ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ohno Kanae] One girl and two boys in their secret base ฐานลับของเรา [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 19, 2019, 02:00:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Blue_Valentine13

เจ้าหนู เอ็งจะโชคดีเกินไปแล้ว

เปิดก่อน โดนรีดก่อน แต่ได้เสียบทีหลัง น่าสงสาร

jittipat

เด็กน้อยแสนโชคดี แต่เอิ่มผู้ ญ แบบนี้มีจริงหรอ

เด็กมันฟิตจังวะ 555

tatsuya110

เข้าฐานลับพี่สาว ก็ต้องทำตามที่พี่สาวบอก... แห้งแน่เจ้าหนู
-
แบบนี้จะเข้าฐานมันทุกวันเลย

OmomokaO

ฐานหลับแบบนี่ขอสัก 10 หลังเอาให้เหี่ยวกันไป 5555555555

ท้องทีไม่รู้ใครเป็นพ่อเลยนะะ
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

gaarajr

Tjnet

elviswhat

ตอนแรกคิดว่าเพื่อนอีกคนคือทอม แต่ไหงมันเปิดประเด็นก่อนเพื่อนเลยล่ะเนี่ย ไม่พูดพร่ำทำเพลงอะไรเลย มาถึงบอกให้พี่สาวช่วยสงเคราะห์หน่อยแบบนี้ ฐานลับจะไม่เป็นฐานลับเอาน้า จะเป็นฐานเซ็กเอานะเนี่ย

เจอเบิกเนตรเข้าไปพี่สาวถึงกับฟินไปติด ๆ เลย ไม่คิดละสิว่าเด็กตัวแค่นี้จะทำให้ฟินได้ขนาดนี้ เหมือนที่เธอบอกไว้เอง สอนจรเข้ว่ายน้ำแท้ ๆ

alaaum

ฐานนี้กลายเป็นห้องเชือดแน่ๆ น่าจะมีแซนวิชด้วยรึเปล่า

Edit 555 มีการสอนจรเข้ว่ายนํ้าด้วย ติดใจซะละ

tronnakub

แลกกับค่ายืมฐานลับ แล้วอีกคนจะว่ายังไงนะ

กลายเป็น 3p + Double Penetration

crazy27

ตอนแรกคิดว่าเด็กจะมาเล่นกันเอง ที่ไหนได้ชายทั้งคู่นี้หว่า

แหม เด็กน้อยได้ทีเอาใหญ่เลยน้าา พี่สาวก็หุ่นดีซะด้วย รอภาคสองต่อเลยงี้ขอบคุณมากครับ

Ae Haha

เจอสาวใจเด็ดเข้ามา คงช่วยฐานลับเป็นฐานกาม

ติดใจกันแล้ว ต่างคนต่างเสียวสุดๆ คงมีกันเรื่อยๆแน่ๆ

sanitary5612

::Glad:: ตอนเด็กๆก้เคยมีฐานลับกับเขาเหมือนกันครับ แต่ไม่ใช่ฐานลับแบบนี้ มีแบบนี้ก็ดีไปอีกแบบครับ

C-Master

นางฟ้ามาโปรดยังฐานลับเลยนะเด็กๆ
แล้วก็ยังแย่งกันเป็นที่หนึ่งด้วยนะ 555

Neanderthal

ภาพสวย เนื้อเรื่องดี ไม่ทำร้ายจิตใจ พี่สาวทั้งสวยทั้งใจดี หาไม่ได้ในชีวิตจริง หนูเอ๊ย
ทำไมต้องโนวิส

Neanderthal

อ่านจบ รู้สึกสนุกก่าที่คิด อยากให้มีตอนต่อจัง ขอบคุณนะครับ
ทำไมต้องโนวิส