ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูผู้ใช้ปากได้ยอดเยี่ยมที่สุด (เรื่องแปล)

เริ่มโดย บุญแหก, พฤษภาคม 01, 2021, 03:18:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญแหก

เรื่อง ครูผู้ปากได้ยอดเยี่ยมที่สุด แปลจากเรื่อง Best blowjob I've ever had...and it was from one of my professors ผู้เขียนใช้นามแฝงว่า  The_strangernextdoor ซึ่งตีพิมพ์ลงในเวป reddit โดยผู้แปล (บุญแหก) ได้รับอนุญาตจากผู้เขียนเป็นลายลักษณ์อักษรเรียบร้อยแล้ว

ครูผู้ใช้ปากได้ยอดเยี่ยมที่สุด

ผมเข้าเรียนที่วิทยาลัยขนาดเล็กแห่งหนึ่งที่มีนักศึกษาแค่หมื่นกว่าๆ ดังนั้นชั้นเรียนรายวิชาเฉพาะสาขาของที่นี่จึงมีขนาดเล็ก  ผมลงเรียนรายวิชาเฉพาะเกี่ยวกับประวัติศาสตร์ยุคกลางเพราะว่าผมสนใจเรื่องราวทางประวัติศาสตร์อย่างมากและต้องการศึกษาในช่วงยุคกลางเป็นพิเศษ แต่ในชั้นเรียนของเรานั้นมีคนลงเรียนแค่ 17 คนเท่านั้น รายวิชานี้มี อาจารย์ ดร. ดับเบิลยู (ชื่อสมมติ-ต่อไปผู้แปลจะเรียกว่า ครู) ซึ่งถือว่าเป็นครูที่ยังไม่แก่เพราะอยู่ในวัยประมาณ 35-40 ปี แต่เป็นคนที่ดูอ่อนวัยเพราะดูแลตัวเองได้ดี                             

ตอนใกล้สิ้นสุดภาคการศึกษา ครูได้สอนเสริมเพื่อเตรียมสอบปลายภาค และเก็บคะแนนเพิ่มในกรณีที่มีคนสอบได้คะแนนไม่ดี ส่วนผมไม่ถือว่าเป็นผู้เรียนที่ยอดเยี่ยมและเคยขาดเรียนหลายครั้ง ผมจึงเข้าร่วมติวในครั้งนี้ด้วย

เนื่องจากครูมีสอนทั้งวัน เธอจึงนัดตอนทุ่มหนึ่ง วันนี้เป็นวันศุกร์ก่อนจะปิดภาคเรียนช่วงฤดูหนาว ดังนั้นจึงมีคนไม่มาก เมื่อผมมาถึงจึงยังไม่มีใครมา ในช่วง 20 นาทีแรก หลังจากทักทายครูเสร็จ ผมก็ไปนั่งที่โต๊ะเรียน ครูถามว่าผมต้องการทำคะแนนเพิ่มใช่ไหม ผมตอบว่า ใช่ ครูก็ให้งานพิเศษซึ่งผมใช้เวลาไม่นานก็ทำเสร็จ ตอนผมเอางานไปส่งงก็เริ่มชวนครูพูดคุย

"วันนี้ครูสอนทั้งวันหรือครับ" ผมพูดพร้อมกับส่งงาน เธอยิ้มรับในขณะที่รับงานไปจากผม
"ใช่ ช่วงก่อนปิดภาคก็เป็นแบบนี้แหละ" เพลงที่ครูเปิดเป็นแบคกราวอยู่ในขณะนี้เป็นเพลงที่ผมรู้จักดี ผมจึงชานเธอคุยเรื่องราวต่างๆของวงนี้ คุยไปได้ครู่หนึ่ง ผมจึงลากเก้าอี้ไปนั่งใกล้ๆเธอ หลังจากคุยไปเรื่อยเปื่อยจนถึงจุดหนึ่ง ผมก็บอกเธอว่า ผมชอบสูบกัญชา เธอบอกว่า มิน่าหล่ะผมจึงชอบเข้าเรียนสาย

หลังจากคุยกันไปประมาณ 45 นาที เราเริ่มจะเป็นกันเองมากขึ้น ครูเริ่มพูดถึงการหย่าของครูเมื่อปีที่ผ่านมา ส่วนผมก็พูดถึงเรื่องนี้ในฐานะที่เคยเป็นเด็กที่พ่อแม่หย่ากัน ผมจึงกล้าที่จะถามครูว่า "ผมขอถามคำถามที่อาจจะไม่เหมาะสมนิดหน่อย คือว่าตอนนี้ครูชอบใครบ้างแล้วยัง"

ครูตอบว่า "ไม่เป็นไรหรอก ตอนนี้ยังไม่มีใคร ส่วนใหญ่ใช้เวลาอยู่กับตัวเองเสียมากกว่า อยากใช้ชีวิตอย่างอิสระ" หลังจากเงียบกันไปชั่วครู่ ครูถามขึ้นมาว่า "เธอมีแฟนหรือยัง" ผมสังเกตเห็นว่าสายตาเธอตวัดมองเป้ากางเกงผมแว๊บหนึ่ง ผมจึงถ่างขาออกกว้างขึ้นอีกนิด แกล้งตอบไปแบบตลกๆว่า "ครูจะจีบผมหรือครับ" ผมเอามือจับที่เป้า แอ่นตัวอีกนิด ครูมองมาที่มือผม ตอบว่า "เธอไม่รู้หรอกว่า คนที่เป็นอาจารย์นะ บางครั้งก็รู้สึกเหงา" ครูเอามือวางลงบนต้นขาที่แข็งแกร่งของผม ลูบไล้ไปมา ผมขยับเก้าอี้เข้าไปใกล้อีกนิด เอามือลูบควยตัวเองที่ตอนนี้เริ่มแข็งแล้ว มองสบตาครู เธอสบตาผมแล้วเหลือบสายตามาที่มือผมที่กำลังกำอยู่ เธอเอนตัวมาหาผมและจูบปากผมทันที 

หลังจากที่เราถอนปากออก ผมยืนขึ้น ขยับตัวไปยืนอยู่ให้เป้ากางเกงที่โป่งพองไปอยู่ตรงหน้าเธอพอดี ครูเอามือมาลูบเป้ากางเกงผมที่ตอนนี้ควยแข็งแทบจะล้นทะลักออกมา เธอปลดซิบแล้วดึงกางเกงผมลงแล้วเคล้นคลึงควยที่ล้นกางเกงในผมอยู่ด้วยความพึงพอใจ ครูลูบคลำเล่นไปพักใหญ่ก็ดึงกางเกงในผมลง ผมก้มตัวลงถอดทั้งกางเกง กางเกงในออก ยืนควยชี้เป็นลำแข็งอยู่ตรงหน้า ในใจคาดหวังให้ครูอมควยผม แต่เธอกลับบอกให้ผมนั่งลง ผมรีบนั่งลง ถ่างขาออกกว้าง เธอมานั่งคุกเข่าตรงหว่างขาผม ปากอมควยผมทันที เธอดูดอม ผงกหัวขึ้นลงไปตามลำควยที่แข็งแกร่งของผมด้วยความกระหายและชำนาญ หลังจากที่อมลงไปจนสุดลำคอ เธอก็มาดูดเลียตรงหัวควย ตวัดลิ้นเลียแล้วอมรูดปากไปตามลำควย สลับไปมาจนตอนนี้ผมเสียวจนน้ำแทบแตก เธอถอนปากออกมาถามผมด้วยใบหน้าเปื้อนรอยยิ้มว่า "เธอจะแตกแล้วใช่ไหม" ผมพยักให้เธอ จับหัวเธอให้ก้มลงไปที่ท่อนควยผมอีกครั้ง เธอผงกหัวขึ้นลง ผมเด้งเอวสวนขึ้นไปปล่อยน้ำแตกทะลักเข้าไปลำคอของครูทันที เอามือกดหัวเธอไว้แน่นจนลำคอเธอขยอกด้วยน้ำที่อัดเข้าไป ผ่านไปครู่หนึ่ง ผมปล่อยมือในขณะที่ครูถอนปากออกมา เธอยิ้มแล้วเอามือขึ้นเช็ดปาก ผมรีบบอกเธอว่า "เดี๋ยวผมจะทำให้ครูเสร็จด้วย" เธอรีบบอกว่าที่ตรงนี้ไม่เหมาะ ค่อยวันอื่นไปหาที่ที่มีความเสี่ยงน้อยกว่านี้เถอะ อีกอย่างเธอต้องสอนต่อ ครั้งนี้นับเป็นการอมควยที่เสียวที่สุดเท่าที่ผมเคยผ่านมา

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

▪จินตนาการต่อตอนสอง  แอบให้ครูอมให้อีก  แล้วเพื่อนมาเห็นเลยขอลงแขกครูยี่สิบคนเลย