ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 11

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 01, 2017, 07:48:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cuffs 112

ขอบคุณครับ ผมรู้ชื้อจริงแล้วนี้ไปหาประวัติ กาเซี่ยงอ่านเลยสนุกมากครับขอบคุณ

pj762856

holovelove

ไม่รู้สามกกเม่าไหร่ แต่ขอ่านภาคนี้ล่ะกัน สนุกมากๆ ครับ
เหงาๆ

633sqd

เริ่มสร้างชุมชนแล้ว จะไปขัดใจท่านเจ้าเมืองมั๊ยนะ

songsak

คุณชายกา แน่นอนมากครับวางแผนสร้างรากฐานให้ชุมชนอยู่แบบพอเพียงได้ด้วย ไม่ต้องเข้าไปง้อเมืองใหญ่ๆเลย

2000HP

อ่านสนุกมากครับ ถึงกับอยากไปหาสามก๊กมาอ่านเลย

spr566

ระวังกบฎผ้าเหลืองจะมารุมโทรมเหล่าเมียของท่านกานะครับ

oymfoyp00

ดูว่าไรจะแต่งไปตามประวัติศาสตร์หรือเปลี่ยนแปลง ถ้าตามประวัติศาสตร์ไม่รู้กาเซี่ยงเป็นยังไงหลังจากโจโฉเริ่มถดถอย

rubernanglong

จะได้เกี่ยวข้องกับแม่นางเตียวเสี้ยนหญิงงามในประวัติศาสตร์ป่าว เพราะแซ่เดียวกับแม่ทัพ

somc217

เรื่องนี้ ยิ่งติดตามอ่านมาก็ยิ่งสนุกมากขึ้น
ชอบครับ
รอลุ้นเรื่องของคุณชายกาเซี่ยงต่อไปครับ
ขอบคุณมาก

pinmonkey

แนวพัฒนาเมืองเลยครับ พึ่งตนเอง มีศักดิ์ศรียิ่งนัก ขอบคุณมากครับ

sundrop

่jub2520

นำรูปแบบมาในอดีตมาแต่งเติม  ชวนให้น่าอ่านได้ตลอดเลย  ขอบคุณ

hanabombam

ขอคาราวะท่าน กาเซี่ยง ผู้นำชุมชน แต่อย่าให้โด้งดังเกินไป มันจะเป็นภัยแก่ตัวท่านนะ

kungkrub

ท่านกาเก่งมาก ใช้ความรู้ในการพัฒนาชุมชนได้ดี