ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 12 – แอบกิน (จบภาคแรก ภาคแว่นวิเศษ)

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 03, 2016, 05:01:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blurbird

อ้าว จบแล้วหรือ สนุกดีครับ

แต่ยังรอ XO อยู่นะครับ

cd13579

ขอบคุณคร้าบเป็นเรื่องที่พยายามให้ผู้อ่านมีส่วนร่วมแท้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

jamesbuff

ขอบคุณครับ ผมชอบผมงานท่านมาก ยังรอเรื่องอื่นๆอยูนะครับ ทั้งบนดิน และใต้ดิน

olemantu

จบได้แบบสุขนิยมจริง ๆ ผู้อ่านฟินตามได้ตามจินตนาการ เพื่อนรักจะแบ่งกันกินหรือแอบกินก็ทำกันไปได้ทั้งนั้น  ขอบคุณมากครับ

savana911

midnightblusie

ชอบแบบมีส่วนร่วม แบบนี้ครับ น่าติดตามมาก ขอบคุณครับ

tom053795786

633sqd

น่าเสียดายจบเร็วจัง ::Crying:: รออ่านผลงานชิ้นต่อไปครับ ขอบคุณมาก ::Thankyou::

r2d21967

lordofthetwo

zamakarn

ขอบคุณครับ จบไวไปหน่อยกำลังมันเลยอยากให้มีต่อนะ อิอิ 

yumer

ขอบคุณครับท่าน ยังไง รอติดตามผลงานของท่าน ทุกเรื่องนะครับ

aumoum

strikef.

ขอบคุณครับ น่าคิดครับเรื่อง "แกอยากแกล้งหลับทำไม" สงสัยว่าคงจะได้ตามที่ฝันครบ ที่ 1 และที่ 2 อย่างเปิดเผยแน่ๆ เพราะ 2 คนนี้เป็นเพื่อนรักกัน นิสัยใจคอก็ใกล้เคียงกับ แถมยังมีแว่นเป็นตัวช่วยอีก ^_^