ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H กามสูตรไดอารี่ 001 แปลโดยนายส่ายหน้า

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 19, 2016, 09:08:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manga2manga

เป็นครั้งแรกเลย ที่ได้อ่านการ์ตูนทีมีเรื่องราวจริงจังในบอร์ด 55555+ สนุก ตลก ตอนแรกจะมาขัดจรวดเลยไม่ได้ทำละ ไล่อ่านเรื่องนี้ก่อนดีกว่า ขอบคุณครับบบบบบบ 

ake_rai

ขอบคุณมากครับ  รออ่านเรื่องนีแบบแปลไทยมานานแล้ว จะรอติดตามผลงานนะครับ 

saintmono01

ลายเส้นคุ้นตามากครับ น่าจะมีอีกหลายเรื่องที่ไม่ติดเรทสำหรับนักเขียนท่านนี้ ขอบคุณสำหรับความพยายามและการแบ่งปันครับท่านพัดลม ::Thankyou:: ::Thankyou::

Vinsmoke

wowow

biochem

jjhj1988

ขอบคุณที่แปลมาฝากคับ
ผมย้อนอ่านตอนท้ายๆ มาก่อน
จนต้องมาหาตอนแรกอ่าน เป็นการ์ตูนที่ตลกดีนะคับ

Heiji Hinakata

คุณนางเอกแต่งานแล้วยังจะกลัวโดนอีกหรือ
มองยังไงก็น่าจะรู้ว่าพระเอกบ่มีไก๊
ยังไงคืนแรกถ้าไม่ล่มปากอ่าวก็ปอดแหกไม่กล้าทำอะไร