ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanavit.tande

เป็นแนวให้อารมที่แปลกๆดีครับ ตายแล้ว ก็ได้ทำนู้นี้ได้ คิดเพลินๆก็สนุกนะครับ อยากทำไรก็ได้ทำ

watari

นี่สินะเรียกว่าไปสุขคติ มันต้องมีคนเห็นผีโผล่มาหรือเปล่า

มณเทียร น

ที่เล็งๆไว้ พอตายสงสัยกะไล่เอาให้ครบ
ไม่เสี่ยงดีกว่าครับ

pug0hkleiko

ผมสงสัยว่าคนภายนอกจะเห็นเป็นยังไง 5555 ชอบมากครับแนวนี้ ขอบพระคุณมากครับที่แปลให้พวกเราๆได้อ่านกัน

panzeus

ตายแล้ว ได้อย่างนี้ คงไม่มีใครอยากเกิดแล้วว่ะ

45984

ภานุวัตร

อูยเสียววะ อยากล่องหนได้แบบนี้แต่ยังไม่อยากตาย 5555

Hlon11

apiwat1996

พึ่งเคยอ่านแนวนี้เหมือนกันครับ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

Panupong Tongjitsakul

ชอบแนวนี้มากงับ แนวล่องหน แนวหยุดเวลา ถ้าเป็นไปได้ แปลมาอีกเรื่อยๆนะ ผมติดตามผลงานพี่อยู่ -/\- 

ps.sp

พระเอกหยุดเวลาทำอะไรก็ได้โดยไม่มีใครรู้ ::Hunger::

l3elievE

เหมือนอยู่กันคนละโลกไม่มีคนสนเลย ดีไปอีกแบบแต่แบบนี้เหงาแน่นอนเหมือนอยู่คนเดียวเลยจากปกเหลือเหยื่ออีก 2สินะ

ขอบคุณครับ

------------------------------

ผมนึกว่าจะจบแบบพลิกวิญญาณกลับเข้าร่างมาเจอสาวๆท้องลูกตัวเองตอนเปนวิญญาณงี้สะอีก

nexyr18

โดนขนาดนั้นไม่รู้สึกตัว ข้างๆไม่เห็นคนที่โดนเอาเลยหรอไงเนี่ย