ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ตามล่า" (EP.2)

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 12, 2017, 01:37:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sir-Worst

แต่ละตอนของท่านนี่ยาวมากจริงๆ แบ่งออกครึ่งหนึ่งแล้วทะยอยลงให้อ่านบ่อยก็ดีกว่านะ มันชวนให้ reader ติมตาม. writter มากยิ่งขึ้น คหสต ผิดถูกประการใด ไม่ถูกใจใครที่คิดว่าลงยาวๆ แต่นานๆทีมา1ตอน ก็ขออภัยด้วยนะครับ ::Beggar:: ::Beggar::

rewat.32

Pong Sak

หมอบริการดีมากมีมาตามหาคนไข้ด้วย

ฟหกด่าสว

น่าติดตามทุกตอนเลย ถึงไม่มีช่วง 18+ แต่ก็ยังชอบ ทำให้ได้รสชาติไปอีกแบบ

aek01

สนุกมากๆ สงสัยอากาศจะร้ายที่สุด

nujane_dude

ดุเดือดเลือดพล่านเลย นะ หมอฟางไม่รอดแน่ ติดตามๆ

dechakit

หมอโลกสวยน่าจะโดนได้เเล้วว

zaaar65

อีก ซีรีย์ ที่ต้องตามเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ 

รักแท้ ไม่มีจริง

อ่านสนุกมาก ยิ่งอ่านก็ยิ่งติด รอตอนต่อไปอยู่นะคับ

exsoldier

สนุกมากก หมอฟางนี่ หางานให้จริงๆ จับทำเมียซะดีมั้ย  ::Orz:: ::Orz::

Korakot Tawaytibhongs

ไม่ทราบว่าคนแต่งจะเคยเขียนบทหนังหรือลครมาหรือไง เพราะอ่านแล้ว รู้สึกยังงั้นนะ

akhittaro

Pong Pan

หมอฟางระวังนะ ดื้อมากๆ เดี่ยวก็โดน