ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 8 – คู่อริ

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 23, 2016, 11:25:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

ขอดราม่าแป๊บ

มาปล่อยของตอนจะเที่ยงคืนอีกแล้วนะคร๊าบบบบบบบบบบ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

naitoom

จะมีการเทครัวเกิดขึ้นโดยนายอาร์ตหรือเปล่า???

lordofthetwo

ขอบคุณมากครับ ยังไม่ค่อยดาร์กนะครับ แต่อาจจะแค่ตอนนี้เท่านั้น

review1972

นายอาร์ตนี่มีกลิ่นอายของพี่เอกนะเนี่ยต้องมีที่มาที่ไปแน่เลย ตอนหน้าต้องสุดๆแน่ ขอบคุณครับ

boon05

ขอบคุณครับ  ผูกปมเชื่อมโยงทุกตัวละครน่าติมตามมากครับ

harzard

ขอบคุณครับ ตอนนีมีแต่เรื่องที่ดองเอาไว้ทั้งนั้น ยังรออยู่น่ะครับ  ::DookDig::

aum691

ขอบคุณครับ สนุกและติดตามทุกเรื่องนะครับ

naluk888

ขอบคุณครับ ถึงจะดิบเถื่อนสายดาร์คก็น่าติดตามอยู่ดีครับ หลากหลายดีครับ

medsay

ยังสนุกน่าติดตามเหมือนเคยเลยครับท่านแอส ขอบคุณครับ

pinmonkey

ชีวิตมีสุข เศร้า เหงา และอีกหลากหลาย ผลงานท่านมีปวดตับบ้างก็เป็นธรรมดาครับ ติดตามผลงานท่านอยู่เสมอครับ ขอบคุณมากครับที่แต่งงานดี  ๆ มาให้อ่านครับ

kalampee

therasak

ยามผู้โชคดี แต่เอยามอะไรทำไมเก่งทั้งศิลปะและจิตวิทยา เงาะซ่อนรูปซะหละมั้ง

tony1234