ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 28, 2019, 08:55:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maruko069

จะมีปวดตับไหมหนอ

edit : ดูทรงแล้ว น้า มันจัดเรียบแน่นอนเลย

popyabk

hippopov2

ขอเข้ากองอวยจิยะจังด้วยคนเลย เห็นแล้วอยากเป็นน้องชายเหลือเกิน

ยอมเสียซิงให้น้องดีกว่า โดนน้าเลวๆเอาไป ตับ ไต ไปหมดแน่ๆซีรีย์นี้

badkitty

พี่สาวคงโดนน้ามาจากบ้านโน่นแน่นอน เรื่องราวตอนจบจะเป็นไงขอติดตามตอนต่ไปละกันครับ
edit อ้าว คิดว่าพี่สาวจะเสร็จมาจะบ้านน้าแล้วสะงั้น แต่อุส่าเก็บซิงมาให้น้องชาย
เรื่องราวดูน่าลึบลับ ยิ่งตัวอย่างหลอก ยิ่งทำเอาเดาไม่ออกเลยงานนี้

chocolaze

::HeyHey:: เผลอๆโดนไอ้นั้นทั้งบ้านแล้วโดนแบล๊คเมลอีก

::Suffocate::เพราะมรดกยุ่งเหยิงสิน่ะ
สงสารพี่สาว  ::Crying:: แม่ก็ร่านสุดๆ

neokiseki

แนะนำตัวละครมีคนเดียวเลยเรอะ ดูจากสีหน้านี่พี่ไม่น่ารอดแล้วคงโดนไปก่อนแม่อีกมั้ง

เดาผิดแหะนึกว่าลุงมันสอยไปล่วงหน้าละ เห็นฉากมีน้ำขาวๆไหลออกจากของพี่

BlackSkuLL

จิยะ นี่แลดูจะไม่ได้ครั้งแรกกับอีตาน้านั่นแหงๆ แต่ที่สงสัยคือทำไมถึงได้กลับมาแล้วเปลี่ยนไปเป็นคนละคน ::DayDream::

===========================================

อ่าว ดูแล้วโคตรครอบครัวอลวน แต่ละคนเหมือนจะมีเป้าหมายอะไรสักอย่าง คงไม่พ้นสมบัติรึเปล่า ที่จะให้ลูกที่เกิดกับลูกชาย(หลาน)

nana01

โห  มีมาบอกพ่อเค้าเคยช่วยเหลือไว้เยอะ ตอนนี้เค้าตายเลยมาช่วยแบบนี้เหรอ  สงสัยว่ามรดกได้สั่งเสียไว้ยังไงเนาะ

aminoclan

ดูมีลับลมคมในดีนะ ดูจากสภาพแล้วน้องชายน่าจะเป็นคนเดียวที่ไม่รู็เรื่องอะไรเลยสินะ  ::Horror::

เรื่องมรดกแน่ๆเลย แล้วพี่สาวต้องไปสัญญาอะไรไว้แน่ๆ เลยรู้ว่าต้องเสียซิงเลยมายกให้น้องชายก่อน ส่วนแม่นี่น่าจะโดนหลอกละมั้ง ผู้หญิงสองคนนั้นน่าจะเป็นเมียกับลูกสาวของชู้แม่?

gooda

เริ่มต้นก้น่าติดตามแล้ว ตอนแรกนึกว่าจะได้กะแม่
edit เดานะตอนต่อไปน่าจะได้กะพี่ๆแต่ไอ้ ผชคนนั้นน่าจะกุมความลับไรซักอย่างไม่งั้นไม่ได้จิยะกะแม่ง่ายๆหรอก

lamanno9

น้องชายคงเสร็จพี่สาวละครับ
Edited สงสัยตอนนห้าสองแม่ลูกที่มาคงเสร็จพระเอกอีะล่ะครับ
ว่าแต่แม่พระเอกทำไมถึงเป็นปี่เป็นขลุ่ยกับน้าแบบนั้นนะครับ
พี่สาวไปรับปากอะไรกับน้าอีกละครับ ยิ่งมีแต่ปมให้สงสัยไปใหญ่เลยครับ

showlao

พี่สาวไปโดนคุณน้ามาแน่ๆ แล้วน่าจะยังไม่หนำใจเลยมาจัดน้องชายต่อ

เดาทางไม่ถูกเลยรอตอน2ต่อละกัน 5555

4251522

พี่สาวต้องโดนบังคับอะไรสักอย่างมาแน่ๆเลย
Edit โดนบังคับจิงๆด้วยแต่ยอมเสียซิงให้น้องดีกว่าคนอื่นสินะ

css001

ขอบคุนครับ ข้ออย่าปวดตับเลยนะครับ ไอ้ลุงนั้นเเมรงใดเเม่อย่าใดคนอื่นอีกนะครับ  เเต่จากเรือง มีสองทางเลือกคือลูกใดเเม่กับใดกับพี่น้อง หรือ  ไอ้ลุงนั้นใดลูกตัวเอง เเต่สำหรับอาจารย์ท่านนี้หน้าจะใดจนมั่วไปหมดอะ ปล ไม่ถึง100 ก็เเปลต่อนะครับ มันค้างครับ

sagekung

คงเสร็จคุณน้าไปอีกคนเดาทางต่อไม่ออกเลย

แห่กันมาผลิตลูกแบบนี้ อาจจะเกี่ยวกับกองมรดกของพ่อแน่ๆ