ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt2

เริ่มโดย nato87, เมษายน 10, 2020, 03:11:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sincethai

xxxboyz

Phoowadol

ตกลง นี่คือตัวตน ที่แท้จริงของหมอจะลอย  เจ้าหญิงน้ำแข็ง จริงหรือครับ.....
   เชื่อได้เลย ว่า ไม่ว่าชายใด ก็คาดหวัง ได้ ผู้หญิง ที่สนองเรื่อง หามาให้กับตัวเองเก่งยิ่งเร่าร้อนบนเตียงยิ่งชอบ   อย่าว่าแต่ลุงพล เลยครับ  ผมเองก็ชอบ   อิอิ..
   แต่ว่า หมอพลอยเธอยอมถอดหัวโขน ทิ้งแบบนี้  ยอมเรียกผัว เรียกเมีย แสดงว่า ถอดออกกมดแล้วจริงๆสินะครับ  แต่ก็คงยอมแค่ บนเตียงเท่านั้นหละผมว่า  อีกอย่าง  ตรงที่จะรัก หรือหลง  ผมก็ยัง มีความมั่นใจ ในตัวเองว่า  คิดว่า หมอพลอย เธอแค่หลง แค่นั้นแหละ  ด้วยความเป็น เด็กเรียน มาตลอด ทำตัวอยู่ในกรอบตลอด  พอปลดล็อคให้  ครั้งเดียว  เล่นเอาติดเซ็กซ์ ไปเลย......
    ครั้งนี้ ก็คงเช่นกัน หลังจากห่างหายไปพักนึง  คงคิดถึง ท่อนใหญ่ๆ ของลุงพล จนต้องยอมถอดกัวโขนกันเลยทีเดียว   เชื่อได้เลย ว่าตอนหน้า  ต้องเสียกลายน้ำชัวร์  อิอิ   คงถึงขั้นแพ้แตก ด้วย  ใช่มั้ยครับ  รึว่าผมจินตนาการไปไกลเกิน นิ  อิอิ ::Shy::

Nato87: ผมคิดว่าท่านคงมองเห็นอะไรบางอย่างในตัวหมอพลอยซินะครับ อิอิ หมอพลอยล้ำลึกกว่าลุงพลเยอะครับ ผมบอกได้แค่นี้

livpool

ตอนนี้คงเผยตัวตนของหมอพลอยแล้วแหล่ะ แต่ลุงพลจะไหวเหรอเฉียดตายมาหลายทีละ

Thanatouch MAN

มีแนวจิตวิทยามาแทรกด้วย นับว่าใช้ได้ตัดบทกำลังอินให้ติดตามกันต่อในฉากไคแม็กคงได้เตรียมฟินกันต่อในตอนจ่อไป

solid17

หมอพลอย ปล่อยของ ใส่ตาพลแล้ว จะหยุดได้มัยตาพล

นัทโตะ

นี่ล่ะครับ ที่คอย 555
บทรักหมอพลอยแบบจัดเต็ม ใน ss2

Hanaka99

หมอพลอยยังสุดขนาดนี้ ถ้าถึงคิวครูเบส จะขนาดไหน

marco35

nicky1976

ลุงพลเจอของจริง หมอพลอยจัดหนักลุงพลจนฟ้าเหลืองแน่

tdt14023

ตายเลยครับเจอหมอพลอยในเวอร์ชั่นหื่นๆแบบนี้ลุงพลเราน้ำหมดตัวแน่ๆ5555 เวลาหมอพลอยยกหัวโขนออกทิ้งไปผมว่าหมอพลอยก็เป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่เซ็กจัดเลยครับ เป็นเพราะลุงพลละครับที่ไปเปิดโหมดนี้ของหมอพลอยออกมา

chaiya88

ลุงพลนี่ยอดจริงๆ ไดัทั้งตัวกับหัวใจหมอพลอยเลย

intanianoi

หมอพลอยยอมสิโรราบหมอบคาบแก้วต่อลุงพลแล้วสินะ