ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แต่งชุดน่ารักๆ เพื่อมาอวดพี่แท็กซี่ แต่พี่เขาจะเห็นไหมเนี่ยสิ

เริ่มโดย Innocentcouple, พฤศจิกายน 18, 2022, 08:58:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phatsakorn Kamkom

ชุดแบบคุณหนูเเต่ชอบโชว์นี้สุดๆไปเลยครับรอบหน้าลองไม่ใส่ชุดชั้นในเดินห้างดูครับน่าจะตื่นเต้นอยู่

sb boy

ชุดน่ารักมากๆครับ  ::Bloody:: ::Bloody::

ผมคิดว่า taxi น่าจะเห็นนะครับแต่ก็เฉย ๆ แยกได้ 2 กรณี
1.ชิน เพราะเห็นบ่อย ตัวเคสผมเคยรับเฝ้าหอกะดึกช่วงเวลาเลิกจากร้านเหล้ามีลค.มาเปิดห้องแล้วอดใจกันไม่ไหว นัวกันก่อนได้เข้าห้อง เยอะมากครับบางที่ก็โถงทางเดินไปห้อง ซึ่งมีกล้องบริเวณโถงทางเดิน ผมก็เห็นบ่อยมากจนเฉยๆหรือหนักมากก็หน้าเค้าก็มีคลำบีบๆระหว่างรอผมลงข้อมูลก็บ่อยครับ
2.อยากดูต่อ เพราะถ้าทักคุณจะหยุดหรือปิดแน่ ผมก็เป็นดูเฉยๆ ได้ดูนานๆ (เค้าขับช้าลงด้วยไหม 555)

***โดยรวมก็บางทีเราคิดว่าคนอื่นจะอะไรกับการเล่นของคู่เรา จริงๆเค้าก็ไม่ได้อะไรละครับ เพราะเค้าก็เจอเหตการณอื่นไปเดะก็ลืม อีกอย่างถ้าเรายังพยายามแอบๆ ไม่ได้จงใจโชว์โจ่งแจ้งก็เขาไม่โฟกัสมากครับ

dragonlionc

the_fear

สวยๆเลย ถ้าผมเป็นคนขับคงไม่ได้มองทางแน่ๆ
กระจกหลังมีต้องใช้ให้เป็นประโยชน์