง ประเทษ -> ประเทศ แต่จะให้แก้ก็ลำบากไป555

อ่ะ แก้ให้และ ศ กับ ษ มันอยู่ใกล้กันเลยพิพม์ผิด  ::Sweat::

xfreestylex

โถๆ ที่แท้ก็หึงนี่เอง

ทำเป็นเก่ง ที่แท้ก็ซิงอยู่ แต่ก็น่ารักดีนะ จบสวยๆ แฮปปี้

anigkanjana

กลางโรงยิม ทำได้ด้วยเหรอ ต้องกล้ามากๆเลยนะนั่น

จบแฮปปี้ก็ยินดีด้วยครับ แต่จะอ้างอเมริกาไปทำไม ยังไงพระเอกมันก็หื่นอยู่ดี

ipor

นี่นางเก่งขนาดหลอกกอดผู้ได้ขนาดนี้เลยเหรอ.....จัดไปครับอย่าให้เสียเชิง

สายอ้างเจอเข้าไปเต็มๆ หน้าแดงเลยนิ น่ารักซะ

bigboy001

อ้าวมีจิ้นตอนแข่งด้วย งานนี้พระเอกไม่ควรรอช้า ลากเข้าห้องพักนักกีฬาแล้วจัดการให้อยู่หมัดซะเลย อย่ารีรอ 5555+ ::DookDig::

EDIT แปลกที่นางเอกต้องคอยบอกว่าอเมริกันแบบนั้นแบบนี้ จริงๆไม่ต้องอ้างก็ได้ หอยจะกลวงมาเดี๋ยวผช.ก็ทะลวงหนักกว่าเก่ากลับไปอยู่ดี ยิ่งมาเจอฟิตๆ รับรองน้ำบานบอกเลย จริงๆกับวัยรุ่นฝรั่งนี้เป็นอะไรที่ปกติมากๆ เพราะเค้ามีอะไรกับเพื่อนแบบสวิงกิ้งหน้าตาเฉยเลยนะ เพียงแต่เค้าป้องกันใส่ถุงกันตลอด ก็เลยไม่เป็นไร...

exhausis123

นางเอกชอบสินะ สรุปคือหึง ว่าแต่จะในห้องหรือในสนามดีนะ
ปล.นางเอกน่ารักอ่ะ

55 สายซึน แต่จบดีนะ หวานทีเดียว

lnwno00

เข้าใจผิดตั้งแต่แรกเลยเหรอ

ก็ชอบกันและกันอยู่แล้วตั้งแต่แรกไม่ใช่หรือไงกัน

keatmano

เป็นรักกุ๊กกิ๊กดี สาวแอบชอบแล้วเข้าใจผิด พอเข้าใจถูก ก็เลยถูกฟัน ... เลือดสาด ::HoHo::

ไอ้หนุ่มก็รักสาว แต่คงของขึ้นพอโดนสาวแกล้งบอกแบบไม่แคร์และดูถูกนิดๆ ... แต่ก็จบแบบแฮปปี้ทั้งคู่ ดีจัง

mn.10.asr