ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream After [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 07, 2019, 08:35:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Smith Vill

ทรงแบบนี้แม่คงจะลืมพี่มืดไม่ได้แน่ๆละพี่มืดก็กลับมา

...............................

อ่าวเดาผิดหมดเลย 555+

นายไข่ย้อย

น่าจะจบลงด้วยการปวดตับคนอ่านนั้นเหละ ปูทางมายาวขนาดนี้แล้ว

Edit อ้าวยังไม่ปวดแฮะ เดาผิด
อิอิอิ

makijung

::Grimace::ไม่น่าจะได้เย็ดจริงๆ ผมว่าน่าจะฝันแน่ๆ พระเอกเราแม้งน่าสงสาร อาจจะมีตัวละครอื่นมาแจมอีกแน่ๆ

neokiseki

เป็นบทส่งท้ายให้พระเอกเราได้ตามเก็บบรรดาเมียของแซมจริงๆ

เอ้าอ่านมาตั้งนานแซมมันแอบไปได้กับแม่นางเอกอีกหรอเนี่ย

zero21

ยังมีตอนต่ออีกเหรอเนี้ย นึกว่าจบไปแล้ว ขอบคุณที่แปลมาให้ได้อ่านกันนะครับ สรุปแล้วโทรุจะเป็นตัวแทนของแซมใช่ไหม ได้ทั้งแม่ ทั้งท่านประธานสาวเลย ^_^

หวังว่าตอนต่อๆไปพระเอกจะมีสกิลและขนาดใหญ่ขึ้นบ้างนะ 555 หรือไม่ก็แซมกลับมาแน่เลย ^_^ แต่ขอให้ได้ลงเอยกับนางเอกจะดีที่สุด
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

tazasss01

นึกว่าจบไปแ้วซ่ะอีก แต่แม่จะพอใจหรือป่าวเนียขนาดต่างกับแซมเยอะเลยน่ะ เดาว่าเดียวก็ได้ต่อจากแซม ทั้งแม่และซากุระซัง

อ่าวแม่ของซากุระซัง ก็ไม่รอดหรอเนีย อย่างนี้ โทรุคุงก็จะได้ครบเลยไหม

Jin Kazama

เรื่องนี้ยังมีต่ออีกเหรอเนี่ยสุดยอด เเซมเทรนงานให้ก่อนไปเเล้วคงเป็นตาของโทรุเก็บงานที่เหลือเเล้วหล่ะ

/เอ้า ตาแซมมาเจิมก่อนอีกเรอะเนี่ย สงสาร 5555

css001

ขอบคุนครับ เราก็นึกว่าจบเเล้ว คราวนี้หมดไม่มีไอ้นิโกนั้นเเล้ว ถึงเวลาของเองเเล้วโทรุเอย อย่าให้น้อยหน้าไอ้เเซมเชี่ยว ปล เเต่เเปลกใจไอ้พ่อมันไม่สงใส ไอ้เด็กตอนที8 มั่งเลยใงงงในงง

yopern

น่าสงสารโทรุนะ คงเก็บกดน่าดู แต่นับตั้งแต่นี้ต่อไปคงแทนที่แซมได้แน่
edit ไม่เป็นไรมาลงที่แม่เพื่อนก็ได้ ปลดปล่อยได้เหมือนกัน

eedbas1995

ภาดต่อนี้พระเอกใจกล้าขึ้นเรื่อยๆแล้ว

ไปเล่ามีนางเอกชะด้วย

sexontheroom

แม่ออกมายั่วขนาดนี้ต้องจัดแล้ว

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

lokioat9110

แม่เงี่ยนลืมแม่ลูกไปละ แต่ไม่ดีเลยอยากให้จบแบบแม่ไม่เย็ดลูก

lokioat9110

ซีรี่ย์นี่มันขายได้เรื่อยๆจริงๆ แม่งตามมาตั้งแต่เรียนไม่จบจนทำงาน

negazero

นึกว่าจะจบที่ได้ลูกจากแซมซะอีก

กลายเป็นว่าแซมแม่งเอาทั้งแม่, เพื่อนและแม่เพื่อน แถมโทรุก็เอาแม่เพื่อนจนหมดน้ำอีก เฮ้อ.....

thelao

แซมจัดหมดทุกเลย ^^

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบนถาวร