ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga]Teacher and Student Ch.2 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 11, 2018, 06:54:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joe RedDevil

อยากมีครูแบบนี้ จะตั้งใจเรียนทุกวัน เนื้อเรื่องดีครับผม

HaruKi02

ตารอง ผอ.หวังเคลมอาจารย์ แต่ยังไงก็น่าจะยากนะ

as72340639

siwapol55

แม้เคยอ่านมาแล้ว แต่พอมาอ่านตอนนี้ก็ยังลุ้นอยู่
รอง ผอ. ยังน่าหมั่นไส้เหมือนเดิม
ขอบคุณมากครับ

jw4321

joulez

งานเข้าสิแบบนี้ แถมอาบน้ำด้วย สถานการณ์เลวร้ายสุดๆ

nekki

พระเอกสกิลแม่บ้านเก่งเกิน อาจารย์เลยมาเป้นปลิงได้สบายๆ

Akira Watanabe

trong5171

b522055023

บายจ้าพระเอก จะโดนเพื่อนแฉหรือจะ 2 รุม 1 เนี่ย  ::DayDream::

eka1325

พระเอกชอบอาจารย์แล้วแน่เลย รองผ.อ. ตัวอันตรายเลยนะเนี้ย มีความลับแตกอีกจะทำไงล่ะคราวนี้  มีลุ้นมากๆ สนุกมาก ขอบคุณครับ

ddcc

ตับผมเกือบไปละ เอาเถอะแค่ skin แตะ skin ยังไม่สึกหรอหรอก ตัวละครชายเยอะมาก ตัวละครหญิงตัวใหม่จะมีไหมเนี่ย