ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
309 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 443

Kfg asdf

cannavaro

ลุงพลนี่ของแกดีจริงๆ น่าจะปูนบำเน็จให้หมอพลอยอีกซักรอบ

Pra-in

ตอนยายอุ๊ ขอสะใจๆนะครับ เอาแบบยกแก๊งพร้อมกันยิ่งดี

dryice32

อยากให้ลุงพลรีบจัดหนักหมอพลอยอีกสักหลายๆรอบครับ ถ้าเบิ้ลครูเบสอีกคนจะดีมากๆ

Tom525218

งานจะเข้าอีกแล้วลุงพลเอ๊ย สงสัยจะได้ปิดปากเพิ่มอีกคนแล้ว อิจฉาจริงๆครับ ขอบคุณมากครับ

err

jackwan01

หมอพลอยหวั่นไหวลีลาลุงเสียแล้วอัดต่อยาวๆเลยครับ

upperbound

พลังพิเศษนี้จะเพียงพอมัดจัดสาวๆพยาบาลแค่ไหนต้องรอลุ้นกันนะครับ ... โดยส่วนตัวคิดว่ายังไม่น่ารอดน้องโดนัทขาโหดอยู่ดี ..  555 .. เพราะน้องดุมาก

mrsunz

morekung

นึกว่าลุงพลจะแอบลวนลามหมอหลอยซะแล้ว หมอพลอยกล่ยเป็นต้องการสุด

dreamice

::Bloody:: หมอ พลอ คนสวย  หื่น ขนาดนี้ สงสัยตอนหน้า ชะตาหอยขาดแน่ๆ

wood007

airfoxus

ลุงพลของเรามีพลังพิเศษแบบนี้ค่อยสมน้ำสมเนื้อกับเมียสาวๆของลุงพลหน่อยครับ เสร็จจากหนูนาถแล้วลุงพลของเราต้องจัดการหมอพลอยต่อนะครับ

ชาย ชุดแดง

::Ahh::ลุงพลคนหื่นขวัญใจพวกเราจัดน้องอุ๊ซักทีครับ

acerr

มาแล้วๆ เพิ่มเติมคือพลังพิเศษด้วย ชีวิตดีๆของลุง