ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Secret Garden : สวนซ่อนรัก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 07, 2020, 04:37:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonlykcy

ปกติไม่เคยรู้หรอกว่าใครวาดการ์ตูนอะไร แต่ว่าลายเส้นนี้ชอบมากกกก และจำขึ้นใจเลย

อ.โฮมุน

ขอบคุณ จขกท ครับ ::Thankyou::

maroon

ขอบคุนครับ เเล้วเรื่องนี้จะจบอย่างใงละ มองอนาคตไม่ออกเลยเเฮะ สงสารพระเอกเเต่เเมร่งก็ไม่หน้าเลยจะเลนลูกสาวเข้าตั้งเเต่เข้ายั้งเด็กพ่อเเมทีใหนจะชอบ อยากให้เเก่วาดตอนจบจังเลยอะจะเป็นเเบบใหน

Hawaalaew

นางเอกแต่ละคนของอ.homunculusนี่โคตรน่ารักน่าหลงไหลช่วยฮิลจิตใจจากแนวปวดตับได้ดีจริงๆ แล้วก็รู้สึกอิจฉาพวกพระเอกโคตรๆทำไมในชีวิตจริงเจอแบบนี้มั่งนะ

siwapol55

จากจุดเริ่มต้นธรรมดา กลายเป็นเรื่องราวความรักของทั้งสอง
ขอบคุณมากครับ

Raymond

ท่าน oswold แต่งภาพสวย แปลได้ดี ไม่สะดุดเลย เป็นงานพรีเมียมทั้งจากอาจารย์ผู้วาด และท่าน oswold ผู้แปลและแต่งภาพด้วยครับ สุดยอด ๆ ครับ

จะคอยติดตามนะครับ

flukehaha

ถาม ตอบตรงๆแบบนี้ต้องมีเผลอหลุดว่ามีอะไรกันแล้วบ้างแหละ ::Confident::
Manchester United Football Club
We are Red Army

terebii

งานของ อ.Homunculus นี่ไม่มีผิดหวังจริงๆ

ขอบคุณท่าน oswold ครับ

Bounce

ย้อนกลับมาอ่านผลงาน อ.โฮมุนฯ สุดจริงครับ ชอบแนวพระเอกเงียบๆอย่างนี้จัง ดูธรรมดาแต่กลับดึงดูดสาวได้
มีเรื่องราวตั้งแต่วัยเด็ก

งานแปลก็เยี่ยมครับ ขอบคุณมากๆ

Dybala59

ลายเส้นชัดเหมือนภาพจริงเลยครับ
ภาพชัดมาก นางเอกน่ารักฝุดๆเลยครับ

doujin

เรื่องของอาจารย์ท่านนี้ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆฮีลตับทุกเรื่อง

teet

เรื่องราวน่ารักดี ภาพสวย คุณหนูก็สวย

dekdong

แม้ไม่ได้เป็นเจ้าของ ก็ขอครองแค่ชั่วครั้งคราว มีสาวมาคิดกับเราแบบนี้ ฟินจริง ขอบคุณครับ