ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 16 (ปลดปล่อย)

เริ่มโดย Farewell, กุมภาพันธ์ 10, 2021, 02:31:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านคิดว่าควรรักษาอาการนิมโฟมาเนียของวิภาหรือไม่?

ควรรักษา
187 (61.9%)
ไม่ควรรักษา
115 (38.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 302

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 15, 2021, 02:32:51 หลังเที่ยง

lit260499

รักษาแม่วิภายังไงก็ไม่หายขาดหรอกเพราะหล่อนยังมีความอยากอยู่เดิม และเป้ยังไงก็รักแม่อยู่ก็พอจะช่วยได้

12345689

novemberman

Manoptana

แม่วิภากินยารักษาแล้วทำให้ผ่อนอารมย์ลงแต่คงไม่หมดเสียทีเดียว ขนาดนั้นคงทำให้เป้ตามเกมทันได้พอดีๆ ไม่มากเกินไป น่าจะให้ความสุขกับทั้งคู่ได้ดีกว่า

stmss

::Glad::ไม่ต้องรักษา ครับ แม่วิภา อยากเห็น ฉาก 3 รุม 1 ::DookDig::

633sqd

แม่วิเพิ่มหมอปิ่นเข้าแก็งค์เลย หมอจะได้ช่วยรักษาอย่างใกลชิด  ::Grimace::

XYZ

อยากจะบอกวิภามากครับว่า มัวแต่อดกลั้นแล้วเมื่อไรจะได้ทรีซั่มกันซะทีครับ

ขอบคุณมากครับ

xonly-1454

กินยาเถอะวิ จะได้ลดอาการอยากลงบ้าง  ถ้ายังไม่ไหวจริงๆก็พึ่งเป้ไปพลางก่อน  แต่ก็ยังอยากเห็นฉาก 2 หรือ 3 รุมเป้

dekduer55

คุณแม่ต้องรีบรักษาให้หายนะไม่งั้นคุณลูกชายได้แห้งตายก่อนแน่ๆ

กบ

Yuuya

ควรรักษานะครับ เดี๋ยววิจะคุมไม่อยู่ แล้วตบะแตกกับคนอื่นพอดี ตัวละครหลักชายมีแค่เป้คนเดี๋ยวก็พอแล้วครับ 5555

kul1

คุณแม่ของเราจะได้ปลดปล่อยขนาดไหนกันนะ

onevan