ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikami Cannon] Action Pizazz 2018-07 บ้านแสนสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2018, 04:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กนก.ลายพอ

คออ่อนหรือโดนมอมนะ หลับคู่เลยแต่เมียมีตื่นกลางคัน ต้องมีติดใจบ้างถ้ามาแนวนี้

bankcc45155

นางเอกสวยมีเสน่ห์มาก หุ่นแบบดีสุดยอดเลย 

edit เป็น NTR ที่พอเดาตอนจบได้เลยเพื่อนต้องมาบ่อยๆ 555

syndromz

เปิดมาเห็นรูปเพื่อนๆมานั่งกินเหล้าที่บ้านก็รู้เลย คุณนายโดนแน่ๆ หรือเพื่อนๆจะโดนคุณนายกันหว่าต้องรอดู

ทีนี้ยาวเลย เพื่อนๆมาเลี้ยงเหล้าทุกวันเลย

xsoulkung123

เพื่อนผัวมากินเหล้าที่่บ้าน มีเมียสวยยั่วเซ็กขนาดนี้น่าโดนมากๆ
ส่วนผัวเมาหลับไม่รู้เรื่องอะไรเลย เมียเมามากเลยโดนเพื่อนผัวจัดหนัก
แบบนี้ได้กินเมียเพื่อนแทนกินเหล้าแน่ๆเลย
::Fighto::
Edit เมียสาวสุดร่านลองได้เสียวแบบนี้แล้ว คงได้ชวนเพื่อนผัวมาดื่มทุกวัน จนไม่มีเวลาทำอย่างอื่น

sohee1412.

วาดผญได้สวยงามสุดยอดเลยครับ

*จบไวเกิน แบบนี้ต้องทำภาคต่อแล้วครับ เสียดายน่าจะอันเซ็น

dogger2006

แนวนี้เดาตอนจบได้เลย​ แถมประเภทคนntrหลาอกว่าผัวนี้ชัดเลย ::Oops::

Hawaalaew

เรื่องแนวntrต้องอาจารย์ท่านนี้ ลายเส้นสวยเร้าอารมณ์เป็นเอกลักษณ์ดี แกวาดสาวใหญ่ได้สวยมีเสน่ห์ และส่วนใหญ่ตอนจบผู้หญิงมักจะติดใจซะด้วย และท่าน (s)katerเองก็แนวนี้ตลอดเลยนะครับ ไม่เป็นไร ตับแข็งแรงดีครับ
*นั่นไงติดใจของชายอื่นจริงๆด้วย ถ้ามีตอนต่อคงมีเพื่อนมากินเหล้าที่บ้านเพิ่ม และเปิดเซ็กส์หมู่แน่นอน สงสารผัวเธอจริงๆ เมียโดนรุมเย็ดอยู่ข้างๆแท้ๆดันเมาไม่เรื่อง
**ของแปลรวมเล่มของอ.ท่านนี้อีกได้ปะครับมีอันที่ปวดตับเพียบhttps://nhentai.net/g/188581/ แค่ตอนแรกก็ntr จ๋าเลยครับ

leeloe123

รอดูว่าแซนวิส ไหม 555+
ผมว่ามันยังNTR พอไม่แซนวิส

bunyawatbun

ตอนจบ ntr แน่ กลัวเหมือนฉากใน av ที่ตอนหลังพระเอกก็ได้แต่แอบดู

yakusa98

ผัวก็เมาซะไม่รู้เรื่อง เหมือนจะเป็นแนว ชวนปวดตับอีกรอบ
.
.
.
เรื่องดันพลิก สาวเจ้าดันชอบซะอย่างงั้น

nekki

ก็ปัญหาเดินสามทำการบ้านไม่เก่ง เจอเพื่อนร่วมงานข่มขืนและติดใจ...
มันก็แค่เปลี่ยนกลิ่นบ้างอะไรบ้าง นางเอกไม่ได้กล่าวไว้

dfdfdfg tetete

ถ้าชีวิตจริงทำได้แบบนี้คงดีเลยคับจะไปกินเหล้าด้วยบ่อยๆ

akerue

พลอตเรื่องเหมือนซีรี่หนังเอวีเลยแฮะ ไม่รู้จะมีถ่ายคลิปไว้แบล็คเมล์ทีหลังรึป่าว

สุดท้ายก็ติดใจเพื่อนร่วมงาน

kapomman

เอิ่ม ผู้แปลแน่ใจนะครับว่าจะใช้ล้างตับNtrจากเรื่องก่อน  มีแววปวดตับอีกแล้ว

อ้าว อ่านผิดแนวntr แบบสบายๆเรอะ ถึงเบากว่าเรื่องก่อนก็ยังจี๊ดๆอยู่ดี

yoshizugi

หลังจากนี้ไปเพื่อนๆคงจะมากินเหล้าที่ห้องบ่อยแน่ๆ