ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Kaa-san ga, Onna no Yosa o Oshiete Ageru.แม่เลี้ยงสอนเสียว

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 18, 2019, 02:02:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

radrazz

kazu36

โธ่ ทำไมเป็นเช่นนั้นหน้าสุดท้าย ตกลงเดาว่าพ่อตั้งใจจะพามาให้ดูตัวอยู่แล้วเชียว

mrbomberman

gfthebc

ตอน​จบ​พ่อกับ​ลูก​น่า​จะ​ได้​เมีย​คน​เดียว​กัน​นะ​ครับ​ และ​ก็​กลาย​เป็น​3Pต่อ​เลย​ โอ้​หลังจาก​ได้​อ่าน​ตอน​ที่ซ่อน​แล้ว​ ผิด​คาด​จริงๆ​ครับ​ แต่​ไม่​รู้​ว่า​เบื้อง​หลัง​แล้ว​คน​พ่อ​จะ​เข้า​ร่วม​กิจกรรม​ด้วย​ไหม​ครับ​เนี้ย​

BiigBoss

p_hart

::YehYeh:: จัดไปแม่เลี้ยงสาว เสียวสุดๆๆ. คุณพ่อจัดไปให้คุณลูก. หาเมียให้ลูกเลย. คงได้หลานเร็วนี้แน่

mendark

จะตัดพ่อตัดลูกกันหรือเปล่านะ แต่แม่เลี้ยงไปยั่วลูกเลี้ยงเสียขนาดนั้นใครจะอดใจไหว

อะไรกันเนี้ย มันมีเรื่องแบบนี้ด้วยเหรอ แล้วลูกที่เกิดมาจะเป็นน้องหรือว่าลูกกันละเนี้ย เพราะไม่รู้ว่าท้องกับใคร

SikerWoo

อืม ทำไมเหมือนวางแผนไว้ เลย?

นั้นไง ฮ่าๆ เหมือนมันง่ายๆไป  ::DookDig:: ::DookDig::
TTT

TZONE

เข้ากันได้ดีมากครับ ทั้งบน ทั้งล่าง เข้ากันสุดๆ

Edit: พ่อแผนสูงนะครับ ว่าแต่หาสาวจากไหน ทั้งสวย ทั้งใหญ่

ิkball

ทาเคชิ นายซวยแล้ว มันจะเป็นยังไงนะ

อ้าว วินๆทั้งสองฝ่าย  ::WowWow:: ::WowWow::

I2eI3oI2n D Ace

พ่อน่าจะเป็นคนวางแผนไว้แน่เลยอยากให้ลูกได้เมียซะที

เดาได้ถูกจริงๆแต่ผิดที่ผู้หญิงอยากแค่มีลูก