ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

โอ้ เรื่องมันๆ ขอยาวๆเลยนะครับ อ่านสนุกมากลุ้นป๊อดจะเป็นไงต่อไป
เหงาๆ

Narakja Naka

::HeyHey::เอาใจช่วยป๊อดให้เปนคนดีครับ เป็นพระเอกแบบเอ๊กๆดีกว่าครับ  

nooy01

ป๊อด...ตามไปช่วยน้องหลิวด้วย อย่าให้ใครตัดหน้าเราไปได้

jarern532

นายป๊อดจัดหนักแน่ๆเลยแล้วคุณหลิวจะรอดไหม ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

n2610

PTTrayong

สงสัยจะได้กลายเป็นภูตร้ายละมั้ง จิตใจไม่เคยมีความโกรธ โดนยั่วยุเข้าหน่อยก็ไป

attawit2524

เหตุการณ์จะพาให้ป๊อดไปในทางไหนต่อไปเนี่ย จะช่วยน้องหลิวหรือจัดหนักน้องกันแน่ ::GiveMe::

Thitima OU

star_war

น้องหลิวนี่ นักศึกษาน่ารัก น่า...เชียวครับ
อย่างนี้ต้องปูเสื่อรอแล้ว
ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากมายครับ  ::YehYeh::

Nal

คุณวิไลติดใจซะแล้ว แต่จะบังคับตัวเองยังไงไม่ให้จิตตกได้

newblogspot

ตอนล่าสุดสั่งสอนทั้งแม่กับลูก ตอนนี้ผมลุ้นๆนะครับว่าจะทำให้สยบได้รึเปล่า

dwarf

ขอบคุณครับ..นับว่าน้าขิกก็ยังพอมีส่วนดี ผสมส่วนเลวอยู่บ้าง..ต่อไปก็คงต้องแล้วแต่เวรกรรม

1015up

ตอนต่อไปต้องเอาปลัดขิกไม้อ่อนไปช่วยสาวมหาลัยสินะครับ

sarozzero

สบายใจขึ้นที่ป๊อดยังรู้ผิดชอบชั่วดีอยู่ หลังจากนี้จะเป็นยังไงต่อนี่สิ
เพราะภูติปลัดขิกอันตรายอย่างที่คิดเลย
มีภารกิจต้องไปช่วยสาวสวย ถ้าสำเร็จอาจสร้างความประทับใจ
ได้เยอะเลย แถมทางคนแม่นี่ก็อาจมีโอกาสด้วยอีกคน

apinya_30

โห มีศัตรูหัวใจขอให้ได้ฟันหลิวเร็วๆนะครับ