ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kongdekkeng

มี death note มาก่อนเลย 555 ขอบคุณมากเลยนะครับ FC2 นี้แจ่มเสมอและระดับ (S)Kater แล้ว 555 ขะของโคตรดี  ::DookDig:: ขอบคุณเสมอมาครับที่เอามาแบ่งปันในเว็บนี้เสมอ  ::Thankyou::

หลังจากอ่านจบโหลดจบ ต้องมาขอบคุณคำคมสุดท้ายจริงๆ  ::Crying::  ::Confident::

stupid_dull

สารภาพก่อนเลยครับว่าผมไม่ใช่แฟนหนัง uncen เลยจริง ๆ
ส่วนใหญ่จะหลงไหลแนวมีเรื่องราว เป็นชู้ ข่มขืน หรือแนวครอบครัวไปทางนั้น

แต่มาเจอน้อง ๆ ที่คัดมาแล้วนั้น ถึงกับอดใจไม่ไหวที่จะโหลดเก็บไว้
ต้องขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ
::Thankyou::

สายเขียว ข้าวเหนียวติดฟัน

สำหรับผมแล้ว ผมคิดว่า ค่ายหนังUncen ของ FC2 นี่ ค่อนข้างจะมีมาตรฐานมนการคัดนางแบบมาแสดงอยู่พอสมควรเลยนะครับ ปกติก็เป็นคนที่ชอบดู Uncen อยู่แล้ว
ก็เลยคิดว่า ค่ายนี้เด็ดในระดับหนึ่งเลยครับ ถึงบางที อาจจะมีไม่สวยมาบ้าง แต่ในความไม่สวย ก็อาจจะมีในคอนเทนต์ หรือไดอะลอก ที่เค้าคุยกัน ดีๆซ่อนอยู่ และที่สำคัญ
ความหลากหลาย ของค่ายนี้ก็ถือว่าเยอะ เช่นมีทั้ง คอสเพลย์ แนวบ้านๆ ฝรั่ง(เผลอๆเคยมีคนไทย) บิกินนี่ สาวออฟฟิศ แตกนอก แตกใน แตกปาก นวดนาบ โอ้ย บอกได้เลยว่า ตอบโจทย์.. ::Reader::

poomimen

theoatboy139

โห FC2 ที่ดูดีขนาดนี้ แล้วมีหลายอันด้วย ท่านคัดนานขนาดไหนคับเนี่ย (มากี่รอบๆ ไม่เคยผิดวัง ออกแนวทึ่งทุกรอบด้วย ::Glad::)
ผมชอบแนวๆมายุอะไรงี้นะ แต่ชอบสุดเลยคืออันนี้ FC2 PPV 771536 ในโพสไม่มีชื่อ แต่เดวไปตามหาเอง5555 หวังว่าจะมีอีกนะคนนี้
ผมว่าอันเซ็นนี่ ไม่ต้องมีเนื้อเรื่อง เปิดมาจัดเลยไรงี้ ก็ยังเก็บได้อยู่

-- Edit --
เก็บมาหมดแล้วอย่างไว กลับมาขอบคุณอีกทีครับ เปิดดูไป 2-3 อัน คุณภาพเน้นๆ เลย กระทู้ดี ๆ แบบนี้หาที่อื่นไม่ได้แน่ๆ

แล้วก็ quote นี้ผมชอบมาก
ถ้าใครเจอคนที่ใช่อยู่ข้างๆแล้ว ขอให้รักและดูแลเขาให้ดี เพราะสุดท้ายแล้วต่อให้สวยเหมือนนางฟ้า
ก็ต้องกลายเป็นยายสักวัน แต่คนที่จะอยู่ข้างเราตลอดไปนั้น หายากกว่านางฟ้าซะอีก

เห็นด้วยเลยคับ สุดท้ายแล้วสิ่งที่ทำให้มีความสุขผมว่ามันคือนิสัย ความเข้ากันได้ พวกนี้มากกว่า ที่มันยั่งยืน
ถ้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุขนะ ผู้หญิงคนนั้นจะสวยที่สุดไปเองโดยปริยาย

tony1234

รุกกะ คานาเอะ น่ารักมากเลย ลูกครึ่งเมกันก้อน่ารักครับ ไม่รู้จักรหัส FC2 เลยว่ามีที่มาจากอะไร ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

pui2527008

อบคุณมากครับ สำหรับผม โคตรชอบ FC2 ของ lan ichinose เลยครับ ชอบแบบบ้าคลั่งเลย ลีลาการโม้กนี่สุดยอด แนะนำให้ดูครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าที่เอาผ้าพันแขนนี่คือ รอยสักหรือเปล่า

กับ FC2 ที่เป็น แนว milf ที่ท้องกันสองคนมาสวิง ออกหลายเรื่องอยู่ครับแต่ไม่ทราบชื่อ รุมผู้ชายอย่างโหด 555555 ผมคลั่งไคล้สุดๆ

สุดท้ายที่ FC2 แนว cosplay ที่ logo ล่างขวา(ถ้าจำไม่ผิด) แต่เซ็นเซอร์หน้า มีแรร์ไอเท็มเยอะอยู่นะครับ แนว Loli โกนขน แบบว่าเนียน น่ารักจัดดดด 555555

alexa

หนังค่าย FC มีเยอะมาก ที่ท่านคัดมาล้วนรุ่นเด็ก น่ารัก วัยรุ่น ซึ่งผมก็ชอบดูแต่ที่ชอบมากกว่า แต่ไม่ค่อยเห็นคือ ค่าย ที่ใช้ชื่อว่า mywife.cc ไม่ทราบว่ามาจากค่ายไหน ซึ่งหนังค่ายนี้แสดง และ คัดผู้แสดงฝ่ายหญิง ได้สวย และ ถูกใจผมมาก ทั้งมุมกล้อง และ ท่าทาง ครับ ท่านพอจะมีสะสมบ้างไหมครับ ขอบคุณครับ สำหรับกระทู้นี้ น่าสะสมอีกกระทู้เลยครับ

ptt2085

เคยตามดูอยู่ช่วงนึง FC2 มีหนังแนวนางเอกใสใส น่ารัก เยอะพอสมควร
แต่ หลัง ๆ มารู้สึกว่า จะออกมาเยอะมากๆ แล้วก็มีแบบ censor ออกมาเยอะด้วย หรือ หลายๆ เรื่อง ไม่เซ็น ก็ จริง แต่ว่า นางเอกใส่หน้ากาก
ปิดหน้าปิดตา คือรู้สึกมันไม่ได้อารมน์นะ ส่วนตัวนะ

bloodstorm

ขอบคุณครับ ค่ายนี้เป็นค่ายที่หนังมีเกือบทุกแนวจริงๆ มีนางเอกที่เกือบจะไม่ซ้ำหน้า ผมนี้พยายามติดตามและหานางเอกที่เป็นช้างเผือกมาเก็บสะสมไว้ ซึ่งก่อได้มาหลายเรื่องพอสมควร เซตนี้ที่ท่านคัดมาผมยังไม่มีหลายเรื่องเลย
FC2 PPV 771536 เธอคนนี้ผมชอบมากเลย ไม่รู้เล่นเรื่องอื่นด้วยไหม หาไม่เจอเลย

lit260499

หนังค่าย FC มีเยอะมาก ที่ท่านคัดมาล้วนรุ่นเด็ก น่ารัก วัยรุ่น ซึ่งผมก็ชอบดูแต่ที่ชอบมากจะเป็นประเภท UNcenแต่ถ้าUNcenแต่ใส่หน้ากากทั้งชายหรือหญิงก็ไม่ค่อยชอบ เพราะไม่ได้อารมณ์ แต่อย่างไรก็ต้องขอขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกัน

goldhand

ขอบคุณมากๆ ครับ สำหรับ รวมหนังค่าย FC2 ส่วนตัวผมว่านางเอกสวยดีครับ มุมกล้องพอใช้ได้ และที่สำคัญ นางเอกส่วนใหญ่ อายุจะไม่ค่อยเยอะ ดูเป็นแบบ วัยรุ่นๆ อยู่เลย คงผ่านสนามมาไม่มาก ครับ

rattanapol

ผมชอบนะค่ายนี้ FC2 มีแนวหลากหลายดี ทั้งนักเรียน นักศึกษา สาว office แม่บ้าน ดูเถื่อนๆ ดิบๆ ดี คนสวยก็มี คนหุ่นดี ก็ได้ แต่ผมเน้านเอามันมากกว่า ฮิๆๆ  ::Glad:: ::Grimace::