ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบสอง

เริ่มโดย Farewell, ธันวาคม 13, 2017, 02:08:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รักแท้ ไม่มีจริง

ท่าทางงานนี้จะได้สาวคนใหม่เพิ่มซะละมั้ง ::GiveMe::

thep59

มีสาวเพิ่มมาอีก 1 คน แบงค์คงได้จัดอีกแน่ๆ

Aomnan1

อยากให้มีการสลับร่างอีกน่ะครับ ลุ้นๆ มีตัวละครเพิ่มมาอีกด้วย

err

อย่าบอกนะว่า. ขวัญ..ก็จะมาอยู่ในกลุ่มคนรักแบงค์ อีกคน อิจฉาแบงค์ จัดเลย 4. รุม 1. 

7946410

สองสาวเล่นบทเลสเบี้ยนกันถึงพริกถึงขิงแถมมีอปุกรณ์ช่วยให้เสียวมากขึ้น

ppeak

ขวัญนี่คุ้นๆ ว่ามาจากอีกเรื่องรึป่าวคับ มีตัวละครเพิ่ม ยิ่งตื่นเต้นขึ้นว่าเรื่องจะไปทางไหนต่อ

jjhj1988

อีกไม่นานเสร็จแบ็งค์ทั้งสาทสาวแน่นอน
ว่าแต่เปิดตวสาวขวัญอีกคนนี่จะเป็นคนที่สี่รึเปล่าน้อ 555+

leo_attack

คงต้องเขียนเรื่องยาวแล้วละครับ เดินเรื่องจนเปิดตัวละครใหม่แบบนี้

warone07

มีคนใหม่มาเพิ่ม แบบนี้แบงค์คงจะเหนื่อยเพิ่มอีก อยากไปช่วยจริงๆๆเลย

testman

ครบฮาเร็มนายแบงค์แล้ว จะรวมขวัญเข้าไปด้วยอีกคนหรือเปล่าครับ

1678405

หวังว่าไฟราคะคงไม่ลุกโชนตอนนี้นะไม่งั้นแบงค์มีเหนื่อยแน่นอน 

อิทธิพล ทบชา

แบ่งเป้นสี่ส่วนเเล้วมาจัดการรุมนายแบงค์ต่อ555

micaeall

สมกับที่รอ อยากให้จบไวๆครับ อยากรู้แล้วตอนจบจะเป็นยังไง

กำพล

เอาสองเรื่องมารวมกันใช่ไหม แล้วเรื่องของน้องขวัญเองเคลียหรือยัง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ขวัญก็คงเป็นลูกของเพื่อนพ่อรันสินะ นี่คงรู้ต้นสายปลายเหตุแล้ว เลยส่งลูกสาวมาบอกเพื่อแก้ไข ว่าแต่จะมีนายแบงค์จะมีบทอัศจรรย์กับทั้งสี่สาวไหมเอ่ย...