ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Sakura Saku - The cherry blossom has come! : ซากุระผลิบาน

เริ่มโดย oswald, เมษายน 01, 2019, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peter Taowating

เนื้อเรื่องนี้หวานโรแมนติกดีครับ  อ่านแล้วจินตนาการตามเลย ::JubuJubu:: สาวเจ้าน่ารักจริงๆ เจ้าหนุ่มถ้าคิดได้ต้องไม่ปล่อยให้หลุดมือ

dogger2006

เอาจริงๆนะ คนๆนี้ วาดสายสว่างอบอุ่นหัวใจดีกว่ามั้งง ลงสายมืดมันไม่ใช่ยังไงก็ไม่รู้ ::Oops::

633sqd

chocolaze

::HeyHey:: Homunculusชื่อนี้รับประกันฮิลตับไตไส้พุงระดับ9999+ 

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ยังไม่ได้ทันได้อ่าน แค่ชื่อ อาจารย์ท่านนี้มา ตับก็ได้รับการบำรุงแน่นอน  พระเอกเป็นคนไม่มั่นใจในตัวเอง นางเอกสายรุก แต่รุกแบบนี้น่ารักมาก

joulez

เนื้อเรื่องเยี่ยม คุณได้รับฮีล 99999 แต้ม...น่ารักมากๆ

abc123abc

อ่านแล้วงงๆแฮะ เพื่อความชัวร์อ่านอีกรอบละกัน  ::Reader::

เนื้อเรื่องกับลายเส้นสมกับเป็นอาจารย์ Homunculus

tazasss01

อยากได้ของขวัญวัดเกิดแบบนี้บ้างจังเลย

zerost

พระเอกก็ซื่อไป นางเอกก็นิ่งเกิน ดีนะที่เป็นวันเกิด

nekki

ผมว่าพระเอกจริงจังกับนางเอกมากไป แต่ก็นะโดนสารภาพรักแล้วโดนปฏิเสธแบบนี้ ช่วงมหาลัยเลยเข็ดไม่อยากมีความรักครั้ง
นางเอกก็ใช้เล่นเอาเรื่องสารภาพรักไปล้อในงานเลี้ยงรุ่นอีก

คือคนที่สารภาพรักเป็นนางเอกน่ะครับ แล้วพระเอกปฏิเสธ

virgoranger

ipor

พระเอกนี่ประมาณว่า ต้องทำทุกอย่างให้เหมาะสมกับนางเอกก่อนแล้วถึงจะสารภาพ แต่นางเอกนี่ประเภท กุรอไม่ไหวแล้ว.....คิดว่าการที่มากับเพื่อนผู้ชายก็คงเป็นแผนของนางเช่นกัน

thegift52

ผู้ชายไม่ค่อยมั่นใจ ไม่ค่อยกล้า สาวๆต้องรุกให้ชัดเจน ย้ำว่าชัดเจน ไม่ใช่หนัก ให้เค้ามั่นใจ ถึงผู้ชายจะไม่ค่อยมั่นใจในตัวเอง แต่อย่างน้อยก็มั่นใจในตัวผู้หญิง ก็จะทำให้เดินต่อไปด้วยกันได้

ZAQ

สอบตกเรื่องอื่น  แต่สอบผ่านเรื่องความรัก  เพราะว่านางเอกมีใจให้อยู่แล้ว

ถ้าเกิดขึ้นในชีวิตจริงก็คงดีไม่น้อยเลย   

alaaum

ได้ของขวัญสุดยอดไปเลยครับ

ปล. เนื้อเรื่อง ลายเส้น และ การแปล ก็สุดยอดเช้นกัน ขอบคุณนะครับ