ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

yopern

มันได้อย่างเสียอย่าง ได้คือ ที่เอาใคร เมื่อไร เวลาใดก็ได้ เสียคือ ทำคนเดียวเขาไม่มีอารมณ์ร่วมด้วย

iceiceice

ฆ่าตัวตายแปป จะไปเปิดซิงสาวๆบ้าง ปล.คิดอีกทีอยู่ต่ออะดีแล้ว เปิดซิงได้เหมือนกัน

Daft Punk

ตายแล้วแม่ง freedom แบบนี้เลย โคตรดี 55555. ไม่มีใครรู้ด้วยว่าเราทำอะไร  ::DookDig::   ::DookDig::

แบบนี้โรงเรียนหญิงล้วนก็อยู่ปลายนิ้ว อิอิ

ช่วง Edit เพิ่ม
ส่วนตัวอยากให้มีภาคต่อนะ อยากรู้ว่าหลังจากนี้จะเป็นยังไงต่อไป จะหายไปไหม หรือจะอยู่แบบนี้ไปตลอด คือมันดีอะ 55555.

dreamlost

มันต้องมีเงื่อนไขอะไรสักอย่าง
หรืออาจะแค่ฝันไปตอนอาการโคม่า

-------

ลงเอยแบบนี้อยู่ได้ไม่เกินเดือนดอก Alone ขนาด

fu.soo

ผมอิจฉาผีตัวนี้วะ ผมแปลกมั้ยเนี่ย ::Ahh::

อ่านจบก็ยังอิจฉามัน ::WooWoo::

lordofthetwo

เป็นหยุดเวลาแบบเจ้าตัวไม่รู้เรื่องอ่ะ อยากได้แบบเจ้าตัวเสียวไปด้วยนี่สิ 555

CoolNook Thangsakul

ทำไปแบบฝ่าย ญ ไร้ อารมณ์ สักพักก้อคงเบื่อไปเองละมั้ง

dogger2006

อีกฝ่ายไม่รู้ตัว​ ดูแล้วขึ้นยากต่อให้ภาพสวยก็เถอะ

Poorea

เรื่องนี้ต้องมีเงี่ยนงำำ โชคดีเกินไป๊ปปปปปป 

keatmano

ตัววิญญาณน่าจะจิ้นเองทุกอย่าง สิ่งที่เกิดขึ้นไม่เป็นเรื่องจริง  ::Thinking::

ดูเหมือนเรื่องน่าจะยังไม่จบนะ แต่คนเขียนขี้เกียจแต่งต่อมั๊ง .. แต่งต่อให้สิ่งที่วิญญาณคิดเป็นการตอบแทนจากสวรรค์ที่ช่วยเด็กจนตัวเองตาย แล้วสาว ๆ ทั้งหลายที่เจอก็เป็นเพียงการสร้างภาพขึ้นมาเท่านั้นเอง ไม่ใช่ตัวจริง  ::HoHo::

Clock “work” Planet

ตายแล้วไปไหน ไปเอาสาวเน้นๆ ::Confident::

จบอย่างนี้ค้างคาจริงจัง

สลัดผักใส่ไข่

ผีจับหัวของจริงอันนี้ ทำกลางห้างโชว์เลย

สรุปแล้วก็ไม่ไปผุดไปเกิดซักที ที่เค้าบอกว่าไปที่ชอบที่ชอบ คือมันคงชอบตรงนี้แหละผมว่า

ปล.อาจารย์ท่านนี้วาดน้ำแตกกระจายสาดกระเซ็นมากครับ

Cororo Lucife

อัยยะหร่อยอย่างแรงนิตายแล้วความสามารถมากแท้ตอนท้ายเพราะตายแล้วจึงไม่เหนื่อยจัดหนักได้ตลอด.สบายละ