ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xesnos

น่าสงสาร ตอบจบจะรู้ความจริงหรือกลายเป็นทาสเนี้ย ฮืออ ปวดตับไหมเนี้ยย

iamchewni

phatsa

น่าสงสารคุณนายจริงๆ ที่ต้องใข้หนี้พนันแทนสามี  ::Horror::

Hawaalaew

ไม่ถึงกับดาร์คมากมายแต่ก็เจ็บจี๊ดตรงที่ัผัวคุณนายโดนเก็บไปนานแล้ว แต่ต้องเสียตัว เสียแรง หาเงินใช้หนิ้หนิให้มีแต่เสียกับเสียจริงๆ หรือที่จริงคุณนายติดใจ

Kit.m555

สาวสู้ชีวิต ::Fighto::
น้ำแรกจะเยอะๆหน่อย  ::Evil::
Edit : 3เดือนจบแบบเหมือนไม่เคยมีอะไรเลย

karnkarn

ยากูซ่าสายโหดตัวจริงฆ่าโยนทิ้งทะเล สงสารคุณนายเมื่อยปากฟรีเลย หน้าคุณนายตอนโม๊คเออดูโรคจิตดีครับ  ::HoHo::

penguinzz

ไหงไปๆมาๆ​กลาย​เป็น​ไอติม​แ​ท​่​ง​ซะ​งั้น แถม​สามี​ไป​นอน​เล่น​อ่าว​โตเกียว​แล้ว​ต่างหาก

เรื่อง​นี้​จะ​จบ​ยัง​ไง​ชัก​อยาก​จะ​รู้​ซะ​แล้ว

Edit​: พอ​วัน​รุ่งขึ้น​ถ้า​รู้​ว่า​สามี​ตาย​แล้ว คง​ช็อก​น่า​ดู แล้ว​ก็​คง​เป็น​ทาส​กาม​ตา​คน​นี้​สินะ แถม​ติด​ยา​ด้วย จุด​จบ​คง​ปวด​ตับ​แบบ​สุด​ๆ

hheenngg

คุณนายยไม่น่าเลย มายืมเงินผมนี้ๆๆ ผมอ่อนโยนครับ 55555555 แต่ลายเส้นก้ดูดาคแล้วว

Edit: เรื่องต่อไปนี้ถ้าไม่บอก ntr นี้ดูไม่ออกจริงๆๆ ดูหน้าไม่ร้ายเลย รอติดตามครับบ

baycon

555 ไปแอบอ่าน คอมเม้นมา ออ ดาค ตรง โดนเย็ดฟรี

nano1234

สู้ ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้

ผมเสพอ่านอย่างเดียว

ถ้าไม่มีคนแปลก็คงแย่ครับ

ขอบคุณจริง ๆ ครับผม

anigkanjana

ดาร์คแท้ๆน่าจะมีบทสามีเดินขึ้นมาจากก้นอ่าวด้วยนะ ดาร์คแบบหลอนๆเลย

bigboy001

จะดาร์กอะไรยังไง สุดท้ายสาว ก็ต้องโดนล่อแตกในอยู่ดี เป็นยากุซ่าทวงหนี้ก็ต้องเกบเกี่ยวให้เยอะ ๆ แต่ก็ต้องช่วยเหลือสาว ๆ เค้าด้วยให้เขาได้เจอความสุขจริงๆ  ::Fighto::

poppancake