ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมดุ ตอนที่ 9

เริ่มโดย jawjaw, มิถุนายน 10, 2016, 06:20:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

[backcolor=#ffcccc]ตอนที่ 9[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ทราย...เองก็เสียวแทบขาดใจ หายใจหอบแรง  เหมือนคนวิ่งมาซัก 10 กิโล. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนไม่ได้สังเกตุว่าเธอเสียท่าให้ยุทธแตกในเสียแล้ว....  ทั้งๆที่เธอ  คบกับผมมา สองปี.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอไม่เคยให้ผมได้ทำแบบนี้เลย   เพราะเธอกลัวที่จะท้องเป็นที่สุด[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อย่าว่าแต่เย็ดสดแตกในเลย.  เวลาจะมีอะไรแต่ละที   ต้องใส่ถุงยางทุกครั้ง.   [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แต่นี่ยุทธคนที่เธอเพิ่งคบไม่นาน   เธอกลับให้ยุทธทำได้ขนาดนี้. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]

[backcolor=#ffffcc]แฟนผม        : ว้ายย.... นี่พี่ยุทธแตกในเลยหรอค่ะเนี้ย.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ยุทธ            : จ๊ะ. พี่ดึงควยออกไม่ทัน. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แฟนผม        : พี่ยุทธตายแล้ว. แบบนี้ทรายจะท้องไหมค่ะนี่.  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]                ทรายเกิดมายังไม่เคยให้แตกในแบบนี้เลย. ตายแล้วๆๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ยุทธ            :  จะเป็นไรละจ๊ะน้องทราย. ถ้าน้องทรายท้องพี่ก็รับผิดชอบจ๊ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]            (หอมแก้มแฟนผมปลอบใจ).  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แฟนผม        :  แต่ทราย......[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ยุทธ            : แต่อะไรครับ.  หรือน้องทรายไม่รักพี่[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แฟนผม        :  รักสิค่ะ   ไม่รักจะให้ทำแบบนี้หรือค่ะ. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]              ขนาดโต้ง. ทรายยังไม่เคยให้เอาสดเลยนะ. ให้พี่คนแรกเลยนะเนี้ยย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ยุทธ            : งั่นดูดควยพี่ด้วยนะ.  เมียจ้าาา[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แฟนผม        :ได้ค่ะ. ผัวขาาา... [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]      พอเธอเริ่มดูดควยให้ยุทธ. ผมก็ปิดไอแพดทันที ขอไม่ดูดีกว่า[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] วันนั้นทั่งวันเหมือนผมอยู่ในโลกมืด[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] งานการไม่เป็นอันทำ    เหมือนตัวเองไม่มีแรงที่จะทำอะไร. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมขอกลับก่อนเวลาเลิกงาน ประมาณ 4 โมงเย็นพอกลับถึงห้อง. แต่ไม่เห็นทั่งคู่.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] คงออกไปไหนๆ กันแล้ว.   ผมนอนทันที. อาการเหมือนคนอกหัก. ในใจมันคิดแค่ว่า[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอไม่รักเราแล้ว.  เธอไม่รักเรา   แล้วผมก็หลับยาว.... จนถึงเช้า.....  [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]เช้ามาเธอก็ถามว่าเพลียหรอ  หลับสนิทเลยทราย ปลุกไปอาบน้ำก็ไม่ตื่น เธอจัดตารางทำงานใหม่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ย้ายตัวเองมาทำงานช่วงเช้า   (เพื่อที่จะ ได้เจอยุทธตลอด.  จัดให้เวลางานตรงกัน). [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ส่วนผมเธอจัดให้ออกต่างจังหวัดตลอด รอบนี้ ก็ต้องค้างที่โน้น 3-4 วัน เพราะต้องอยู่กะดึก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]กลับมาห้องไม่ไหว เลยต้องค้างแถวร้านที่ ตจว. เลย...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc](เธอจัดตารางงาน แบบนี้.    ทำให้ผมแทบไม่ได้เจอเธอเลย ช่วงอาทิตย์นี้ ) [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ช่วงนี้พอเธอเลิกงานเธอจะโทรหายุทธให้มาหาตลอด.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แน่นอนว่าส่วนใหญ่ก็จะชวนกันไปเย็ดที่ห้อง [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แถมเย็ดอย่างสบายใจเพราะเธอจัดให้ผมไปงาน ที่ร้าน   ตจว. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ช่วงที่ผมไปค้าง  บางวันก็เย็ดกันทั้งคืน ตั้งแต่หัวค่ำ ยันเช้า แบบสด ๆ ถุงยางไม่เกี่ยวด้วย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]นับจากที่เธอโดยควยยุทธเย็ด สด ๆวันนั้น  ทรายคงติดใจรสควยสด มันเลยได้เย็ดสดมาตลอด[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]คืนนึงยุทธเย็ดเธอไป  2-3 น้ำ   ไม่รู้เอาแรงมาจากไหน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]คงเหมือนเป็นช่วงข้าวใหม่ ปลามัน  สะกิดกันที ก็กะดอแข็ง ทันที [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ทรายก็ใช่ย่อย  เสร็จน้ำแรก  ก็ยังนอนคลอเคลียกับมัน รอให้ยุทธมันเย็ดน้ำสองอีก  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ช่วงที่ผมไม่อยู่นี้ ทราย เหมือนจะติดกับยุทธมาก  ยุทธไปไหนก็ตามตลอด บางทียุทธไปดูบอล[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]รึไปกินเหล้ากับเพื่อนเธอก็จะตามไปด้วย  เหมือนเธอกำลังติดสัตว์  หลงลำควยของ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ยุทธมากเหลือเกิน...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]    หลังจากไปทำงาน ค้างที่ ตจว. 3 คืน  ผมกลับมา  ก็เข้าห้องเพลียหนักมากเลยหลับ...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วผมก็สะดุ้งตื่นเมื่อเธอมาปลุก.  ตอนนั้นก็ 5ทุ่ม  ได้แล้ว[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :ที่รักค่ะ..ๆ  ไปอาบน้ำค่ะ ทำไมนอนทั้งๆ ที่อยู่ในชุดทำงานละนี่[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :เพิ่งมาหรอครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :ค่ะ. พอดีเพื่อนให้ไปธุระเป็นเพื่อน. เลยกลับดึกน่ะค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :แล้วทำไม ไม่อาบน้ำเปลียนเสื้อผ้าละค่ะ  ที่นอนเปื้อนหมดนะ ทำแบบนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :คือ. ผมเพลียน่ะ.... มาถึงก็นอนเลย[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :แล้วที่รัก. กินอะไรหรือยังค่ะนี่[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :ยังเลยครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :เดี๋ยวกินโจ๊กนะ. ทรายซื้อมาให้. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :ไม่ละครับ.  ไม่อยากกิน. ขอนอนนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :ไม่ๆๆๆ.  มานี่ไปอาบน้ำเลยนะ. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]   เธอไล่ผมอาบน้ำ. ผมเลยต้องไปอาบเพราะตัวผมมันเหม็นจริงๆ. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พออาบเสร็จเธอก็เอาโจ้กใส่ชามมาให้[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]ผม        :  ไม่ละครับ. ไม่กินไม่หิว[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผ    :  เป็นอะไร. ก็ยังไม่ได้กินไรไม่ใช่หรอ.  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :  อือ. ก็ไม่อยาก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟน        : เป็นอะไรเปล่านี่.  พูดด้วยดีๆทำไมทำหน้าเหมือนคนเบื่อโลกแบบนี้ละ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]   ผมไม่ตอบ. นอนทันที.   ไม่นานนักเธอก็ปิดไฟมานอนด้วย. เธอกอดผมแล้วถาม[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :ที่รักเป็นอะไรไหม. ดูซึมๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :เงียบ..........[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :เป็นอะไรเปล่าค่ะ. (แล้วหอมแก้มผม)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :ครับ ไม่เป็นไร[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :เอ่อ....ทราย...มีอะไรจะบอกค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :เรื่อง??? [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : คือเรื่องพี่ยุทธน่ะค่ะ. ทรายไม่อยากปิดแล้ว. ไม่อยากผิดไปมากกว่านี้.[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]              ทรายกลับไปคบกับพี่ยุทธ   และทราย...ก็รักพี่เขามาก. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :แล้วผมละ. ทรายหมดรักผมแล้วใช่มั้ย. ทรายจะเลิกกับผมใช่มั้ย...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :ไม่ค่ะ. ทรายก็รักโต้งนะ. รักเหมือนเดิม. แค่เพียงรักพี่ยุทธเพิ่มด้วยอีกคน[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :แต่มันเป็นไปไม่ได้หรอก ใครเขารู้. อายเขาตาย  จะเอาหน้าไว้ไหน[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :ทำไมละ. ที  ผู้ชาย มีเมียน้อยถือเป็นเรื่องปกติ.  ทำไมผู้หญิง จะมีบ้างไม่ได้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :งั้นทราย  เลิกกับผมก่อนดีกว่ามั้ย...  ถ้าจะคบกับยุทธไปด้วยแบบนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :ไม่ค่ะ. ทรายไม่เลิก. โต้งได้ทราย..ไปแล้ว.  จะมาทิ้งทรายแบบนี้ไม่ได้. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]         ทรายไม่ให้โต้งไปไหน...ทรายก็รักโต้งนะ..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :แต่ผม......[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :ไม่มีแต่ค่ะ. อย่ามามีปัญหากับทราย..นะ. โต้งก็รู้นะ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]         ถ้าทรายโกรธ  ทรายทำได้หมด... อย่าให้ทรายโกรธเป็นแบบนั้นเลยนะคะ...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]   ผมคิดในใจ ปืนเธอก็มี ถ้าเธออาระวาดขึ้นมาไม่ดีแน่ๆ   เลยจึงต้องยอมจำใจ ทน ๆ ไปก่อน. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ดูซิว่าอยู่ไป  จะมีอะไรดีขึ้นมั้ยถ้าอยู่แบบนี้ต่อไป  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่ถ้าความอดทน ผมหมดเมื่อไหร่ ผมจะหนีไปทันที  บางทีผมก็นึกถึงกิ๊กเก่าผมนะ น้องอ้อย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ถ้าผมอยู่กับเธอจะมาความสุขกว่าอยู่กับทรายมั้ย....แต่ถ้าถามใจจริง ๆ ผมก็รักทรายมากกว่า...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ด้วยความเกรงใจเมีย  .... ระหว่างนี้ผมคงต้องทน ๆ ไปก่อน. [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]  วันรุ่งขึ้นยุทธย้ายของมาอยู่ร่วมกับเรา.  ทราย พยามบอกให้ผมทำความรุ้จักกับยุทธ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] อยากให้เราสองคนสนิทกัน   ยุทธเองก็พยามจะชวนผมคุย  เขามาขอโทษผม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] และเราสองคนนั่งเปิดใจคุยกัน       ยุทธพยามชวนผมคุย. พยามเป็นกันเอง.  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ยุทธมาสารภาพกับผมว่า เขารักแฟนผมมาก.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ขนาดวันที่โดนแฟนผมบอกเลิก  เขานอนร้องไห้ ทั้งวัน.  เขาอิจฉาผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ที่ทราย..ดูรักผมมาก     เขาบอกว่าแฟนผมดูรักผมที่ใจ. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ขนาดเขาเคยยุให้เลิกกับผม เธอก็ไม่เลิก. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ตอนแรกที่เจอ  เขาบอกแค่เห็นเธอสวย  เลยกะจะจีบเล่นๆ  คิดว่าจีบไม่ติดแน่ ๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เพราะเขาไม่หล่อ.  แต่คุยไปคุยมา ทรายเธอเล่นด้วย จนได้กินตับเธอ และหลงรักเธอ.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่ก็ไม่คิดว่าเรื่องจะเลยเถิดมาจนเป็นแบบนี้. [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc] เรารัก ผู้หญิง  คนเดียวกัน. แต่เราก็ไม่จำเป็นต้องทะเลาะกันก็ได้ จริงมั้ย...  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมฟังยุทธพูดโน้มน้าว   พยามทำให้ผมรับให้ได้ในสิ่งที่เป็น [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ในเมื่อผมและยุทธ  ต่างรักเธอด้วยกันทั่งคู่. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]และทรายก็รักเราทั่งคู่  คงต้องยอมรับมันไป  วันนั้นเป็นวันที่ทรายดูดีใจมาก. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธออารมณ์ดีทั้งวัน   เธอทำดีกับผมเป็นพิเศษ. เอาใจสารพัด [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มานวดให้บ้างแล้วถามว่าไปทำงาน  ต่างจังหวัดเหนื่อยมั้ย    พอผมบอกเหนื่อย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]  ก็มาทำสงสารบอกเดี๋ยวจะให้คนอื่นไปแทน  จะดึงกลับมาให้งานทำที่ร้านเดิม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] จะได้ไม่ต้องเหนื่อย.    (ก่อนหน้านี่  ไม่เคยพูดแบบนี้เลย) [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอจัดแจงแบ่งหน้าเวรทำความสะอาดห้อง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เวรหุ้งข้าว  เธอบอกว่า ต่อไปจะอยู่กันแบบ  สามคนผัวเมีย แล้วนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไม่อยากให้มามีปัญหาเรื่องพวกนี้   เธอเลยจัดตารางงานบ้านให้เลย  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]วันนี้เป็นวันแรกที่เราอยู่กันแบบสามคน  พอตกดึก เธอก็อาบน้ำ   [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธออาบเสร็จกระโจมอกออกมา ทำหน้าเขิน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เมื่อทั้งผมและยุทธ ต่างมองเธอเป็นตาเดียวกัน  แน่ละครับ. เพราะเธอสวยมาก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ยิ่งตอนนี้หน้าสดชื่นเพราะดีใจที่สามารถเอาผัวทั้งสองคนมาอยู่ด้วยกันได้. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอไม่เปลี่ยนเสื้อผ้าให้เราดูนะครับ   เข้าไปเปลี่ยนในห้องน้ำสมเป็น กุลสตรีที่ดี. [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc] ถึงคิวยุทธไปอาบน้ำบ้าง.  ผมเลยอยู่กับเธอ สองต่อสอง เธอเดินมาคุยกับผมบอกว่า รักผม.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอขอบคุณที่ผมเข้าใจเธอ. และที่รักผมมากๆคือที่ผมใจดี  อนุญาติให้เธอพายุทธมาอยู่ด้วย.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอสัญญาจะรักผมให้มากกว่าเดิม. จะไม่ทิ้งผมไปไหน. พูดเสร็จเธอก็กอดผม.  จูบผม. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เราสองคนยืนกอดและจูบกันดูดดื่ม  ไม่นาน ยุทธก็อาบน้ำเสร็จ(อาบเร็วจังวะ) เธอก็เลิกจูบผม. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แต่ยังกอดผมอยู่  เธอให้ผมไปอาบน้ำ.  (ไม่อยากอาบเลย  แต่ก็ต้องไป).  [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]  ผมรีบอาบให้ไวที่สุด. กลัวว่าทั้งคูจะทำไรกัน  ช่วงที่ผมอาบน้ำอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] พอผมอาบเสร็จออกมาเห็นทั้งคู่นั่งดูทีวีอยู่บนโชฟา ดูคุยกันกระหนุงกระหนิง...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ยุทธ นั่งเอามือโอบไหล่เธออยู่    เธอพอเห็นผมมา เธอก็เรียกผมไปดูละครด้วยกัน.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]โดยที่เธอนั่งกลาง   เธอนั่งเอนมาทางผมซบไหล่ผม  โดยที่มืออีกข้างก็ไปโอบเอวยุทธไว้. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พอละครจบ เราก็เข้านอน. ปิดไฟกลางห้องและหัวเตียง  มีเพียงแสงสลัวๆ จากไฟห้องน้ำ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ให้พอมองเห็นได้ลาง ๆ    โดยที่เธอนอนกลาง.   เธอนอนตะแคงหันหน้ามาหาผม.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] หันก้นไปทางยุทธ  เธอกระซิบคุยกับผมว่า [/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :โต้งไม่เป็นไรนะ. ที่อยู่กันแบบนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            : ครับ.  ผมรักทราย อยากให้ทราย มีความสุข.[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]             ถ้าทราย  มีความสุขผมก็ยอมทำทุกอย่างให้ทราย ได้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :ขอบคุณนะ.  โต้ง...น่ารักที่สุดเลย.....[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]   พูดเสร็จเธอก็ขยับมาจูบปากแลกลิ้นกับ ผมอย่างดูดดื่ม   ผมเองก็เอามือจับนมเธอไปด้วย. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]นมเธอเต็มไม้เต็มมือมาก  ผมคลึงเค้นจนเธอเริ่มหายใจไม่เป็นจังหวะ...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเริ่มไซ้ด์เธอเรื่อยๆ  หู คอ. ไล่ลงมาจนดูดนมจากเต้าคู่นั้นของเธอ... [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมรู้สึกได้เหมือนกันว่า ยุทธเองก็ กำลังลูบไล้ แผ่นหลังของเธออยู่. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แต่ผมกลับรู้สึกเหมือนผู้ชนะเพราะเธอหันหน้าหาผม. บรรยากาศ  ตอนนั้น. มองอะไรเห็นแค่ลางๆ.. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่มีเสียงครางในลำคอของทราย....เป็นระยะๆ.   ผมดูดนมเธอ ชนิดหวงแหน กลัวยุทธจะมาแย่ง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมดูดแรงกว่าทุกวัน ซึ่งทรายก็ไม่ว่าอะไร (ปกติถ้า ดูดแรงจะโดนดุอยู่เรื่อย ว่าเจ็บหัวนม) [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนเธอ. ครางซี้ดด....  บอกให้ดูดเบาๆ. เธอเริ่มเจ็บ....  ผมดูนมอยู่นาน...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมก็จัดการนอนตะกาย ถอดกางเกงตัวเองออก.   ควยชี้โด่  เธอยังนอนตะแคงข้างอยู่[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอค่อย ๆ เอามือ มาจับ ที่ลำควยผม แตะที่หัวเงี่ยงเบา ๆ  ก่อนที่จะเริ่มใช้มือชักลำควยให้ผม..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเสียวมาก รู้สึกว่าวันนี้กำลังจะเป็นเป็นผู้ชนะ  หัวใจพองโต ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ที่จะได้เย็ดทรายต่อหน้ายุทธ ผัวอีกคนที่เธอกำลังหลงไหลมัน ...ให้มันรู้กันไปว่าใครมาก่อน....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมบอกทรายว่า ที่รัก...ผมเสียวมาก....ให้หยุดชักควย ก่อน  เดี๋ยวเสร็จกันพอดี...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ทรายเงยหน้าสบตาผมแล้ว ยิ้มรับ ใบหน้าเธอตอนนี้เซ็กซี่มาก แถมครางในลำคอเสียงสั่น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ทั้ง ๆ ที่ผมก็ไม่ได้เล้าโลมอะไรเธอมากมาย.... [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]รึว่ายุทธมันกำลังลูปไล้แผ่นหลังเธออยู่เลยทำให้เธอเสียว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่เธอก็ไม่น่าเสียวมากขนาดนี้   ซึ่งผมกำลังสงสัย....   ผมค่อย ๆ นอนตะแคง กระเถิบเอว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เอาลำควยเข้าไปใกล้ ๆ กับกลีบร่องหีของทราย...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ล้วงมือเข้าไปกะจะถอดกางเกงนอนของเธอในผ้าห่ม..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ปรากฎว่ากางเกงของเธอไม่อยู่ซะแล้ว...มันไปกองอยู่ที่ข้อเท้าของเธอแล้ว..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมไม่สนใจว่าใครจะเป็นคนถอด  อาจเป็นเธอเองที่เสียวจนเริ่มจะถอดกางเกงเองก็ได้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ที่จะรอรับลำควยของผม...  ผมดึงผ้าห่มผืนบางออก  เขยิบเข้าไปชิดเธอ จนแทบจะขนาบเอวกัน...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ขณะที่ผมเอาลำควย พยามจะถู ๆบริเวณ เนินหี  ของทราย  เพื่อเพิ่มความเสียวให้เธอ..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]กลีบหีเธอมันแฉะเลย อะ  ทั้ง ๆ ที่ผมยังไม่ได้จู่โจมช่วงล่างของเธอเลย  ที่ไหนได้เธอคงโดนยุทธ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เล้าโลมช่วงล่างอยู่นานแล้ว  คงตอนที่ผมกำลังเมามันกับการดูดนมของทราย...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมไม่สนใจ  ไหน ๆ ก็แฉะแล้ว  เลยดุนลำควยเข้าไปใกล้ ๆหวังจะเสียบที่ปากทางเข้าถ้ำของเธอ..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก็ปรากฏว่าควยผมไปชนกับลำควย..ของยุทธ  ที่มันสอดหว่างขาเธอทะลุมาจากด้านหลังด้วยความ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ใหญ่และยาว  มันสอดลำควยทะลุลอดหว่างขาเธอ ปัดไป. ปัดมา....อยู่ก่อนแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]คงจะเตรียมหาช่องทางเสียบรูแคมหีของทรายเหมือนกัน...  อ้าว...ผมเริ่มเซ็ง...[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :อูยย..อูยยย... ที่รักจะเอาพร้อมกันเลยหรอ.  ไม่ไหวมั้งคะ...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ            :......(เงียบ).....[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            : เปล่าครับ นึกว่ายุทธหลับแล้ว...(ผมเสียงอ่อย..เซ็ง ๆ...)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : งั้นให้ยุทธ   ก่อนนะ. นะจ๊ะ ที่รัก..ทีละคน..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            : ครับ ๆ   (อะไรกันนี่. ให้ยุทธเอาก่อนซะงั่น)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ            : ไม่นานหรอกครับ แป๊บเดียวพี่ก็เสร็จ  พี่แก่แล้ว ขอพี่ก่อนนะ ไม่ไหวแล้ว เงี่ยน..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            : ครับ....(แบบเซ็ง ๆ...)[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]  [/backcolor]
[post][backcolor=#ffffcc]   พอยุทธค่อยๆดันหัวเงียงบานมันเข้าไปแบบสด ๆ (ไม่ใส่ถุงยาง)  เสียงควยแหวกรูเข้าไปดังแจะๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เลยทีเดียว ด้วยน้ำเงี่ยนของทรายขังรูอยู่เต็มเปี่ยม.. ในท่านอนตะแคง  เสียบรูเธอจากด้านหลัง [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ตัวเธอก็สั่นเลย.  ร้องครางลั่น    เธอเอามือมาจับมือผมไว้ . [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]บีบมือผมแน่น  เกร็งตัว   ปากก็ร้องครางซีดส์เสียว เหมือนใจจะขาด  มือกำผมแน่น.  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]สักพักเธอเอามือมาโอบกอดผมแน่น    แถมเอามือจิกหัวผมอีก  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ส่วนช่วงล่างก็โดนยุทธบรรจงซอย  ช้าสลับเร็ว  เสียงดังตับๆ ๆๆ[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : อูยยย. ซี้ดดดดด.  พี่ยุทธจ้าาาา[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม     :พี่ยุทธ.  สุดยอดดดค่ะ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :โอ้ยยย. ทรายไม่ไหว้แล้ว  เสียวเหลือเกิน... มันส์มากกๆ ค่ะ...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ        :มันส์...ตรงไหนครับ ที่รัก บอก พี่หน่อย....[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :มันส์ตรงรู.....รูหี ค่ะ....เสียวสุด ๆเลยค่ะ...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :อูยยยย. โต้ง ช่วยทราย...ด้วยยยยย.  อูยยยซี้ดดด.....[/backcolor]
[backcolor=#660066]

[backcolor=#ffffcc]    แลัวผมจะช่วย ยังไง.  ผมทำได้เพียงจับมือเธอ. ให้กำลังใจเธอ  กุมมือเธอไว้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ในขณะที่ยุทธกำลังกระหน่ำซอยเธอ..... เธอโดนยุทธพลิกตัวขึ้นมา จัดท่าหมาต่อ.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] หน้าเธอแนบที่นอนฟุบกับหมอน พยามกลั้นเสียงครางไว้สุด ๆ แต่ผมก็ยังได้ยินชัด[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ยุทธกระหน้ำไม่ยั้ง.  จนเธอทำหน้าเสียวสุดๆ.  เสียงหนอกเนื้อกระทบกัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผสมผสานกับเสียงพวงใข่กระทบแก้มกัน  ดังตับ ๆ ๆ ๆ ๆ. ...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ยุทธเร่งเครื่อง  ซอยเร็วและแรงขึ้น  ทรายยิ่งร้องโหยหวน  ซุกหน้าไว้กับหมอน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มือนึงก็กุมมือผมไว้ เพื่อให้กำลังใจเธอให้ต่อสู้กับความเสียวที่โจมตี รูหีเธออยู่[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนผมสงสารว่าเธอจะขาดใจ    ชุดสุดท้ายซอยอยู่นานในที่สุด ยุทธก็แตกใน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ปล่อยน้ำกามเข้าไปในรูหีเธอ....ทรายกระตุกเกร็งเอว เป็นจังหวะ 4-5 ครั้ง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอคงจะเสร็จพร้อมรับน้ำควยของยุทธเป็นแน่... ตัวสั่นเทา มือจิกจับมือผมแน่น..[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc] ส่วนยุทธ เหงื่อท่วมทั้ง ๆ ที่ห้องเราเปิดแอร์เย็น  ก้มลงจุ๊บที่แผ่นหลังของทราย แล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ค่อย ๆ ถอยลำควยออกมาจากรูหีของทราย..พอปลายควยหลุดออกแค่นั้นแหล่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมมองเห็นก้อนน้ำกาม สีขาวข้น ก้อนไหญ่ไหลเป็นทางหล่นเผล่..ออกจากรูหีทราย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมมองตามขณะที่ทรายทิ้งตัวหมดแรงลงนอน  ยังมีน้ำกามสีขาวคั่งอยู่ในร่องหี[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อีกจนเต็มรูเลย...โห...น้ำยุทธทำไมมันเยอะจัง ผมสงสัย...แลัวยุทธมันก็[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ลุกไปล้างตัว  เดินไปในห้องน้ำ   ทำให้ผมได้มีเวลาบ้าง.   [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเองก็เข้าไปใกล้ ๆ  ถามเธอ[/backcolor]
[/post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffcccc][/backcolor]
[post][backcolor=#ffcccc]ผม        :ทรายเป็นไงบ้าง  ไหวไหมครับ. เป็นไรมั้ย. ถ้าไม่มีแรงผมไม่ทำก็ได้ครับ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :เห็นแล้วสงสารเลย  ร้องซ้า....เหมือนคนจะใจขาด... [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :มา ๆ  ต่อเถอะที่รัก  ทราย ยังพอไหวค่ะ. เพื่อที่รัก[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]เมื่อทรายไฟเขียว ผมเข้าไปก็เอาควยจ่อเงี่ยงเข้าที่  รูแคมหีทรายทันที. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ถึงปากรูมันจะขังไปด้วยน้ำขาว ๆ แต่ผมก็ ไม่รังเกียจที่จะเย็ดต่อ....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่ทรายกลับ  ทักให้ไปใส่ถุงยางก่อน....[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]ทราย        : ใส่ถุงก่อนนะค่ะ. ที่รัก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        : อ้าว. ทำไมยุทธไม่ใส่ละ....[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ทราย        : นะค่ะ.  คือ..ทราย..ไม่อยากมั่วทีเดียวสองคนน่ะค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ทราย        : นะค่ะ.... ไว้วันหน้าจะให้โต้งเอาสดนะ. แล้วให้ยุทธใส่ถุงนะคะ. ดีกว่านะแบบนี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        : ทำไมต้องทำแบบนี้ละ....  เอาสดทั่งคู่ไม่ได้หรอ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ทรา        : ถ้า ทรายท้องละค่ะ. ... จะรู้ไหมลูกใคร. น่าอายนะค่ะถ้าต้องไปตรวจ dna.นะค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]         ช่วงนี้โต้งใส่ถุงไปก่อน. รอบเดือนหน้าจะให้โต้งเอาสดนะ สลับกัน สัญญา..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :จริงนะครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ทราย        :ค่ะ.  ทรายอยากให้พ่อเด็กเป็นโต้งนะ... วันนึงข้างหน้าถ้ามีลูกทรายจะเลือกโต้งนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]             นะค่ะที่รัก. ..เชื่อใจทรายนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :ครับ เชื่อก็เชื่่อ...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]   แล้วผมก็ใส่ถุงยาง แล้วก็เอาเธอ.   นี่เป็นครั่งแรกในชีวิตที่เย็ดทรายในสภาพที่มีน้ำอสุจิ คนอื่น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เอ่ออยู่ในรูหีเธอ...  ความรุ้สึกว่ามันเข้าง่ายมากๆ..ลื่นปรื้ดด... ภายในเต็มไปด้วยน้ำกามของยุทธ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เย็ดเธอไป ขณะสาวลำควยผมเข้าออก น้ำกามสีขาวก็เป็นฟองฟอด...ค่อย ๆ ไหลย้อนออกมาเรื่อย ๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc].เธอก็ดีนะ  ที่เธอครางให้ผม   แม้บางครั้งจะแกล้งครางก็ตาม  ผมเอาอยู่  5 นาทีน่าจะได้. [/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :  โต้งค่ะ.  เดี๋ยวทราย ดูดให้ดีโต้งกว่ามั้ย...ค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :  ครับ. ๆ  ก็ได้จ๊ะ..[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]    เธอคงไม่ค่อยมันส์...  มั้งตอนผมเอา......(ก็แน่หล่ะ เล่นโดนของใหญ่ไปก่อนแล้วหนิ)  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอเลยให้ผมเอาควยให้เธอดูดดีกว่า     เธอดูดได้สุดยอดมากๆ  เล่นเอาผมครางเสียงหลงเลย. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ดูดได้ไม่นาน  ผมก็ทนทานต่อความเสียวซ่านไม่ไหว  ร้องบอกทรายว่าไม่ไหวนะ ขอแตกนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ทรายก็ยังดูดต่อ แถมเร่งกระเด้าปากเร็ว ๆ อีก เหมือนจงใจจะให้ผมแต่ใส่ปากเธอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]สุดท้ายก็ ...ผมก็เลยตามเลย  ทนไม่ไหวแตกใส่ปากเธอ.... [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]คราวนี้เธอกลืนเลยครับ     สุดยอดมากๆ ผมเห็นแล้วยิ่งมีอารมณ์   แล้วเธอก็มาดูดน้ำควย..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ที่หลงเหลืออยู่ในแท่งผม...จนหมดหลอด    ดูดกลืนลงคอชนิดไม่หก สักหยด. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอดูดต่ออีกเป็นนาที หลังจากที่กลืนน้ำของผมลงคอไปแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอดูดควยให้ผมจนผมต้องร้องพอ.   เพราะเสียวมาก ๆ ไม่ไหวแล้ว.   [/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]ผม        :  พอแล้วจ้าาๆๆๆๆ.  ไม่ไหวแล้ว.  เสียวมากเลยครับ...   [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :  หรอค่ะ.  ค่ะๆๆ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :พอแล้วครับ.  ไม่ไหวแล้ว.  โดนดูดจนหมดแรงเลยครับ.  สุดยอดมากๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :ที่รักชอบไหม[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :ชอบครับ.  และไม่คิดว่าทราย จะกลืนน้ำควยให้โต้งด้วย. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]        ดีใจนะที่ทรายกล้ากลืนไม่รังเกียจ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]เธอ        :ทรายรักบอยนี่ค่ะ.  ทรายไม่เคยกลืนให้ใครเลยนะ. กลืนให้บอยคนเดียว.  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]        (โกหกปะเนี่ย....จริงๆก่อนหน้านี่ ยุทธให้กลืนไปทีละ)[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]      แล้วเธอก็ขอตัวไปล้างเนื่อล้างตัว.    ส่วนผมนอนหมดแรงเผลอ หลับในสภาพนั้นเลย. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]นอนไปก็  มาตื่นอีกทีเพราะได้ยินแว่วเสียงครางของแฟนผม...เสียงนี้ทรายแน่นอน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เพราะเสียงครางในลำคอของเธออยู่ข้างล่างเตียง.  โดยที่ทรายพยายามเก็บเสียงมาก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ยุทธคงลากทรายลงไปเย็ดข้างล่างอีกแล้วแน่นอน...และคงไม่อยากโยกเตียงให้ผมตื่น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ใช่ครับทั่งคู่มาต่อยกสองกันอีก...รอบนี้ยุทธ เย็ดนาน เย็ดหนักกว่า รอบที่แล้วอีก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมนอนฟัง ก็อดสงสารทรายไม่ได้  ที่ต้องกลั้นเสียงครางเพราะความเสียว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไม่อยากกวนให้ผมตื่น  อีกทั้งต้องทนต่อการกระแทกหนอก ดัง ตับ ๆ ๆ  แรง ๆ ของยุทธ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อยู่นาน....ซึ่งรอบนี้ยุทธก็คง ล่อสด แตกใน ไม่ใส่ถุงเช่นเดิมแน่นอน...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]เราอยู่กันฉัน สามคนผัว 2 เมีย 1 ได้มาระยะหนึ่งโดยที่มีความสุขด้วยกันดีทั้ง สามคน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ทรายแบ่งความรักให้ผมและยุทธได้อย่างเท่าเทียม.. (ผมคิดว่าแบบนั้นนะ..ไม่ลำเอียง)[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมกับยุทธเราคุยกันมากขึ้น เข้าใจกันมากขึ้น    (ก็แน่ล่ะสินะ ใช้เมียคนเดียวกัน)  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เรา  เลยแบ่งเวรกันเย็ดทราย โดยที่ผมได้วันจันทร์. กะ พฤ. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ส่วนยุทธ อังคาร กับเสาร์     ส่วนอีก 3 วัน  เป็นวันพักหอย   รึถ้า ทรายใครอยากให้จัด [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เราก็สลับกันเย็ดให้       ผมได้นอนบนเตียงทุกวันยกเว้นวันที่เป็น เวรยุทธ   [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมจะเสียสละลงมานอนที่ฟูกข้าง ๆ  เตียง  ใครไม่เย็ดในเวรของวันตัวเอง ถือว่าสละสิทธิ์ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]และจะไม่ล้ำเส้นมาเย็ดในวันของอีกคน...  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ส่วนเรื่องเย็ดสดกะใส่ถุง  รอบเดือนแรก ทรายขอให้ยุทธได้เย็ดสดก่อน  ซึ่งแน่นอนว่าเดือนที่สอง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก็ต้องเป็นผมที่ได้เย็ดสดบ้าง   และยุทธก็ยอมที่จะใส่ถุง [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ทรายเคร่งมากเรื่องนี้เพราะกลัวว่าถ้ามีลูกจะไม่รู้ว่าลูกใคร...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เวลาผ่านไป  3 เดือน  ทรายดูซูบผอม ซีด..โรย  ลงไปพอควร   คงไม่ใช่ อะไรหรอก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]คงเป็นเพราะทราย เธอรับศึกเย็ดจากดุ้นควย   ทั้งของผมและยุทธสลับกันนี่แหล่ะ ...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]นี่แหล่ะนะ อยากมีผัวสองคนดีนัก... [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมกับยุทธเลยผลัดกันเย็ด  ปรนเปรอความสุขด้วย เซ็กส์ให้เธอเกือบทุกวัน [/backcolor]
[/post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc].....จบตอนที่ 9.....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ยังไม่จบแค่นี้นะครับ    โปรดติดตามตอนต่อไป[/backcolor]
................................................................
      ตามผลงาน ของ คุณ jawjaw ได้ที่วาล์ปนี่.
เมียผมดุ  Remake   By Jaw credit> ท่านnakhonsawan ..
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163784.html ตอนที่ 7 http://xonly69.com/read-xonly-tid-16389.html ตอนที่ 8
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163699.html ตอนที่ 5 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163730.html ตอนที่ 6
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163635.html ตอนที่ 3 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163656.html ตอนที่ 4
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163592.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163628.html ตอนที่ 2
[/color] บิ๊กไบค์หัวใจสวิง ..
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163861.html ตอนที่ 13 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163985.html ตอนที่ 14
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163689.html ตอนที่ 11 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163751.html ตอนที่ 12
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163566.html ตอนที่ 9 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163602.html ตอนที่ 10
http://xonly69.com/read.php?tid=163465 ตอนที่ 7 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163515.html ตอนที่ 8
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163408.html ตอนที่ 5  http://xonly69.com/read.php?tid=163446.html ตอนที่ 6
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163358.html ตอนที่ 3 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163387.html ตอนที่ 4
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163307.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read.php?tid=163333.html ตอนที่ 2
[/color]

mrt006

hanabombam