ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้ำ สะใภ้ Maso (Trained Slave) #4

เริ่มโดย Riderkop, พฤศจิกายน 15, 2021, 04:11:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Riderkop

ต่อตอนที่ 4 ครับ....

หลังจากที่น้ำได้เซ็นชื่อลงไปในใบสัญญานั้นแล้วก็ได้แต่นั่งร้องไห้ สับสนในใจว่ามันเกิดอะไรขึ้นกันแน่ ก็ไม่ทันได้คิดนานผู้ชายคนนั้นเขาก็เดินมาหยิบแฟ้มไป แล้วเขาก็โทรหาคุณเชิดบอกว่า "เรียบร้อยครับคุณเชิด ใช้เวลานิดหน่อยแต่ก็โอเค ไม่มีปัญหาครับ คุณน้ำยินยอมเซ็นชื่อแล้ว ....ครับ....ได้ครับ...แหมคุณเชิด ถ้าไม่ได้รับคำสั่งของคุณเชิดผมไม่กล้าทำหรอกครับ.....โอวววว....ถ้าคุณเชิดให้ทำแบบนั้นได้ผมก็โอเคเลยครับ...ขอบคุณครับคุณเชิด งั้นเดี๋ยวผมรีบไปเอากล่องนั้นมาให้คุณน้ำเลยนะครับ" วางสายจากคุณเชิดเขาก็บอกกับน้ำว่า "รอผมสักครู่นะครับ คุณน้ำ"

น้ำที่ตอนนั้นนั่งงง สับสน เสียใจ และอยากจะกลับบ้านแล้ว ก็เลยตัดสินใจจะเดินออกจากห้อง กำลังจะเปิดประตูห้องนั้นก็จังหวะพอดีกับเขาคนนั้นเดินเข้ามาพอดี "อ้าวๆ คุณน้ำจะไปไหนครับ งานพิธียังไม่ได้เริ่มเลยนะครับ แล้วอย่าลืมว่าคุณเซ็นสัญญาไปแล้วนะครับ กลับเข้าไปนั่งที่เดิมซะ" เขาพูดพร้อมส่งสายตาดุใส่ น้ำกลัวว่าเขาจะลงไม้ลงมือกับน้ำก็เลยไม่กล้าขัดขืน กลับไปนั่งที่โซฟาตัวเดิม เขาคนนั้นกลับเข้ามาพร้อมถือกล่องใบใหญ่สีขาวอยู่ในมือพร้อมกับถือสิ่งนี้ไว้ด้วย

แล้วเขาก็ส่งกล่องใบใหญ่สีขาวให้น้ำพร้อมบอกว่าบอกว่า "รีบเปลี่ยนชุดเจ้าสาวที่อยู่ในกล่องซะ คุณจะต้องใส่ชุดนี้ในงาน คุณชัดและคุณเชิดและบรรดาแขกกำลังรออยู่อีกห้องนึง" น้ำจำใจรับมาแล้วเปิดกล่องเห็นชุดก็ตกใจและอึ้งกับชุดมากๆ คือมันไม่ใช่ชุดเจ้าสาวแบบธรรมดาทั่วๆไป เพราะชุดมันประมาณนี้....
https://ae01.alicdn.com/kf/H48902278a1604647abcc7030138f72cdR/Cosplay-Sex-Slutty.jpg

แต่ตรงช่วงหน้าอกถูกตัดเจาะให้เป็นรู มีรองเท้าส้นสูงแบบส้นเข็มสีแดง 7 นิ้ว แบบนี้
https://i.pinimg.com/originals/9f/da/c1/9fdac16e40e8320b5e3ce906ded5f152.jpg

และยังมีปลอกคอพร้อมที่หนีบ แบบนี้อีก
https://images.squarespace-cdn.com/content/v1/556c7a9fe4b0ae9bddf39800/1518544177002-KVK4DGK9SGARF8N8XXQW/ke17ZwdGBToddI8pDm48kNNCUEpCO_nmzNt9AXrrqytZw-zPPgdn4jUwVcJE1ZvWQUxwkmyExglNqGp0IvTJZUJFbgE-7XRK3dMEBRBhUpyimIr5GKdyTNIvx0li3ZbsrQ8YesAg8KGW1pPnqes6YhULPHB1AcX1l8XPIbltMMg/10x10+edited.jpg

แถมมีไข่สั่นแบบมีสายมาอีก 1 อัน (ตอนนั้นน้ำยังไม่รู้ว่า ปลอกคอกะไข่สั่นมันคืออะไรนะคะ) ตอนนั้นในใจรู้เลยถ้าใส่ชุดนี้ ชีวิตของน้ำจะไม่เหมือนเดิมอีกต่อไปแน่ๆ  ก็แบบ งงและสับสนมากๆ ตกใจ อึ้ง ช็อก กลัว ร้องไห้ ปนเปไปหมด แล้วเขาคนนั้นก็พูดขึ้นมาเสียงดังเลย "รีบๆถอดเสื้อผ้าแล้วใส่ชุดนี้ซักทีสิครับคุณ นั่งร้องไห้เป็นนางเอกอยู่ได้" น้ำก็ตกใจเลย ถามว่า "อะไรนะ จะ...ให้เปลี่ยนชุดตรงนี้เลยเหรอไง?" เขาก็ตอบเสียงดังเลย "เออสิครับ เปลี่ยนต่อหน้าผมตรงนี้แหละ เร็วด้วย!! หรืออยากจะให้ผมเปลี่ยนให้ เลือกเอานะครับ"

น้ำก็มองหน้าเขาแบบโกรธเลย เมื่อเขาเห็นว่าน้ำยังนั่งนิ่งอยู่เขาก็ยืนขึ้นพร้อมเงื้อมือข้างที่ถือ horsewhip ขึ้น แล้วเขาก็หวดไม้นั้นตีลงไปที่ต้นขาของน้ำ "เพี๊ยะ!!" "โอ๊ย!! อะไรเนี่ย ตีน้ำทำไม" น้ำสะดุ้งร้องออกมาด้วยความเจ็บ จากนั้นเขาก็ยังตีที่ต้นขาของน้ำต่อ "โอ๊ยๆๆๆๆๆ น้ำเจ็บ โอ๊ยๆๆๆๆ อย่าตี มันเจ็บ" เขาตีไปก็บอกไปด้วยว่า "ผมได้รับคำสั่งจากคุณเชิดมานะครับ ถ้าคุณน้ำไม่อยากเจ็บตัวมากกว่านี้ก็อย่าขัดขืน" "โอ๊ยยยยย....อย่าตี น้ำเจ็บ โอ๊ยยยย....ฮือๆๆๆๆ กะ....ก็ได้ น้ำยอมแล้ว อย่าตี โอ๊ยยยยยยย" น้ำร้องด้วยความเจ็บพร้อมกับร้องไห้ออกมา

จากนั้นเขาก็พูดเสียงดังเลยค่ะ "ยอมแล้วก็เร็วสิครับ ไม่มีเวลาให้คุณมาอ้อยอิ่งนะครับ ร้อนนะเนี่ย!!" น้ำสะดุ้งตกใจเลยกลัวก็เลยแบบจำใจต้องทำตาม ก็ค่อยๆยืนขึ้นถอดชุดที่ใส่มาออก ทีนี้เหลือชุดชั้นในและกางเกงในสีขาว น้ำก็แบบยืนกอดอกก้มหน้านิ่ง ไม่กล้าถอด เขาก็เดินมาใกล้ๆน้ำแล้วตีที่ก้นของน้ำ "โอ๊ย!!" น้ำก็ร้องขึ้นมาอีก "ถอดให้หมดทุกชิ้นครับคุณน้ำ" เขาพูดพร้อมตีน้ำที่ก้นไปอีก 2 ที น้ำทั้งเจ็บทั้งกลัวก็ต้องจำใจค่อยๆถอดชุดชั้นในและกางเกงในออก ตอนนั้นคืออายมากๆค่ะที่ต้องมาแก้ผ้าให้ใครก็ไม่รู้ยืนดู

น้ำยืนก้มหน้าเอามือปิดนมและหี ก็ถูกเขาคนนั้นใช้ไม้ตีที่ต้นขาด้านหลังเบาๆ "รีบเอาชุดแต่งงานมาใส่สิครับ หรืออยากจะยืนอยู่แบบนี้?" น้ำก็รีบไปหยิบชุดจากกล่องมาใส่ เปลี่ยนชุดเสร็จน้ำก็ต้องนั่งเพื่อจะใส่รองเท้า หยิบรองเท้ามาใส่ เขาคนนั้นก็ยื่นอะไรมาให้ "เอ้า อย่าลืมล็อกกุญแจด้วยนะครับ" เป็นรองเท้าที่ส้นสูงมากค่ะ น้ำไม่เคยใส่รองเท่าส้นสูงขนาดนี้มาก่อน ทีนี้เหลือปลอกคอกับไข่สั่น น้ำก็ไม่รู้ว่าจะให้ใส่ตรงไหน ยังไง เขาคนนั้นก็เอาไม้มาสะกิดๆตรงหัวนม บอกว่า "ทีนี้ยืนขึ้นครับคุณน้ำ" น้ำสะดุ้งเล็กน้อยแต่ก็จำต้องยืนตามที่เขาสั่ง ก็ยืนเอามือปิดนม ร้องไห้ เหงื่อก็ไหลย้อยเต็มตัว

เขาก็เดินเข้ามาใกล้ๆ เอาไม้ปัดมือน้ำที่ยกปิดนมอยู่ออก บอกว่า "ยืนนิ่งๆนะครับ" เขาจับผมของน้ำรวบแล้วยกขึ้น จากนั้นเอาปลอกคอมาสวมที่คอ รัดสายรัดแบบแน่นเลยอ่ะค่ะ น้ำหายใจลำบากเลย แล้วก็เอาหยิบตัวหนีบขึ้นมา ดึงหัวนมของน้ำแล้วบี้ๆ คลึงๆ ให้ยื่นออก น้ำก็ห่อไหล่ด้วยความเสียวแต่ก็ไม่กล้าส่งเสียงอะไรออกมา แล้วเขาทำการหนีบไปที่หัวนมของน้ำ น้ำร้อง "โอ๊ย!!..." ดังเลย มันเจ็บปนกับเสียวมาก

เขาบอกกับน้ำว่า "ห้ามเอาออกนะครับคุณ ถ้าไม่อยากเจ็บตัว" แล้วเขาไปก็หยิบไข่สั่นแล้วบอกกับน้ำว่า "ดึงกางเกงในของคุณลงมากองไว้ที่ข้อเท้าด้วยครับ"  น้ำก็ยืนลังเล มองหน้าเขาแบบอ้อนวอนน้ำตาคลอ ไม่ยอมทำตามที่เขาสั่งอ่ะค่ะ "เร็วสิครับคุณน้ำ" เขาสั่ง น้ำก็ก้มหน้าแล้วสั่นหัว แล้วแป๊บเดียวน้ำก็สะดุ้งร้อง "โอ๊ย!!" ขึ้นมาอีก ถูกเขาตีก้นด้วยไม้นั้น "ผมบอกให้คุณดึงกกน.ลงมาที่ข้อเท้าไงครับ" เพี๊ยะ!!.... เพี๊ยะ!!.... เพี๊ยะ!!.... เพี๊ยะ!!.... น้ำก็ทั้งร้องทั้งพยายามส่ายตัวหนีการตี "โอ๊ย!!...โอ๊ย!!...โอ๊ย!!...โอ๊ย!!...อย่าตีค่ะ น้ำเจ็บ โอ๊ย!!...พะ....พอแล้ว น้ำ...ยะ....ยอมแล้ว"

แล้วเขาก็ตะคอกเสียงดังว่า "ยอมแล้วก็เร็วๆสิครับ มีคนรอคุณอยู่เยอะแยะนะครับ!!" น้ำกลัวเขาจะตีอีกก็เลยจำเป็นต้องทำตามที่เขาสั่ง น้ำจำใจค่อยๆดึงกกน.ลงมาไว้ตรงข้อเท้า  แล้วเขาก็บอกว่า "กางขาออกหน่อยสิครับ" เขาพูดพร้อมกับใช้ไม้ตีที่ขาของน้ำไปด้วย น้ำกลัวเขาจะตีแรงกว่านี้เลยจำต้องค่อยๆอ้าขาออกตามที่เขาสั่ง

เขาก็บอกอีกว่า "อ้าให้มันกว้างๆกว่านี้อีกหน่อยสิครับคุณน้ำ"  แล้วเขาก็ทำการจับขาของน้ำ อ้าออกเองเลยค่ะ "นี่ครับ ต้องอ้าออกประมาณนี้"  ขา 2 ข้างของน้ำถ่างออกไปกว้างมากเลย (ประมาณนี้ https://static2.bigstockphoto.com/9/8/2/large1500/28960127.jpg)

จากนั้นเขาก็เอานิ้วกลางค่อยแยงเข้าไปในหีของน้ำ  ชักนิ้วเข้าๆออกๆช้าๆ ควงนิ้วคว้านไปมาอยู่ในหี  เขาบอกว่า "ยืนเฉยๆ นะครับถ้าไม่อยากเจ็บตัว" น้ำก็ไม่กล้าขัดขืนอ่ะค่ะ ได้แต่บอกแบบเสียงสั่นๆ "อย่าๆ...พอแล้วๆ...อือออออออออ อืมมมมมมมมมมมมมม อือออออออออออ พอ....อย่า....อืมมมมมมมมมมม อืออออออออ"  เขาไม่พียงแต่ไม่หยุดยังเอามืออกมาบี้ๆแตดของน้ำ แล้วก็สอดนิ้วเข้าไปแยงหีใหม่ เพิ่มจาก 1 เป็น 2 นิ้ว

ตอนนี้น้ำยิ่งเสียวมากกว่าเดิม แหงนหน้าครางออกมาเบาๆ แต่ยังเอามือปิดปากไว้ พยายามจะเกร็งตัวไม่ให้บิดเอวตามนิ้วที่เขาล้วงคว้านหี เขาทั้งคว้านทั้งควง ทั้งชักมือเข้าๆออกๆในหีถี่ขึ้น "แจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ" น้ำก็เกร็งตัวสุดๆอ่ะค่ะ ไม่กล้าครางออกมาดังๆ พูดได้แค่เสียงเบาๆกระเส่าๆว่า "อาาาาาาาาาาาาาาา พอ.....แล้ว......พอ.......อืมมมมมมมมมมม อ่ะ......เอาออก........อือออออออออ อย่า......อืออออออออ  พอออออออ....แล้วววววววว อาาาาาาาาาาาาาาา"    เค้าทำการล้วงแยงควงนิ้วในหีของน้ำแบบชำนาญมาก พอเขาเห็นว่าน้ำหีของน้ำหลั่งไหลออกมาเยอะมากแล้วก็ทำการยัดไข่สันใส่เข้าในหีทันที แล้วสั่งให้น้ำดึงกกน.ขึ้นมาไว้เหมือนเดิม

น้ำก็จำต้องค่อยๆก้มลงไปดึงกกน.ขึ้นมา แล้วทีนี้เขากดเปิดสวิตค่ะเบอร์แรงสุดเลย น้ำถึงกับสะดุ้งร้อง "อ๊ายยยย!!" ขึ้นมาดังเลย มันสั่นในหี เสียวมากๆค่ะ น้ำไม่เคยรู้สึกเสียวอะไรแบบนี้มาก่อนเลย ก็บอกกับเขาเบาๆกระเส่าๆว่า พะ.....พอก่อนๆ...เอา...ออกเถอะ มัน....เสียว...อาาาาาาาาา..ม่ะ...ไม่ไหว....อืมมมมมมม" ขาอ่อนแทบจะยืนไม่อยู่ ต้องย่อตัวลงไปเลยอ่ะค่ะ แล้วเขาก็เอาแป้นสวิตมาเหน็บไว้ตรงกกน.ข้างๆเอว มันเริ่มเสียวมากๆ น้ำที่เหงื่อแตกเต็มตัว ยืนบิดตัว กัดปาก ครางในลำคอ ย่อเข่า พยายามกลั้นสุดๆไม่กล้าร้อง ครางออกมาดังๆ บอกได้แต่ว่า "พอแล้ว......เอาออกเถอะ ได้โปรด...เอามันออก....อือออออ......อาาาาาาาาา" เสียงแบบกระเส่าๆ (นึกภาพออกไหมคะ)

เดินบิดๆตัวเข้าไปในห้องน้ำ ไข่สั่นมันสั่นแรงมากค่ะ น้ำเผลอตัวครางออกมาเบาๆ เขาได้ยินก็หัวเราะ บอกว่า "ถ้าเงี่ยนก็ครางออกมาดังๆเลยสิคุณ 5555"  น้ำไม่ได้ตอบกลับ ก็ทำการล้างหน้าแบบลำบากมาก เสร็จแล้วก็ค่อยๆเดินออกมาจากห้องน้ำแล้วทีนี้มันไม่ไหวอ่ะค่ะ น้ำกลั้นไม่ไหวแล้วน้ำหีแตกออกมา เข่าทรุดลงไปนั่งเลย แต่แป๊บเดียวไข่สั่นในหีมันก็ทำให้เสียวอีก

เขาเดินก็มาพยุงตัวน้ำไปนั่งที่โซฟา  ส่งลิปติกสีแดงแจ๋ให้ ก็ต้องทาลิปไปทั้งเสียวที่หีและเจ็บที่หัวนม น้ำตาคลอตลอด เมื่อเห็นว่าน้ำทาลิปเสร็จแล้ว เขาบอกให้น้ำยืนขึ้นค่ะ  แล้วเดินไปเอาโซ่ที่ใช้จูงหมาอ่ะค่ะมาติดที่ปลอกคอ ตอนนั้นคือน้ำแบบจิดตกมากๆ อยากร้องไห้ แต่ไม่กล้าร้อง รวมทั้งเสียวอีก ยืนกำมือแบบแน่ะ กัดปาก ทั้งโกรธ แค้น เสียใจ สับสน เจ็บ เสียว ความรู้สึกมันเยอะมากๆ (นึกสภาพตอนนั้นของน้ำออกใช่ไหมคะ)

พอทำการติดสายโซ่กับปลอกคอเสร็จเขาก็กระตุกๆสายโซ่แรงๆ บอกว่า "ไปได้แล้วครับคุณน้ำ ได้เวลาแล้ว"  น้ำที่ยืนบิดเหงื่อเต็มตัวก็จำใจต้องเดินตามแรงกระตุก เอามือข้างนึงจับสายโซ่ไว้ เขาก็พาเดินไปตามทาง น้ำเดินแบบลำบากมากค่ะ เดินๆหยุดๆ คือมันเสียว+เจ็บมาก+น้ำหีแตกระหว่างที่เดินอีก พอน้ำหยุดเดินทีเขาก็กระตุกสายโซ่ที เวลาเดินก็เกือบล้มหลายครั้งเพราะเสียวด้วยและไม่เคยใส่รองเท้าส้นสูงมากขนาดนั้นมาก่อนด้วย  เขาก็พาเดินมาหยุดยืนอยู่หน้าห้องๆนึง แล้วเปิดประตูให้ค่ะ น้ำมองเข้าไปก็คล้ายๆเป็นงานแต่งแบบคริสต์อ่ะค่ะ เห็นแขกนั่งอยู่ 2 ข้าง รวมๆแล้ว 7-8 คน มีแต่ ช ทุกคน ที่สำคัญทุกคนใส่แค่กกน.ตัวเดียว!!...

ก็จบตอนที่ 4 แล้วครับ ^^

aiekuy

แค่เริ่มต้น น้ำก็น้ำแตกรัว ๆ แบบนี้แล้ว ต่อไปจะเกลียด โกรธ หรือว่าเป็นชอบ ติดใจกันแน่

PTTrayong

น่าจะใช้บรรยายชุดเจ้าสาวแทนภาพนะครับ มันจะได้อารมณ์กว่า มาให้ดูภาพแล้วค่อยกลับมาดูบรรยายมันจะสะดุดครับ ภาพประกอบไม่ต้องลงทุกช็อตนะครับ เน้นบรรยาย

BłäčkMäñ_60

งานแต่งหมู่ก้อแบบนี้ทำใจเถอะหนูน้ำ

blakaros

sm007

สุดยอดเลยท่าน แค่ชุดเจ้าสาวก็สุดๆแล้ว

Aido115

สุดๆ เลยครับ
นี่แค่เริ่มต้น ก็แตกแล้ว

lasazka

แค่ชุดเจ้าสาวก็ขนาดนี้ ถึงงานแต่งจะขนาดไหน

Nikubou

อยากฟังคำปฏิญาณต่อหน้าบาดหลวงในพิธีแต่งงานจังเลย