ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

มนัส บุญหนุน

ไปคอนโดหมอพลอยแล้ว
รีบกลับจัดครูเบส..ต่อเลยนะ

akine

::Oops:: โธ่ววว ลุ้งงงปี้อีก3-4ทีก้อจะได้ตายแล้วซิเนี้ย ลุงจะเป็นไอดอลของโผ้มมมม อะล้อเล่นนะลุง เอาชีวิตมาแลกกะการขยับเอวเนี้ย มันต้องมีทางแก้ซิน่า ลุงสู้ๆอีก6คนเท่านั้น

soso123

ถ้าลุงพลตาย ขอเป็นพระเอกแทนได้ไหมม เหลืออีก 6 นางง น่าสนใจ อิอิ

asiakook

โอ้วมนุษย์ลุงไม่ถามให้ละเอียด อัตราผลาญชีวิตเท่าไหร่ นับเป็นยก/วัน หรือ ยก/7วัน จะได้มีทางแก้ไข ซอยเอาเสียวไม่ยอมเสียยก หรือนับเป็นวินาที อิอิ ขอบคุณครับ

ryg123456

น้องภามาเตือนแบบนี้ ลุงพลต้องรักษาร่างการให้ดีนะ
มีคนรออยู่อีกหลายนางต้องดูแลให้ดี
ลีลาใช้ได้แล้ว อยากเห็นหมอพลอยร่วมสวิงจังเลยครับ
แต่ระวังน้องนาถนะ ชักเริ่มร้ายแล้ว

pddy2545

xvenomz

::Glad::เป็นข้อแลกเปลี่ยนที่ร้ายแรงเอาเรื่องนะเนี่ย รักษาสุขภาพด้วยนะลุงพล ยังเก็บไม่ครบโหลเลย

ssaa3112

ลุงพลช่วงนี้ระวังสุขภาพหน่อยนะ จัดให้ครบก่อนแล้วค่อยหักโหมทีหลังก็ได้

castiel47

จุดจบของลุงสายหื่นจะเป็นไงน่ะอีกตั้ง6คนลุงไม่น่ารอดนานแน่ๆ

navy868

ตายคาอกดีกว่าตกน้ำตายนะลุง... ::Horror:: เป็นข้อแลกเลี่ยนที่น่ากลัวอยู่เหมือนกัน ระวังหน่อยลุง

tooboy

ลุ้นน้องโดนัทกลับมาหาลุงครับ ว่าจะออกมายังไง

seri karunathep

ใครจะร้าย ใครจะดี พ่อเทพบุตรวัยดึกไม่สนครับ จับยัดอย่างเดียว

wuthikhai.dunk

กำพล

atmasii ru

::WooWoo:: ลุงแกเป็นไอดอลของเหล่าชายๆๆหลายคน. ต้องคาราวะแกเป็นอาจาร