ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังบิ้วอารมณ์แฟน

เริ่มโดย Sammy, พฤษภาคม 23, 2024, 08:02:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sammy

พอดีอยากถามสมาชิกผู้หญิงอะครับ ว่าชอบดูหนังที่สร้างอารมณ์แบบไหนที่แบบดูทีไรแฉะทุกที
จะหาทางให้แฟนดูมั่ง  หรือเพื่อนๆมีหนังในใจแนะนำบ้างไหมครับ

suchada_bbw

ชอบดูหนังอีโรติกที่มาฉากเซ็กเยอะๆ นานๆหน่อย อย่าง 365days ดูครั้งแรกนี่คือแฉะเลยโดนผู้ชายลูบติ่งแปบเดี่ยวเสร็จ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::ChuChu::

น่าจะแล้วแต่คนด้วยครับ ผมเคยคุยกับกะหรี่ขาประจำที่เคยเที่ยวกันมา ซึ่งพวกนี้ก็จะดูหนังเอ๊กซ์ประจำนะครับ ทั้งเพื่อฝึกเรื่องลีลาท่าทาง และช่วยเรื่องกระตุ้นอารมณ์ ก็จะชอบไม่เหมือนกันนะ บางคนก็ชอบหนังญี่ปุ่นแบบที่ผู้ชายเล้าโลมดูดนมเลียหีนานๆ บางคนก็ชอบหนังฝรั่งแบบลงแขกรุมเย็ด ดาราควยใหญ่ๆ เย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันก็มี หลายคนจะชอบแนวสาวใหญ่โดนเด็กหนุ่มเย็ด เพราะพวกหล่อนส่วนมากก็เป็นสาวใหญ่เลยชอบจินตนาการ แต่เอาเข้าจริงๆทุกคนบอกตรงกันว่า ถ้าเย็ดกันจริงๆก็ไม่ชอบคนที่ควยใหญ่มากๆแบบดาราในหนังนะ แต่ชอบขนาดปานกลางแต่แข็งๆเย็ดทนๆกับเล้าโลมดูดนมเลียหีเก่งๆ ใช้ควยปลอม หรือโดนรุมเย็ดแบบในหนังก็ไม่ชอบนะ เพียงแต่ดูแล้วสะใจเฉยๆ

Mazsky

ที่เจอมาจะเป็นแนวRที่โรแมนติกไม่ขนาดXครับ อย่างเด็กผมเปิด 50shades หรือ365 ดูไปด้วยนี่เค้าเสร็จคาดุ้นเลย ส่วนผมดูแล้วเฉยๆต้องXที่ชอบจริงๆเท่านั้น

johnyred59

แล้วแต่คน ชอบไม่เหมือนกัน ที่ผมเจอมาชอบแบบโดนรุมลงแขกครบทุกรูก็มี แต่บางคนชอบแบบนุ่มนวลโลมเล้านานๆ
เรียกว่าดูไปน้ำท่วมรูพร้อมแตกเลยก็มี

อีกด้าน ของชีวิต

ขอตอบในฐานะผู้หญิงคนนึงนะคะ บองคนอาจจะไม่ชอบเหมือนกันก็แล้วแต่คนนะคะ
ส่วนตัวชอบแนวแอบคะ ลักกินแอบกิน ประมานว่ามีแฟนแล้วแอบกับคนใกล้ชิด หรือแอบกับคนใกล้ชิดที่มีแฟนแล้ว ส่วนตัวรู้สึกว่าตื่นเต้นดี กับแนวที่ผู้หญิงชอบยั่วๆผู้ชายคะ เปิดนิดปิดหน่อยให้อีกฝ่ายอยาก อันนี้น่าจะตรงกับตัวเองด้วยมั้ง555

น้ำผึ้งน้ำตาล

อยู่ที่คุณแฟนมากกว่าค่ะ ว่าเค้ามีทัศนคติยังไงกับการดูหนังโป๊ บางคนไม่ชอบเลย (อาจจะถึงขั้นรังเกียจ) ถ้าไม่ชอบควรสร้างบรรยากาศมากกว่า
ถ้าผ่านประเด็นแรกแล้ว ก็ลองสังเกตุดูว่าเค้าชอบแบบในเวลาทำกิจกรรมด้วยกัน สื่อสารกันเยอะ ๆ ดีที่สุดค่ะ ถ้าเค้าไม่ค่อยอยากจะตอบอาจจะต้องกลับไปเช็คประเด็นแรกใหม่