ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 36 : ภายในห้องนั้น...มีความลับสุดเสียวซ่อนอยู่ pt3

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 29, 2017, 11:51:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าเหยื่อรายต่อไปของลุงพล จะเป็น ''ยัยอุ๊'' หรือ ''หมอพลอย''

แน่นอน ต้องยัยอุ๊จอมจุ้นซิ
136 (37%)
แน่นอน ต้องหมอพลอยเท่านั้น
232 (63%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 368

therasak

noomth

Prupar Parsuk

ลุงอย่าเป็นอะไระ เดี๋ยวเรื่องนี้จบไว ชอบมากๆครับตอนนี้ เพราะโดนัทห่วงลุงมาก และก็มาเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ

wapwap

อ้าวลุง อย่าเพิ่งเป็นอะไรไปนะ รอ 3 สาว มารุมลุงอยู่นะ
ขอบคุณนะครับ สำหรับเรื่องดีๆ  ::Thankyou::

munkza

swss2511

เจอลิ้นขั้นเทพพร้อมบทรักที่ดุดันเข้าไปน้องนาถไปไหนไม่รอดแล้ว

Niti Noonoon

dddddddd

.........................................................................................
    3/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 3/11/2560    )

.........................................................................................

procha

อิบหายแระ พระเอกเรา จะมาตายตอนสำคัญได้ไงนี้ ยายอุ๊ก้อจะมาให้โดนแร้วว
เอาใจช่วยลุงพลนะ รีบหายไวๆเลย  ::HoHo::

brother1

รายต่อไปจะเป็นใครน้อระหว่างหมอพลอยกับน้องอุ๊จอมจุ้น รอติดตามนะครับ

gnun2518

คราวนี้ก็คงต้องรอลุ้นหมอพลอยนะซิ ยังไงดีไม่อยากให้น้องเฟิร์นลงเอยกับเจมส์เลย

gogopopo2

ultramanpop

แหม..ลุงชุมพลก็..เล่นกันบันยะบันยังหน่อยนะ
ผม..ยังอยากอ่านเรื่องนี้ไปนานๆ
อย่าเพิ่ง..ตัวซีด และฟ้าเหลืองไปก่อนหล่ะ..อิอิ..