ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 2 : ตอน ครูสอนพิเศษ

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 24, 2020, 06:57:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วิเชียร เขาหลวง

นี่แค่คุณหนูเป็นคนแรก คนต่อไปจะเป็นใครนะ ขอตอนนี้ยาวๆเลยนะครับเพราะมีเด็กนักเรียนสาวเยอะมากๆ

locklock leck

วรวิท สาโท

ponggunyuki2527

holovelove

ลุ้นจัดประตูกลังน้องเลยครับ เอาให้น้องติดใจไปเลยครับ
เหงาๆ

Santika111

เข้าใจครับครูผมเข้าใจ ใครๆก็ต้องปัก

tummaba

รู้ว่าผิดแต่อดใจไม่ล่อนักเรียนสาวกับเค้าด้วยไม่ได้คุนครูเรา

gusjung111

I2ta3ta3

ถึงจะโดนมอมยาแต่คงติดใจครูดนัยไปแล้วแน่ๆ

Treo Chan

ตกลงได้เอาลูกศิษย์กับเค้าจริงๆด้วย

ziggy2

Nal

Alligator

น้องอารยาน่าจะโดนมอมยาถ้าผมเป็นอ.ดนัยผมคงสงสารเธอและไม่กินสุกี้หม้อรวมกับไอ้พวกเด็กนี่แน่

F G

อารยาติดใจท่อนครูเเน่ๆเลย ใหญ่ขนาดนั้น

abfun

โห....ที่แรกอ่านจั่วหัวเรื่องนึกว่า ดนัย ไปเล่น ครูสอนพิเศษ สะแล้ว..อิอิ