ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Igumox] Do...... ga Suki Nandesu | น้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์ [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 06, 2019, 12:04:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BabyFace

ลักษณะนี้ผมว่ามีแต่ผญ.ไม่กล้าแสดงออกขนาดนี้  แต่อนาคตโลกมันเปลี่ยน  ผช.น้อยลง  เราอาจจะเจอผ
ญ.เวียนเทียนข่มขืนผช.  บางคนอาจบอกชอบเลย  แต่ถ้ากลุ่มผญ.นั้นมีหน้าตาที่น่ากลัวนมแบน จิ๋มเละ   จะเป็นยังไงน่ากลัวว่ะ

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

jachal

อายาคาวะ โดนลือว่าไม่จิ้นเพราะซึจิยะ ไปทั้งบริษัทแน่

siwapol55

น่ารักจริง อยากได้ผู้หญิงแบบนี้ในชีวิตจริงบ้าง
ขอบคุณมากครับ

d_arker

progess

พระเอกชื่อ ฮายาคาวะไง แต่น้องใหม่นี่ไปบังคับเปิดซิงเขานิไม่ดีเลยนะ

Hawaalaew

น่าอิจฉาเฟ้ยอยู่แบบจิ้นๆ เฉยๆยังมีสาวมากินถึงที่อีกนะเอ็ง สาวขั้อายแต่ดันกลายเป็นฝ่ายรุกซะเอ็ง น่ารักดีครับ

Gunitle

55555 ขอบคุณมากครับท่านเมโลดี ตลกที่พระเอกเสียรู้นางเอกจนได้
เรื่องนี้ภาพสวยดีครับ ลายเส้นคมดี ยิ่งท่านแปลด้วยแล้วยิ่งสุดยอดครับ 
แนวหวานๆอย่างงี้ต้องท่านเมโลดี้ ขอโทษนะครับที่มาช้า พอดีติดงานครับผมมม

thegift52

จากแม่กวางน้อย กลายร่างเป็นแม่เสือสาว แต่ก็เข้าใจ ผู้ชายดีๆมันหายาก เจอแล้วต้องรีบรวบรัดให้เร็ว เดี๋ยวโดนแย่ง  ::DookDig::

TZONE

zenhyun

ขอบคุณมากครับ นางเอกนี่สงสัยจะชอบผู้ชายซิงจริงๆนะเนี่ย เป็นพวกแพ้คนซิง

mspeed

น่าจะชื่อเรื่องพรากเวอร์จิ้น หนุ่มวัย30
สาวๆแบบนี้น่าจะมีจริงนะ ชอบความไม่เดียงสาหนุ่มๆ

I2eI3oI2n D Ace

สาวติ๋มๆแบบนี้ไม่น่าเชื่อว่าหื่นได้ขนาดนี้ แต่ฮาตรงที่/ม่มีคนเชื่อว่าสาวๆจะเป็นคนเริ่มก่อน

teet