ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Raikou Shinki Igis Magia แพนโดร่าภาค3 ตอนที่7 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, มิถุนายน 26, 2021, 10:42:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

กลับมาแล้วจ้า กับแพนโดร่าภาค3 มาถึงตอนที่7แล้ว คราวนี้จะเป็นยังไง ก็ไปรับชมรับฟังกันเล้ย เย่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

mindza2212

อโฟไดท์เธอเอาผมลงได้ไหมเนี่ยม้วนผมซะสูงเชียวแต่ดูแล้วจากเอาผู้หญิงได้ไปเอาผู้ชายแน่ๆ

ตอนนี้ฉิ่งล้วนๆเลยแต่เริ่มงงไทม์ไลน์เนื้อเรื่องละ

MooOon

เอาตรงๆอย่าโกรธนะครับ ผมตามเรื่องนี้ไม่ได้สนใจเนื้อหาอะไรเลย 555+

ทำไม่รู้สึกภาคนี้มันเเลดูช้าๆ ไม่ไปไหนสักที? ยังดีที่ลายเส้นได้คุณภาพทุกตอน

เลยตามได้ไม่เบื่อ ^^ เดาเอาว่าไอ้หนุ่มเดอะฮัก คนได้จัดสาว ทวิลยาวๆ จนจบหรือป่าว

---------------------------------------------------------------------

อ้าว ท้ายเรื่องดันกลับมาจริงจังซะงั้น? พอสรุปได้ไหมครับว่า เนื้อหาภาคเเรกคืออะไร

ภาค2เกี่ยวกับอะไร เเละ1-2 มาประติประต่อในภาค3 เกี่ยวกับไททันยังไงอะครับ งงมาก

ผมก็ยังงงๆอยู่เหมือนกันครับ อ่านrawล่าสุดเหมือนจะมีเชื่อมโยงกับภาคแรกอยู่ เนื้อเรื่องตอนนี้อาจเรียบๆอยู่ แต่ช่วงท้ายเล่ม2เป็นต้นไปจะพีคขึ้นแน่นอน

bigboy001

::Thinking::
เหมือนว่าจะเป็นเส้นเรื่องใหม่ งานนี้ตัวละครเก่าๆไปอยู่ไหนหมดละเนียะ
เส้นเรื่องเก่าอาจจะเชื่อมกับเส้นเรื่องใหม่ในตรีมไหนละ เทพกับอสูรหรือยังไงอะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

folk234

อโฟรไดท่าทางสายบู้อยุ รอดูตอนปะทะกันเลย

siwapeeza

หืมมเหมือนอโฟไดร์ฟจะสาย เล่นดนตรีไทยนะนี่ แบบนี้ แบบนี้จะมีพลิกไปโดนแอรีสจัดไหมนี่แบบนี้

อ่าววนึกว่าจะโดนแอรีสจัดซะนี่ แต่ดันมาเล่ยดนตรีไทยจนจบเลยแบบนี้

Onlift

ตอนนี้ฉิ่งล้วนๆเลยแต่เริ่มงงไทม์ไลน์เนื้อเรื่องละ

godjokerz

lordcas00s

exhausis123

เพิ่งสังเกตว่าอ่านข้ามไปตอนนึง
ภาคนี้อ่านยังไงก้องง อ่านข้ามยังไม่รู้ตัวเลย 55

เหะ เดี๋ยวๆ ตอนสุดท้ายนี่มางัยล่ะเนี่ย จากโอลิมปิกมายักษ์ แถมถัดไปกลับไปโอลิมปิกอีก

wichahara

ต้องติดตามครับสนุกมัน และเนื้อเรื่องปูมาดีมาก

doujin

ต้องติดตามครับสนุกมัน และเนื้อเรื่องปูมาดีมาก