ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jikkig16

ดูท่าแล้วจะดาร์คจิงๆ น่าสงสารแม่หนูนี่ คงโดนทุกอย่างล่ะมั้ง

สุดท้ายก็ชอบซะงั้น ไม่เปลี่ยนเวรบ้าง แล้วงี่คนอื่นเด็ดๆก็ไม่ได้อ่ะดิ

bigboy001

::Touchy::  กฎหมายแบบนี้ดีจริง ๆ เอาสาว ๆ ที่ไหนก็ได้ แต่หากจะมีเมียตาพาเมียไปประเทศอื่น 5555+ ::DookDig::

Edit คือ ถึงแม้จะบอกสายดาร์กแต่ก็ยังดูเฉย ๆ นะครับ ดาร์กกว่านี้เคยเจอมาแว้ว เอาจะหอยบานเป็นจานข้าวเลย ::DookDig::

oyoyo

เนื้อหาสุดดาร์คอย่างที่เตือนไว้เลย ต้องโดนทำแบบรับสภาพทุกอย่างตลอด1สัปดาห์นี่มันจะทนไหวเหรอ
---------
เธอต่อต้านไม่ได้สินะ ก็เลยเข้าร่วมอย่างสมบูรณ์ไปเลย แถมจะรับเหมาแทนเพื่อนผู้หญิงในชั้นอีก

onlynut

สายดาร์กนี้อ่านแรกๆก็สนุกดี  อ่านไปนานๆ ทำไมรู้สึกเหมือนคนโรคจิตแหะ

เนื้อเรื่องตรงไปหน่อย ไม่ค่อยได้นำเสนออะไรลงลึกเกี่ยวกับสันดานดิบมนุษย์
มาถึงก็จัดกันแล้ว ไม่มีช่องนางเอกก็ฟินกันไป  จะว่าเป็นสายดาร์กก็ไม่น่าจะใช่นะ

zero21

ตรงข้ามกับความจริงเลยแฮะ ที่ผู้ชายมีน้อยกว่าผู้หญิงหลายเท่า ^_^ น่าจะจบไม่ค่อยดีนะครับ ผู้หญิงสุดท้ายไปอยู่ต่างประเทศ

อ้าวสรุปจบชอบซะงั้น  ::Bloody::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

Mr.Shocker

จับคนสวยสุดในโรงเรียนมาเป็นทาสเนื้อแน่ๆ

ติดใจเฉยเลยแฮะ อ.ก็เผยความคิดตัวเองอีก555

chocolaze

::Ahh:: แนวมาโซ ดูแล้วพลังตับไตจะลดลงมั้ยเนี้ย แต่ในเมือมาถึงขั้นนี้แล้วต้องลองวัดดูกันไปเลย

อ้าวที่แรกดีดดิ้นขัดขืนไหงไปๆมาๆ เหมือนนางจะชอบซะงัน

XYZ

ถ้าสัปดาห์ไหนเป็นสาวสวยก็โอละครับ แต่ถ้าสัปดาห์ไหนเป็นพวกอ้วนดำนี่คงกินไม่ลงแน่ๆ ::Crying::

ว่าละต้องเสร็จอาจารย์คนแรก สุดท้ายก็ติดใจจนได้ 5555

therdkiat

แนวมีstoryแบบนี้น่าติดตามครับ
ขอบคุณ​ครับ

warone07

สายดาร์กมาเต็มเลย น่าสงสารอยู่เหมือนกันนะครับ
อ้าวสุดท้ายกลายเป็นชอบไปซะงั้น

กัมพล อินสว่างวงศ์

อยากเห็นโดนทั้งห่องอ่ะครับเป็นไงต่อไปนะ
...................
คงเป็นจนเรียนจบอ่ะ 5555

mrbirddum.phewklieng

mrbirddum.phewklieng

mercuryzx

จะมีแต่นักเรียนหรอครับที่เป็นทาส ขอแบบอาจารย์หญิงด้วยได้มั้ยครับ ^^

Akira Watanabe

::Sweat::  นี่มันมาจากอารมณ์ดาร์คของนักเขียนล้วน ๆ เลยนะ กฏหมายมันบ้าบอจริง ๆ 555+

::Sweat:: ตกลงไม่สลับเวรกับคนอื่นแล้วหรอ  เป็นทาสเนื้อยาวเลย ผู้หญิงคนอื่นรอดตาย 555